AD nên hướng dẫn anh em cài game = hình ảnh

Nguyen Duc

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề có 1 số a e có lẽ gặp lỗi khi cài game AD nên làm 1 bài hướng dẫn cài game = hình ảnh

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Bạn bị lỗi gì thế ? Chụp hình post lên có gì a e chỉ giúp.
Lk giờ này chắc sắp đột quỵ vì làm việc quá sức rôi ( liễu yếu đào tơ lắm)

Nguyen Duc

Gia nhập giang hồ
có phải gỡ bỏ HK khác trước khi cài game hay cần tắt những phần mềm nào không :)) tại máy k cài phần mềm virut mà nó chạy cái insta.. lâu quá @@

Nguyen Duc

Gia nhập giang hồ
đây là bản test dev nên lỗi bt thôi bạn,mà đa phần lỗi là do chưa cái net 4.0,khi nào ra bản CB hoặc OB sẽ có bài hướng dẫn chi tiết thôi
lỗi bt hay không mình không nói chuyện đó cái quan trọng là người ta có vé test mà k cài được game nên mình góp ý là làm 1 bài để hướng dẫn chứ không nói là nó lỗi nhiều hay ít

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
lỗi bt hay không mình không nói chuyện đó cái quan trọng là người ta có vé test mà k cài được game nên mình góp ý là làm 1 bài để hướng dẫn chứ không nói là nó lỗi nhiều hay ít
ừm tại mình nghĩ đa phần dc test dev cũng khá thạo rồi nên việc fix là đơn giản nhứ cái net 4.0 thêm file dll vào client như ad chỉ,giờ làm bài hướng thì khi CB OB sử dụng bộ cài khác thì lại phải viết lại mất thời gian thôi

quietly

Gia nhập giang hồ
ừm tại mình nghĩ đa phần dc test dev cũng khá thạo rồi nên việc fix là đơn giản nhứ cái net 4.0 thêm file dll vào client như ad chỉ,giờ làm bài hướng thì khi CB OB sử dụng bộ cài khác thì lại phải viết lại mất thời gian thôi
mấy việc lẻ tẻ này thì cũng không đến nỗi. chỉ tội 1 số người share code &^^!

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
:) 2 chú chém quá đó - vừa xem qua bài của 2 ông tướng post bên kia :)) hoá ra cũng phải đi hỏi hết thôi
mình nói là ko cần bài viết hướng dẫn vì lỗi này là bt và do ad đã chỉ chep file dll vào client + cài net 4.0 ,đơn giản thế thì cần j bài hướng dẫn,bạn có vấn đề đọc hiểu ah

Nguyen Duc

Gia nhập giang hồ
:D vâng đơn giản mà có người cũng phải post bài với lại đọc như thế tràn lan sao k làm 1 cái tổng hợp các lỗi và cách khắc phục update thường xuyên thuận tiện cho cả sau này khi mà nhiều ng chưa 1 lần chơi game muốn chơi cũng biết cách cài

nmdat1509

Gia nhập giang hồ
Các bác nên cài những soft sau sẽ hạn chế lỗi và thiếu file DLL:
Framework 4.0 , tải bản offline ful 40mb.
microsoft visual c++ x86 x64
Direct X ( hỗ trợ các bác thiếu file dll )

Bên trên