BANG HỘI 9 phái ae chung 1 mái nhà

temo

Binh Nhì
mấy hnay vấn đề thế lực cân bằng hay ko cân bằng bàn cãi nhiều rồi , cũng k muốn nhắc lại nữa gây ra xích mích này nọ.
Mình chỉ muốn ae tạo sân chơi vui cho cả 2 bên thôi, chứ k có 1 vấn đề nào nói về lợi ích riêng cá nhân cả cũng k phải là vì sau khi mkl qua 9 mới nói vấn đề này ,ko có người lại nghĩ là mkl qua 9 mới bắt đầu kêu gọi này nọ ,1 người k thể làm đc gì hết ...

-Nên đây mình cũng muốn AE 9 nào có đủ năng lực khả năng ,năng lực kéo đoàn tàu 9 hiện đang u ám đứng lên cho đoàn kết cho dù số lượng có ít nhưng cũng nên tham gia mọi hoạt động của 2 thế lực như tlc .bos v.v. cho nó có khí thế để ae khác đỡ nản,mình thì rất chịu khó tham gia các hoạt động .thấy lượng 9 đã ít lại rất ko hay tham gia các hoạt động này cố gắng sắp xếp thời gian..

Mấu chốt lại vẫn là vấn đề cần 1 người hoặc 1 nhóm nào đó đứng lên kêu gọi ae .theo mình nghĩ là lập 1 G mới zin 100% và người đó đứng lên, bằng cách nào thì sẽ phụ thuộc vào người đó ,9 rất nhiều nhân tài nhưng mình thấy rất đơn lẻ .Và cần có 1 người lãnh đạo cũng như tạo cho ae 1 cái nhìn khác .tránh xa những ý nghĩ tiêu cực trong thế lực . Để mọi người đc thay đổi cách suy nghĩ .

AE nào có đủ khả năng thì làm sớm nha cho bớt ảm đạm. có thể cmt tại đây luôn cũng đc để ae duyệt

p/s: topic này đang nói về vấn đề 9 phái ,như bên tà mong đợi là sao ko kêu gọi thay vì đổi thế lực ,nên ae nào bên tà cmt ủng hộ thì k sao nhưng cmt kiểu châm biếm thì mong đừng ghé qua nha tránh làm loãng cũng như gây war....

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
lòng người thay đổi...2006 >2018 rồi ..Suy nghĩ giống kiểu xa xưa là ko đc đâu..chờ sự can thiệp của GM thôi :) .Thấy nhiều người tranh cãi quá cũng chả giải quyết được vấn đề đâu

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Hiện tại mình mới tạo 1 G 3 ngày tuổi cũng có khá nhiều a e tâm huyết (tâm nhiều hơn huyết) nhưng tất cả đều muốn đồng lòng xây dựng 1 chính phái tốt hơn.
G có nguyên tắc lớn làm huynh nhỏ làm đệ, luôn luôn lắng nghe trên tinh thần xây dựng giúp đỡ lẫn nhau ko phụ thuộc hay áp đặt bất cứ điều gì nếu a e ko chê G nhỏ BC 4x TeamSubTLC luôn hân hoan chào đón

GhostxLove

Hạ Sĩ
Tui tà nhưng xin góp ý : member 9 phái nên bầu ra 1 ng nôm na gọi là "tướng" , cho dù ng đó nhỏ tuổi hơn , pk cùi hơn , đồ đạc cùi hơn nhưng 1 khi đã bầu xong , thì ng đó sẽ là "tướng". Trong trận chiến kêu đánh đâu thì đánh đó , kêu lên thì lên kêu về thì về , tuyệt đối nghe theo , thắng thua gì ng cầm đầu chịu trách nhiệm hết , 1 nước k thể có 2 vua , hi vọng 9 phái bớt cái tôi lại là đồng lòng vì phe phái của mình :-bd

Whisper

Binh Nhất
Hiện tại mình mới tạo 1 G 3 ngày tuổi cũng có khá nhiều a e tâm huyết (tâm nhiều hơn huyết) nhưng tất cả đều muốn đồng lòng xây dựng 1 chính phái tốt hơn.
G có nguyên tắc lớn làm huynh nhỏ làm đệ, luôn luôn lắng nghe trên tinh thần xây dựng giúp đỡ lẫn nhau ko phụ thuộc hay áp đặt bất cứ điều gì nếu a e ko chê G nhỏ BC 4x TeamSubTLC luôn hân hoan chào đón
Mình cũng mới "cải tà quy chánh" xin 1 slot zô G với bạn ơi
Thương chính lv 71 nhé

Bên trên