[ Ý Kiến ] Việc Mở Kênh Chat onl

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lieugiang1201

Gia nhập giang hồ
Tiện việc theo dõi lộ trình và ngày hoạt động của YulgangVN . Mình xin đóng ý kiến. BQT nên mở 1 kênh chát 4rum . cho ae tiện nói chuyện và theo dõi cũng như những hoạt động sắp tới của Game. BQT cũng có thể tiết lộ và cung cấp 1 số thông tin cho ae.
Thanks.

Comnet

Gia nhập giang hồ
Chắc là khó bạn à! Mở mỗi 1 kênh thì 1 giây bao nhiêu người nói 1 lúc! Nó trôi tuột đi mất!
Bạn về HB kênh 1 bên Dzo nhìn cái bảng Chat Normal là hiểu :P

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Tiện việc theo dõi lộ trình và ngày hoạt động của YulgangVN . Mình xin đóng ý kiến. BQT nên mở 1 kênh chát 4rum . cho ae tiện nói chuyện và theo dõi cũng như những hoạt động sắp tới của Game. BQT cũng có thể tiết lộ và cung cấp 1 số thông tin cho ae.
Thanks.

ý bạn là sao? chat box hay support trực tuyến?

Comnet

Gia nhập giang hồ
chắc bạn k hiểu ý mình rồi . mình đang nói chatbox ở 4rum mà.
Thì đấy! Thông thường box chat có ít người tham gia, việc nhận thông tin là khá dễ (như whisper hay chat PT vậy), còn chat box trên forum, tức là ai trên forum ai cũng có thể dùng được, thì sẽ dẫn tới cảnh "1 xe chục người đi" khi đó thì chả khác gì trường hiợp mình nói ở trên!

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
chat box là cái mà mấy 4rum khác hay dùng để chửi lộn trực tuyến ấy hả?
muốn hỗ trợ gì cứ mở thớt, mình đọc thấy tốt mình highline lại

lieugiang1201

Gia nhập giang hồ
Thì đấy! Thông thường box chat có ít người tham gia, việc nhận thông tin là khá dễ (như whisper hay chat PT vậy), còn chat box trên forum, tức là ai trên forum ai cũng có thể dùng được, thì sẽ dẫn tới cảnh "1 xe chục người đi" khi đó thì chả khác gì trường hiợp mình nói ở trên!
nhưng như vậy đỡ hơn bạn ạ. tránh tình trạng lập topic hỏi trong khi đã có topic khác. làm loãng và mất time trả lời . nếu trên box chat mà có . những ng mới onl hỏi thì tiện tl giúp họ luôn . . thanks đóng góp ý kiến . ^^

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chatbox làm loãng diễn đàn rất nhiều. Khá nhiều người hỏi nhưng mình không add thêm. Các forum lớn chẳng ai đi add chatbox làm gì cả.

Closed Topic nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên