XIN XỎ Đôi lời gửi gm fb sa đỗ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Trong yulgang thì mình chỉ ghét LK thôi ( đùa đấy đi off lần đầu nghe ỗng nói chuyện kết từ đó )
Mình định cho qua. Nhưng sợ có người lại gặp hoàn cảnh như mình.
Bạn SA ĐỖ. Mình méo cần biết bạn là ai. Bạn làm chức vụ gì. Chuyện riêng của mình và rinas thì là chuyện riêng. Mình có ăn của nhà bạn gì đâu hay có xích mích gì với bạn đâu mà bạn bảu bài của mình bạn ko duyệt ? Đúng là rinas ko còn chơi yulgang. Nhưng mình đăng trong grup đỡ trôi bài miễn sao ko đe dọa, hù dọa, phản động là được mà đúng ko nhỉ ? Bạn lấy tư cách gì mà nói chuyện bố cmn láo với mình ?
Mình inbox riêng hỏi bạn có chuyện gì. Bạn bảu bạn ko quan tâm? Ko quan tâm mà bạn đi inbox riêng rinas rồi đăng vào bài của mình ????
Mình cũng méo cần biết bạn ăn của rinas vài đồng bạc lẻ mà bạn bệ *** nó ??
Bạn có thắc mắc gì thì để mình save file cuộc nc từ đầu đến cuối của mình và rinas cho bạn xem ?!
Thiệt chứ *** cả *** nhà bạn ! Nhá

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Mod ở gruop thui mà . Chứ có phải admin hay gì đâu mà lạm dụng chức vụ thế . Người ta chỉ post bài để cảnh giác cho member khác lấy đó làm bài học . Sau khi đối chất hoặc nội dung cuộc đối thoại của bạn này ko đúng sự thật có thể xoá sau cũng dc mà nhỉ.
Adm thì nổ lực tạo điều kiện gắn kết hỗ trợ member . Mod Sa Đỗ đâu phải người làm kinh tế nên việc member củ đã off hay có online lại cũng ko ảnh hưởng đến MOD . Nhưng ADM họ lại nổ lực tương tác để mang doanh thu về .
ADM nuôi ông tay áo rồi ...

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Mod ở gruop thui mà . Chứ có phải admin hay gì đâu mà lạm dụng chức vụ thế . Người ta chỉ post bài để cảnh giác cho member khác lấy đó làm bài học . Sau khi đối chất hoặc nội dung cuộc đối thoại của bạn này ko đúng sự thật có thể xoá sau cũng dc mà nhỉ.
Adm thì nổ lực tạo điều kiện gắn kết hỗ trợ member . Mod Sa Đỗ đâu phải người làm kinh tế nên việc member củ đã off hay có online lại cũng ko ảnh hưởng đến MOD . Nhưng ADM họ lại nổ lực tương tác để mang doanh thu về .
ADM nuôi ông tay áo rồi ...
Quan trọng là nó lấy quyền cc gì mà vào phán là nó thì nó ko duyệt !?
Quan trọng là nó nói ko quan tâm . Mà đi inbox nc riêng với rinas rồi up lên bài của tôi !?
Bãi cức nào cũng có dấu răng nhỉ =)))

KySlot

Gia nhập giang hồ
Up k thấy ông ad hay GM nào vô phán v. Bình thường nhạy cảm lắm mà ta. Chắc tại vụ của mấy ông donate nhiều nên k dám xó vô hả:v

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
Cái hôm rinas có về Việt Nam rồi đi off xong lấy Điện thoại của Quyết ra gọi cho Sa Đỗ nc vài câu xong tắt .
- Quay lại bàn nhậu bảo Sa Đỗ hám trai ... Thấy a giàu muốn cua anh (rinas ).Rinas có nhận mạnh 1 câu ( Nếu nó đéo thích anh thì tại sao bên TMC cấm train ngày nào cũng nc với anh đến 2 3h sáng giờ việt nam).
Nào là a mua nước của Sa tặng người khác nhờ nó ship dùm . Nó ghen hay sao mà bảo hết hàng , nào là nước hoa mắt lắm...Nói đừng bùn Sa Đỗ thử mang cái tin nhắn này cho rinas đọc xem có đúng ko . rồi hãy xóa bài.
Rinas về VIetNam ăn chơi với gái xong hết tiền mượn tiền QUyết xong đéo trả . Còn nc như kiểu đàn anh , DM hôm đó bố mà đua cho mày 700$ chắc giờ đéo tao bồ mày núp góc nào cho đở nhục.

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Cái hôm rinas có về Việt Nam rồi đi off xong lấy Điện thoại của Quyết ra gọi cho Sa Đỗ nc vài câu xong tắt .
- Quay lại bàn nhậu bảo Sa Đỗ hám trai ... Thấy a giàu muốn cua anh (rinas ).Rinas có nhận mạnh 1 câu ( Nếu nó đéo thích anh thì tại sao bên TMC cấm train ngày nào cũng nc với anh đến 2 3h sáng giờ việt nam).
Nào là a mua nước của Sa tặng người khác nhờ nó ship dùm . Nó ghen hay sao mà bảo hết hàng , nào là nước hoa mắt lắm...Nói đừng bùn Sa Đỗ thử mang cái tin nhắn này cho rinas đọc xem có đúng ko . rồi hãy xóa bài.
Rinas về VIetNam ăn chơi với gái xong hết tiền mượn tiền QUyết xong đéo trả . Còn nc như kiểu đàn anh , DM hôm đó bố mà đua cho mày 700$ chắc giờ đéo tao bồ mày núp góc nào cho đở nhục.
=))) còn nói Yulgang bọn nó ăn của a nhiều lắm. =))) Nào là cái xe của ãnh ấy đang đi là anh rinas hùn hơn 1 nữa ahihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên