THAN THỞ Đánh chay trong tlc

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Ý tôi nói là nếu như vậy thì cửa gì mà mấy char đánh skills lấy top đc? vk clvc + 6 7 mà ko dame lại thằn kich 3m op tc thì chịu.
Giết người nhé bác, mỗi char có một lợi thế, vì ít người tham gia TLC 2 mà vô tình làm bác thọt thôi.
Em có acc njn thừa sức top tlc 2 nhưng em không đi, vì thế lực không cần đến em, em đi là thừa, khi nào cần em sẽ có mặt nhé.

Về dame chay, kiếm 17m 102%+7 và kiếm 11m 96%+8 7-8 độc vẫn thua dame quái kiếm 11mfull 14+7 6 độc bác nhé.

Mars05

Binh Nhất
Giết người nhé bác, mỗi char có một lợi thế, vì ít người tham gia TLC 2 mà vô tình làm bác thọt thôi.
Em có acc njn thừa sức top tlc 2 nhưng em không đi, vì thế lực không cần đến em, em đi là thừa, khi nào cần em sẽ có mặt nhé.

Về dame chay, kiếm 17m 102%+7 và kiếm 11m 96%+8 7-8 độc vẫn thua dame quái kiếm 11mfull 14+7 6 độc bác nhé.
Uhm tks bác.

Enies

Hạ Sĩ
Char kiếm chém 10 nhát xác xuất phát động liên hoàn 7 nhát
Trong đó:
-3 nhát liên hoàn xen kẽ
-4 nhát liên hoàn liên tục
:)):))

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mà kể cũng lạ. dame tính ảo ảo thế nào ấy. ông huyết def 6k ++ đang lý ra kể cả mấy ông lv 80 bây giờ đánh cũng miss. thế mà mấy ông tlc 2 cầm 3m lại chọc mất máu đc

thjckga93

Gia nhập giang hồ
@Lion_King @Huyết Ban Nick xem lại cách tính điểm đánh tượng hoặc xem lại dame chay vào tượng giúp cái. Thế này thì bỏ công mình làm con tlc 2 kiếm top quá. Gì mà thương skill lv 77 dame mạnh vl mà thua điểm tượng thằng ninja lv 39 :(

View attachment 12149 View attachment 12150
bik nó xài vk gì chưa mà ns như vậy...về njn hơn cái là có tốc kích thôi...chứ bữa nay fix đánh chay của njn trong tlc...t bấm vào bọn 9 đánh mà nó kòn ko đánh đây

doanlang25

Gia nhập giang hồ
Nhiều lúc mình cũng thấy lạ cầm skill 74 với 55 vào cắm đầu cắm cổ đập trụ mà điểm vẫn thấp :). Nói chung tlc 2 vào chỉ đánh ky lân với gặp thằng 9 quen gạ ra đanh nhau. keke

Bên trên