Ai có thể cho mình xin cái link down game?

U're Life

Gia nhập giang hồ
Hiện tại mình mới tìm hiểu và thấy đc sever này...mình cũng rất thix và muốn test vs những tính năng trong game. Ai có thể giúp mình...cho mình Mã Test chung vs lại Link Down load game vs? :cool:

U're Life

Gia nhập giang hồ
Hiện tại thì mình mới đ.kí thoy nên ko có code test...cũng vì muốn bik tính năng của game cũng như muốn thử để sau này dễ dành chọn Char chơi hơn ấy mà :P

U're Life

Gia nhập giang hồ
Nếu còn dư thì cho tui mượn test vs...vs lai cho xin cái link download luôn đi ban! Mà cái tên nghe quen quen? KiemHoang? Lúc trước có chơi SV BaVuongBang, HK.sytes.net, yulgangvn.net của Sever của Liêm, Hoàng, Khoa làm GM ko nhỉ? Có guild ĐạiGiaTộc, BaVuongBang (của khuongbuidoi), TheBest (của BeUoAragon) ko nhỉ?

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
Nếu còn dư thì cho tui mượn test vs...vs lai cho xin cái link download luôn đi ban! Mà cái tên nghe quen quen? KiemHoang? Lúc trước có chơi SV BaVuongBang, HK.sytes.net, yulgangvn.net của Sever của Liêm, Hoàng, Khoa làm GM ko nhỉ? Có guild ĐạiGiaTộc, BaVuongBang (của khuongbuidoi), TheBest (của BeUoAragon) ko nhỉ?
HK BV thì chơi zTieuTruong + DeathMoon +.... thôi bạn ơi

KiemHoang

Gia nhập giang hồ
http://www.yulgangvn.com/forum/threads/chia-se-nhung-trai-nghiem-khi-choi-yulgangvn-va-hy-vong.479/

Bên trên