Ý kiến về số acc được log trên máy

TheGameC3

Binh Nhì
ờ mà nói nãy giờ quên hỏi là 1 nick game lock dc 2 nhân vật hay lock 2 nick khác nhau trên cùng 1 máy zậy??? cái này chưa làm bao giờ nên hỏi ngu tý :P

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
thực ra còn 1 vấn đề nữa đó là sao mà lock 2 acc 1 máy đc, có gì chỉ lun đi har, har :P
Hồi trước chơi bên homeviet thì dùng sandbox để chạy 2acc
Còn sang dzo thì dùng bypass của LK !
Nói chung là do NPH cấm nên phải dùng phần mềm
Còn khi yulgang không cấm thì sẽ tự ắt vào đc 2acc
Mình nghĩ thế

MaKiemBatTu

Gia nhập giang hồ
mình có nghe LK nói 1 IP log dc 2 acc vậy tiệm net thì sao hay như nhà mình có a e đều chơi HKGH đây,mong LK làm sao cách nào mà 1 PC log dc 2 acc và đã làm thì fai làm triệt để ,lỡ làm rồi lại có cao thủ LK ver 2 thì khổ...và 1 điều nữa mình mong là sẽ có KBOT như HKdzo nhưng vẫn giới hạn 2 acc vì thật sự là rất thương cái PC nhà mình ko muốn nó ngủm củ tỏi đâu :))

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
1 máy tính log đc 2 acc là ổn rồi :) ! kể cả 2 acc pt với nhau , bỏ mặc thế giới để tìm chốn chân trời góc bể thì cũng ko up lv nhanh = train pt 5 6 người đâu :v

TranViet1st46

Binh Nhất
Cái thời HK AS mình chỉ mong là được log 2 acc để 1 acc đi bán đồ, 1 acc train.
Rồi đến thời HKSEA thì mình đã tìm được cách log 2>>3 acc trên 1 IP là chỉ cần click đúp thật nhanh vào nút star , nếu log 2 acc thì bật 2 cái bảng game rồi nhanh tay ấn.
Kết quả là log được 3 acc và làm đơ luôn cái máy của chủ quán =)).
2 acc thì bt mà 3 acc thì teo ngay

July182013

Hạ Sĩ
các chú cứ bàn nhau mấy cái không đâu nhỉ...BQT đã ra quyết định có thể chơi được 2 acc thì duyệt đi vì họ tính hết rồi...đòi lại 1 với chả này chả nọ...góp ý thôi ko có gì đâu nhé

Bên trên