Ai cho em hỏi vài điều đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

zTinyz

Gia nhập giang hồ
Em là mem gắn liền với hiệp khách 6 năm rùi.....
....Em muốn hỏi cái sever này là Prite dạng cao cấp phải ko ạ
..Đâu phải của nhà phát hành như Asiasoft hay Dzo đâu...

Tại em thấy chất lượng hình ảnh sao xấu quá + sợ mấy cái Prite lắm...đóng cửa bất thình lình hay làm ăn như homeviet thì tiêu

Huyhuy

Gia nhập giang hồ
thời gian sẽ trả lời,và bạn nên tìm hiểu kĩ trong Forum thôi,bây giờ nói sợ bạn k tin :D:D:D

ElKun93

Gia nhập giang hồ

Tại em thấy chất lượng hình ảnh sao xấu quá + sợ mấy cái Prite lắm...đóng cửa bất thình lình hay làm ăn như homeviet thì tiêu
hỏi như bạn là có gạch số lượng lớn đấy bạn à....
Đây là bản 9.0 phiên bản cao nhất lúc này của HKGH... bạn đã test hết game chưa mà bảo là hình ảnh xấu...
Đây đúng là server private nhưng nó là của những người có tình yêu và tâm huyết rất lớn với game HKGH này dev nên... bạn đừng nên đặt ra những so sánh như thế khi chưa trải nghiệm game nó là như thế nào... Khi server OB thì bạn tự sẽ có câu tl cho mình...

TheGameC3

Binh Nhì

SV này là tâm huyết của rất nhiều ngừơi, đâu có cái vụ mà đóng cửa bất thình lình đc. Còn game chưa OB CB gì mà sao bạn đem so với các SV khác đc

hungyx

Gia nhập giang hồ
xin nói với bạn sv này là tâm huyết của rất nhiều anh em hk gắn bó từ thời ăn lông ở lỗ . cái bon dzo chỉ biết làm tiền thôi chơi bên đó ức chế . đợi open bạn chơi và cảm nhận nhé ;)

we00054643

Gia nhập giang hồ
chưa CB , OP mà dám vào là đóng cửa bất thình lình thì kiểu này chỉ muốn lụm gạch để xây biệt thư thôi

MrShj

Thượng Úy
nghĩ 1 câu đơn giản thôi rồi lập topic nha bợn :
Nhà LK có giàu = Cường đô la hay k mà bỏ hàng trăm triệu vào rồi đóng cửa , vứt số tiến ấy hay sao .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên