BANG HỘI Đã đến lúc suy thoái ???

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
ThieuGia
17-06-2013, 02:28 PM
Trước hết Em xin lỗi vì thực sự trong Game Hiệp Khách này, em ko đủ tuổi để nói lời kêu gọi hay làm bất cứ gì nhằm sai bảo mọi người vì đa phần toàn bậc đàn anh, đàn chị
Nhưng bây giờ, em xin đứng với tư cách Bang Chủ 1 Bang để nói với các anh, các chị, cùng toàn thể các bạn vài lời sau
Như mọi ng đã biết hiện nay 1 Game Hiệp Khách khác do LionKing sắp ra mắt mục đích là cải tổ lại Hiệp Khách Giang Hồ sau sự thất bại ( có thể nói là như vậy) của Dzo vì 1 đội ngũ Quản Lý phải nói là thất vọng
Tình hình hiện giờ là HKDzo của chúng ta đang đứng trước bờ vực Chảy Máu Gamer trầm trọng.
BQT Dzo rất là "Chán" Nhưng ko phải tất cả, vẫn còn những con người luôn có ý thức với Game. Họ đang cố găng vực dậy HK của chúng ta điển hình là các event PK sắp tới
Vậy tại sao chúng ta phải quay lưng đi, sao ko cùng ở lại vs những con người ấy giữ cho HK Thực sự vượt qua khó khăn lớn này!
Chỉ có ở HKDzo này:
+Mới có những giải đấu Xuyên Cả Nước ( Giai đấu Chí Tôn )
+Mới có những cuộc Offline Bắc Trung Nam
+Mới có Những Model tầm tã nắng mưa đi PR cho Hiệp Khách ( FB Lục Chỉ Cầm Ma)
+Mới có những việc làm ý nghĩa ( Ủng hộ người nghèo )
....
và còn nhiều việc làm khác nữa
Thử hỏi những Game Hiệp Khách khác sau này có làm đc ko? hay tất cả chỉ bó hẹp ở mức độ Ảo
.
.
Biết là rất khó để chấp nhận hiện tại (change,lag,lỗi.v..), và bản thân mình cũng muốn wa LionKing tìm lại cảm giác ban đầu
Nhưng, sau giờ phút này xin thề Ko bao giờ qua YulgangVN dù chỉ là đăng ký
Mình - Rs2iLeViEm cùng với 69 members VIPClan sẽ luôn sát cánh cùng HKDzo dù thế nào chăng nữa
.
Một lần nữa kêu gọi mọi người chung tay ở lại cùng với Hiệp Khách này
Và Tha thiết cầu xin đội ngũ BQT Game dốc hết tâm huyết để vực dậy đứa con đang chết dần chết mòn vượt qua sóng gió sắp tới

Bên trên