Đại hội võ lâm - triệu tập quần hùng

MrShj

Thượng Úy
Như đã giới thiệu đến các bạn , cánh cửa Thiên Mã Cung , Bắc Băng Cung đang Kteam nỗ lực khai thông . Với hơn 1 năm trời ròng rả , mồ hôi công sức của Kteam và sự ủng hộ nhiệt tình của các ACE yêu mến HKGH đang cần tìm 1 NPH am hiểu và sống cùng gamer trong thời gian qua .

Nay , Kteam đã quyết định nỗ lực k ngừng , quyết định OB trong tháng 9 này . Mọi nỗ lực của Kteam và sự hỗ trợ của gamer trong thời gian qua luôn gắn bó cùng YulgangVN sẽ thành công hay đại bại ? Tất cả phụ thuộc hết vào tháng 9 này ....

Kteam đã nổ lực như vậy , chúng ta nên làm gì ? Chúng ta hãy cùng nhau hỗ trợ cả về vật chất lẫn tinh thần nhé . Chúng ta có sân chơi dc như ý muốn , như ao ước bấy lau nay k không . Phụ thuộc hêết vào tháng 9 này , vì vậy :

Tôi xin phép thay mặt Kteam + các ae gamer luôn gắn bó cùng YGVN : Hiệu triệu mọi người , tập trung nhân lực , chúng ta cùng nhau góp sức xây dựng mái nhà chung này .

Tuy là Sv chẳng có gì quý báu tại thời điểm này , nhưng mình mong các bạn nhiệt tình giúp đỡ , k phải là nơi chúng ta vào đùa giỡn ,mà nên tập trung test nhiệt tình và báo cáo hẳn hoi .

Những chú Kỳ lân của sân TLC , cuộc chiến NMH , niềm vui khi nhặt dc Vk cuối .... và những ký ức tuổi trẻ của chúng ta đang chôn dấu trong Sv này ... Chúng ta hãy dốc sức tìm lại nhé !

Hy vọng các bạn xiin slot Test k phải vì những món quà tinh thần ingame mà LK hứa hẹn , mà hãy vì 1 sân chơi trong tương lai cho chúng ta .
Chân thành cám ơn các bạn đã đọc vài dòng tâm sự !

dual.shadow

Binh Nhất
Mình thì giờ rất ít động đến game, kể cả hkgh của dzo cũng 3 năm rồi ko động, nhưng nghe thấy team lk hồi sinh hkgh thời tâm huyết là lại thấy cảm xúc tràn về,

P/s: các bạn có thể chơi nhiều hơn tôi, lv cao hơn tôi, nhưng thế nào là 1 game hiệp khách thực thụ, cái khó của game đòi hỏi sự linh hoạt của bạn, thực lực của bạn, không dùng tiền tệ để điều khiển trò chơi thì các bạn chưa phải là hk đâu

loanle

Gia nhập giang hồ
Bỏ cái từ " Vật Chất " đi. Nghe cứ kỳ kỳ, khó chịu. " Vật chất " là thế nào ? Họ cần thì họ nói. Quan trọng giờ là họ cần anh em cùng nhau test, báo lỗi, động viên, share link, quảng cáo bạn bè. Chứ cứ " Vật Vật " =.=!

gacon83

Gia nhập giang hồ
chi moi vai ngay bon chen tren mang tim lai ky uc xua vao thay HKGH long cu mung mung sao ay. Minh cung da vao thu ben Dzo, ben HK_VN nhung vao thay cai gi cung xa la. giong nhu buoc chan vao 1 the gioi khac sau nhiu nam tu bo game HKGH asiasoft. Minh hi vong duoc som den ngay CB de duoc tro ve thoi tuoi tho. Hi vong anh em KT hiu duoc su mong doi cung cac gamer. Chuc A/E KT co nhieu suc khoe

Happy Days

Binh Nhì
gần hết tháng 11 mịa nó rồi...cầm cái láp lần thứ 2 rồi mà game vẩn chưa ra...
Thằng ở trên lần sau vào cmt nhớ viết có dấu zùm TAO cái...mẹ đọc nhức mắt quá.

Bên trên