THẢO LUẬN Acc thanhgk bị hack.

tin top

Gia nhập giang hồ
hôm nay ngày 15 tháng 12 vào khoảng 9:00 mình co thấy acc ThanhGK online. mặc dù mình là chủ acc chỉ có thằng bạn biết pass, nghĩ là nó vào. nhắn tin thì nó nói nó đang ở công ty. bạn mình mới nt hỏi là sao lại đi cho đồ hết vậy. thì mình nói không biết. log acc vào thì không còn thấy đồ gì nữa. mong ad xem set check dùm mình

Avenir

Binh Nhì
Tui nghĩ ông bạn của Tin share teamview cho người khác. Chắc team qua thấy acc đồ ngon mờ mắt làm bậy. Chứ chủ cũ acc tuy chưa giao mail nhưng chơi uy tín từ khi mở sv tới giờ. Nguyên team của chủ cũ acc đều share pass id cho ông ấy nhưng chưa bao giờ mất mát một thứ gì dù viên CHT hay đồ đạc có giá trị. Cũng mong GM check xem ai làm bậy để ae biết mà tránh.

tin top

Gia nhập giang hồ
Tui nghĩ ông bạn của Tin share teamview cho người khác. Chắc team qua thấy acc đồ ngon mờ mắt làm bậy. Chứ chủ cũ acc tuy chưa giao mail nhưng chơi uy tín từ khi mở sv tới giờ. Nguyên team của chủ cũ acc đều share pass id cho ông ấy nhưng chưa bao giờ mất mát một thứ gì dù viên CHT hay đồ đạc có giá trị. Cũng mong GM check xem ai làm bậy để ae biết mà tránh.
từ nào tới giờ mình không sài teamview nha bạn.

tin top

Gia nhập giang hồ
View attachment 15636
Khóa các ID có liên quan chờ giải trình
chủ của những ID này vô tội nha anh. chủ acc nói là ai đó log acc ThanhGK rồi rủ acc dp pk thua xong mới cho hết đồ.
người giao dịch là người em tên là công nt cho người anh tên phong để khoe đánh thắng được đồ. phong mới nt cho tin biết vì phong biết tin đã mua acc ThanhGK

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
chủ của những ID này vô tội nha anh. chủ acc nói là ai đó log acc ThanhGK rồi rủ acc dp pk thua xong mới cho hết đồ.
người giao dịch là người em tên là công nt cho người anh tên phong để khoe đánh thắng được đồ. phong mới nt cho tin biết vì phong biết tin đã mua acc ThanhGK
tóm lại là ai log ???

Bên trên