THẢO LUẬN Đại chiến nmh tối nay 7h30.

truyencv

Gia nhập giang hồ
Chả hiểu mấy ông top 9 tà ở cái SV này nghĩ cái củ cải gì trong đầu mà vấn đề đéo nào cũng cãi nhau được nhỉ.
GM support cho cuộc war này để có cái làm nhộn nhịp sv mà mấy ông tính toán vcc, rồi hỏi đến tối nay có đc mấy ng đi nữa ? Chơi game mà mệt vãi lone

ThienDiem

Trung Sĩ
Rẻ thì tốt cho nhiều người chứ sao ? Bạn không thấy top 9 đứng cao quá giờ cũng thanh lý ặc 25 tr đấy à. Nên để cho nhiều người tầm thấp $ hơn tí chơi chứ nếu chỉ 1 trùm khi trùm nghỉ có phải là nát đội hình không ?
1: Nên có con kế hoặc từ trước
2: tôi thanh lí acc vì đéo có time chơi
3: ông nc k hợp với tôi đâu, nói ra lại chửi nhau , nên đừng nhắc tên nhau

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Thực ra mà nói, add luôn pill 1k Hp vào NPC hoặc kshop cũng dc, các anh em top nên chịu thiệt chút cho sv đông vui hơn, bản thân mình cũng tốn khá nhiều Vh để có pill 1k HP, nhưng suy nghĩ lại thấy sv đông vui, thấy anh em đi TLC nhiều và đặc biệt việc này tiết kiệm được kha khá Vh cho các top để có thể up đồ 110 Võ hoàng. Cái này thấy tốt cho server nên đề nghị @Huyết Ban Nick @Lion_King suy nghĩ xem xét.
ở cái sv này so tính dc thiệt hơn lúc trước mình và rất nhiều ng bao lô 71 5b gold giờ 100m treo đầy có ai nói gì đâu
nếu bán trong shop thì cũng phải có kế sách hợp lý. nếu bán trong shop thì bỏ rate ở hộp võ hoàng đi
nhân tiện thắc mắc sao sv minh 10x pk với nhau rồi mà 1 mạng dc có 10 điểm thế nãy mới chiến bên dzo 1 trận tc5 dc 25 30 điểm rồi bác @Lion_King

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
ở cái sv này so tính dc thiệt hơn lúc trước mình và rất nhiều ng bao lô 71 5b gold giờ 100m treo đầy có ai nói gì đâu
nếu bán trong shop thì cũng phải có kế sách hợp lý. nếu bán trong shop thì bỏ rate ở hộp võ hoàng đi
nhân tiện thắc mắc sao sv minh 10x pk với nhau rồi mà 1 mạng dc có 10 điểm thế nãy mới chiến bên dzo 1 trận tc5 dc 25 30 điểm rồi bác @Lion_King
Vụ võ huân mình sẽ đẩy cách tính điểm lại trong 1-2 lần bảo trì tới để anh em có thể cán mốc võ huân nhanh.

@anh em cùng tạo sân chơi, một số anh em nào trên này mình thấy kêu gọi tối nay không đi thực sự đáng buồn. Thấy các bạn đang phá game nhiều hơn là xây dựng.

Bên trên