THAN THỞ Đại phu rồi sẽ đi về đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Vấn đề méo liên quan sao lúc nào cũng lôi ặc người khác ra bàn luận ? Các bạn quan tâm lắm sao ? Khó chịu à ? Hay mất ăn mất ngủ. Tui giờ cũng đã hiểu TD cũng là Đạo Đức Giả, có còn nhớ chỉ điểm cho người khác kill Idol MrCLGT để lấy điểm vs tà ko ?
tà đang có thi hoa hậu ah ? cho mình tham gia với

hoangquaneditor2

Binh Nhì
nhìn mà ko hiểu chuyện sao người ta cứ nói về mình thế à? Nhẽ ra sẽ chả có chửi nhau lang thang tới tận trang 11 nếu con pet nhà bạn nó ko to họng chửi người ta trước như thế?
tại sao bao nhiêu người chơi chung với nhau mà chả ai ý kiến gì, mà mỗi ông với bạn pet hay bị xỉa xói?
Hồi trước còn chơi acc HLK sao topic nào cũng thấy im re vậy, từ khi ruồi bâu mật thì lớn lối, chửi luôn thằng super cover trong khi nó nói sai chỗ nào?
Vấn đề đấy ông gián tiếp nhận nuôi thì có trách nhiệm chịu xỉa nhé. Muốn ko muốn ai nói đến mình thì về dạy pet kĩ càng lại.
Còn nói về you nếu không có ai đụng chạm tới you you cũng nên câm cái mồm vào chứ bộ you tốt đẹp lắm sao đi đánh giá người khác. Hay là cứ thấy có người lạ đi đến gần là bay vô cắn vs sủa ?

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đã chốt

Còn về đại phu thì hiện tại Đại Phu ở YulgangVN đang là mạnh nhất rồi đó. :-?:-?:-?

Đại phu là mẫu nghi thiên hạ , về già sẽ chỉ có thể hổ trợ được thôi. :((:((:((

Nhưng khi các con còn nhỏ thì hãy coi chừng , mẹ đánh ko đau ko ăn tiền. =))=))=))

Hi vọng các bạn hiểu rõ về vấn đề này.

Thế Quyết

Binh Nhất
Vấn đề méo liên quan sao lúc nào cũng lôi ặc người khác ra bàn luận ? Các bạn quan tâm lắm sao ? Khó chịu à ? Hay mất ăn mất ngủ. Tui giờ cũng đã hiểu TD cũng là Đạo Đức Giả, có còn nhớ chỉ điểm cho người khác kill Idol MrCLGT để lấy điểm vs tà ko ?
Vụ đó là tao chỉ nhé. Hỏi thành phát để biết chi tiết. Hồi đầu bạn ý đi kill auto mấy bạn tà kêu quá. Chính tao là người trải nghiệm bị kill auto kiểu phá làng phá xóm (hỏi GuanYu) nên t thông cảm với ai bên tà bị phá. Clgt train cạnh t hôm 14/1 tao ko hề thích đã pm thành phát( vốn là nạn nhân) lên kill. SV này có ai như thế? Hay khích cho nó kill auto thêm? T làm t thừa nhận, chứ t chả quen ai bên tà ngoài a thiên để lấy điểm cc gì cả.
Thứ 2 là t pm riêng thành phát. Chứ đéo có muốn public nếu muốn "có điểm" như cách bạn liếm đít ThanhLove rồi.

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
nhờ sever Yulgang đagn sài KC v9.0 nên đai phu mới có đất dụng võ, và lên 115 có HHVH thì chuyển sang buff , còn up lên kc v14 thì đm làm kiếm cave từ 9x nhé :))), kiếm và thương có kc nhảy damge sớm thì chết càng nhanh

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Vụ đó là tao chỉ nhé. Hỏi thành phát để biết chi tiết. Hồi đầu bạn ý đi kill auto mấy bạn tà kêu quá. Chính tao là người trải nghiệm bị kill auto kiểu phá làng phá xóm (hỏi GuanYu) nên t thông cảm với ai bên tà bị phá. Clgt train cạnh t hôm 14/1 tao ko hề thích đã pm thành phát( vốn là nạn nhân) lên kill. SV này có ai như thế? Hay khích cho nó kill auto thêm? T làm t thừa nhận, chứ t chả quen ai bên tà ngoài a thiên để lấy điểm cc gì cả.
Thứ 2 là t pm riêng thành phát. Chứ đéo có muốn public nếu muốn "có điểm" như cách bạn liếm đít ThanhLove rồi.
Mãi cũng ThanhLove bạn không có lớn được đâu nhé. Không phải là trong game bạn có LV cao là anh của người khác hết nhé. Tôi coi bạn chỉ là 1 thằng nhải đéo biết gì vậy đó nên đừng có chửi người khác khi mình đéo biết 1 cái cm gì rỏ ràng về họ. Tui chơi xưa h ở đây chưa có đụng chạm gì gđ họ hàng nhà bạn nhé.

SuperCover

Trung Sĩ
Con chó cắn bừa câm cái mồm thối mày lại đi. Cút....
View attachment 14681

Chưa bao giờ thấy thì câm cmn mồm vào.
Đây đây bình phẩm ngang hàng nhau thế là a ấy đuối lý quay ra kêu mình cắn :)). Lưu ý từ đầu topic mình chỉ bàn luận về vấn đề kc nhé.
Ở một vài topic gần đây thấy mấy thanh niên than vãn mình cũng vô cm cũng chửi mình lv nhiêu, có cầm acc đi TC5 chưa mà biết j nói.
Vâng e chưa TC5 nhưng ít ra vẫn hiểu biết hơn mấy thằng có acc mà óc cứ* !
Rồi j nhỉ cái sai của ông Quân là nóng tính :)) m nóng tính bố m k nóng tính chắc.
Còn ở đây t k cho là m nóng tính mà là trẻ trâu, nói ngu bị ngta phản biện quay ra chửi :))
Chừng nào m nói đúng tao nói sai nhưng t gông cổ cãi ok m nóng tính cho m chửi t ngủ i’m fine but đời đéo như mơ. Mình nói đúng nó nói sai và nó được quyền chửi mình:))

aloner74

Gia nhập giang hồ
Đây đây bình phẩm ngang hàng nhau thế là a ấy đuối lý quay ra kêu mình cắn :)). Lưu ý từ đầu topic mình chỉ bàn luận về vấn đề kc nhé.
Ở một vài topic gần đây thấy mấy thanh niên than vãn mình cũng vô cm cũng chửi mình lv nhiêu, có cầm acc đi TC5 chưa mà biết j nói.
Rồi j nhỉ cái sai của ông Quân là nóng tính :)) m nóng tính bố m k nóng tính chắc.
Còn ở đây t k cho là m nóng tính mà là trẻ trâu, nói ngu bị ngta phản biện quay ra chửi :))
Chừng nào m nói đúng tao nói sai nhưng t gông cổ cãi ok m nóng tính cho m chửi t ngủ i’m fine but đời đéo như mơ. Mình nói đúng nó nói sai và nó được quyền chửi mình:))
muốn làm mẫu nhi thiên hạ, mình dc quyền nóng tính còn thằng khác thì ko =)) từ khóc thuê giờ lên đời sang chửi thuê rồi =))

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Topic post lên đợi GM giải thích không cần bạn bay vô xỉa. Mà từ topic Kiếm hay Cung bạn cũng thế à mà bạn là Idol các char mà tính như thần nên căn bản đã ghét từ cái topic Cung rồi. Nên thấy là phun châu nhả ngọc ngay thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên