Đôi lời tâm sự, ai ghét hay chê cười cũng kệ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kaiz

Binh Nhì
- ông ThienMaDao dẫn lên T3 rồi..
- ĐI đến đâu lưu TLP đến đó .. =))
cứ canh ngay cột con rồng mà đi dể mà :))
tầng 1 lên 2 : phãi xong trái rồi chạy thằng riết là t2
t2 lên 3 : đi lối nào cũng dc miển tới ngay cột rồng là quẹo trái xong quẹo phãi liền ... nhìn xéo xéo bên trái là có đường lên t3 :)) còn t3 khỏi phãi nói nữa vì chạy sao cũng ra cả =))

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
cứ canh ngay cột con rồng mà đi dể mà :))
tầng 1 lên 2 : phãi xong trái rồi chạy thằng riết là t2
t2 lên 3 : đi lối nào cũng dc miển tới ngay cột rồng là quẹo trái xong quẹo phãi liền ... nhìn xéo xéo bên trái là có đường lên t3 :)) còn t3 khỏi phãi nói nữa vì chạy sao cũng ra cả =))
Thím này chỉ đường có tâm ghê !.!

Tui thấy sv này Ad hở chút ra là band nick, chỉ biết band cho sướng tay chứ ko biết có hậu quả gì hay ko, giờ người ta chơi lv cao nói 1 cái là band nguyên 1 dàn acc, 1 pt mà mất đi 1 người là thấy rã pt rồi, có người nói bị band nick thì chơi lại?? xin thưa chơi lại liệu có chơi nổi không??, exp lên chậm đồ thì rớt ít chơi lại là thấy nản rồi, thay vì band nick mình nên đưa ra hình phạt nào đó ví dụ như = cách phạt tiền bắt nạp vào acc 1 khoản nào đó để giữ lại acc thì do Ad quy định, làm vậy ko những xử lý êm đẹp mà vui cả 2 bên. Tình trạng sv hiện nay ko phải lỗi hoàn toàn do người chơi mà một phần cũng có lỗi của mình trong đó , sv càng ngày nhàm chán người chơi chỉ biết vào auto 24/24 rồi lên dd chọt qua chọt lại,mình thì quá bảo thủ, nào là fix để tránh lạm phát, fix farm CN để cân bằng game này nọ... càng chơi càng bị siết chặt, tuy biết rằng mình ra những luật nghiêm khắc để răng đe người chơi nhưng làm ơn hãy đặt mình vào vị trí người chơi cảm nghĩ của họ rồi hãy đưa ra 1 quyết định thật sáng suốt .

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Tui thấy sv này Ad hở chút ra là band nick, chỉ biết band cho sướng tay chứ ko biết có hậu quả gì hay ko, giờ người ta chơi lv cao nói 1 cái là band nguyên 1 dàn acc, 1 pt mà mất đi 1 người là thấy rã pt rồi, có người nói bị band nick thì chơi lại?? xin thưa chơi lại liệu có chơi nổi không??, exp lên chậm đồ thì rớt ít chơi lại là thấy nản rồi, thay vì band nick mình nên đưa ra hình phạt nào đó ví dụ như = cách phạt tiền bắt nạp vào acc 1 khoản nào đó để giữ lại acc thì do Ad quy định, làm vậy ko những xử lý êm đẹp mà vui cả 2 bên. Tình trạng sv hiện nay ko phải lỗi hoàn toàn do người chơi mà một phần cũng có lỗi của mình trong đó , sv càng ngày nhàm chán người chơi chỉ biết vào auto 24/24 rồi lên dd chọt qua chọt lại,mình thì quá bảo thủ, nào là fix để tránh lạm phát, fix farm CN để cân bằng game này nọ... càng chơi càng bị siết chặt, tuy biết rằng mình ra những luật nghiêm khắc để răng đe người chơi nhưng làm ơn hãy đặt mình vào vị trí người chơi cảm nghĩ của họ rồi hãy đưa ra 1 quyết định thật sáng suốt .
@Lee
Thanks chủ thớt đã nói lên ý kiến mà Sv hiện tại đã và đang được triển khai

Lee

Gia nhập giang hồ
@Lee
Thanks chủ thớt đã nói lên ý kiến mà Sv hiện tại đã và đang được triển khai
Đồng quan điểm , Ai cũng thấy mà ai cũng biết . Cảm thấy bắt đầu xuống tinh thần.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

Mình rất thích bạn, kể cả khi sai lầm , nhưng bạn vẫn hơn nhiều người trong số họ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
m phải hiểu acc tao log cả tháng trời. giờ lấy lại cũng phải nói tao 1 tiếng. thế tao là thằng osin à. thích thì đưa acc chơi hộ. thích thì lấy lại
m chửi chúng nó thì đc. còn chúng nó nói m thì m tự ái out team. mày nghĩ bọn t k có việc gia định à. k stress à

mày tức nên đem tất cả mọi chuyện lên đây để rồi 2 thằng bị xử đẹp luôn...
trong khi tao vì team log nhiều acc để cho pt ổn định thì giờ đây chính là = chứng chống lại tao trước tòa. cái ĐM đời

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Kết thúc đi,để còn bắt đầu lại...Nhiệt huyết vẫn còn thì đây chưa phải là lúc dừng chận....Chỉ là nghĩ mệt thôi...Chaizooooooooooooo...Ai đúng ai sai còn ý nghĩa gì nữa đâu....bõ hết đi.

Drifter

Gia nhập giang hồ
Xin lỗi chị em phụ nữ chứ. Forum giờ nhiều đàn bà vl :))
Chơi vs nhau lâu dài mà toàn suy nghĩ ích kỷ. Lâu lâu vô 4rum 1 lần mà thấy toàn chuyện "cởi quần của nhau cho người khác xem" . Giống mấy vụ chị em bóc phốt của nhau trên fb vl

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Xin lỗi chị em phụ nữ chứ. Forum giờ nhiều đàn bà vl :))
Chơi vs nhau lâu dài mà toàn suy nghĩ ích kỷ. Lâu lâu vô 4rum 1 lần mà thấy toàn chuyện "cởi quần của nhau cho người khác xem" . Giống mấy vụ chị em bóc phốt của nhau trên fb vl
theo bạn thì ai đàn bà

Ryu

Gia nhập giang hồ
nghỉ thì nghỉ mẹ đi , dm thân làm Mod mà biết sai vẫn làm , mở mồm ra là nc kiểu như ta đây nhân nghĩa lắm , còn clone nick thì ăn nói vô học thôi rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên