XIN XỎ Ad khoa het acc clone hb

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Quan trọng ở giải quyết ngọn nguồn.
Chứ giải quyết = cách khóa nick chưa phải là cách hay nhất.

Em xin góp ý 2 hướng giải quyết như sau:
1. Giới hạn lv treo shop có item "đồng tiền bạc" lên lv 35 hay 40
2. Tăng exp nhận được khi trian kênh pk

@Lion_King

Hagel D.Raizer

Gia nhập giang hồ
hết vào dc k1 r` =)) , ad fix xong phát h khỏi vào nữa .nó treo clone hết 50% mà bữa h vẫn ko thấy xử lý gì , h thì full kênh hết vào

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
em thấy cấm bằng niềm tin, ví dụ ght 50m, bán 60m đấy, ai mua đc thì tốt ko thì đc Q
Có người bán là tốt rồi , sv cũ trả ma nào thèm treo . Quanh đi quẩn lại co' tầm 7 người là căng. Cái gì cũng có 2 mặt của nó thôi, có shop rác thì cũng có shop bán đồ thât.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
em thấy cấm bằng niềm tin, ví dụ ght 50m, bán 60m đấy, ai mua đc thì tốt ko thì đc Q
Hốt hết đám treo 1 sâm, 1 máu, 1 phù, 1 ngọc rác, ......= 1.xxx.xxx gold là chợ cũng vắng bớt 30-40%=))=))=))

Hay sau thông báo 7 ngày, ban luôn lần đầu vĩnh viễn, mọi chuyện đâu cũng vào đó.

Mà nói tới nói lui thì chợ cũng chỉ là 1 phần nhỏ của sự việc, phần lớn là do các sát thủ miệt mài trên các kênh PK nên K1 là chỗ tránh bão của không ít dân lành:((:((:((

KhaHan

Gia nhập giang hồ
xem mãi chỉ mong thấy ý kiến của GM. mà ko thấy kakaka.. mấy cmt còn lại ý kiến nhưng ko giá trị ko hiệu lực dẹp ngủ

advamen

Gia nhập giang hồ
Từ khi fix lại là không biết mùi được vào k1 là gì luôn :) :) :)
Giờ muốn kiếm mua đồ cũng khó khăn vậy nè trời :)

advamen

Gia nhập giang hồ
tức là mình sẽ làm khó với những bạn ko ý thức thôi :D
Cái quan trọng trước mắt là k1 nó full all time, những người thật sự muốn mua or bán đồ nó như là 1 thảm cảnh vậy, ngồi chầu trực liên tục để vào k1, nó rất là mệt, AD k còn giải pháp nào khác s ???
AD nói làm khó nhứng bạn k ý thức, còn những bạn ý thức thì s ???
Phải chịu chung số phận vs nhứng bạn k ý thức à ???

Cà Pháo

Hạ Sĩ
ý bác LK là sao ta? người ý thức thì vẫn ý thức, còn người clone treo thì vẫn treo, có liên quan gì nhau sao? bác giải thích rõ ý cho ae hiểu với ạ.
Nghĩa là treo thông báo vài ngày, sau đó mới thi hành, không lại vài topic: thì, là, tại, bị, .... tụi em không biết, không thấy, không nghe.....=))=))=))

Sau vài ngày, anh em có ý thức: kiếm thêm thu nhập khi server mới mở, tự động thu xếp treo đồ cho hợp lý.

Sau vài ngày, số đông quyết kiếm tiền từ game (rao bán rương thương nhân SLL), thấy im re có suy nghĩ: à hù dạo thôi chả thấy có gì, ta triển thêm vài máy nữa:((:((:((, lúc ấy lão mèo thiến ra tay 1 phát cho đáng công đi tuần tra>:)>:)>:)

Mèo công công chơi thâm lắm đó, em cảnh báo cho mấy bác quay đầu là bờ còn kịp,:-?:-?:-?

Bên trên