Ý kiến về char mới - Hàn Bảo Quân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Natsu

Binh Nhì
Giải quyết gì mà giải quyết ?
Các bạn cứ thích phá vỡ những thiết lập cơ bản của game thế . Nếu nó như vậy thì cứ để như vậy . Tưởng cái giá đánh đổi char lvl 100 ở sv này mà ít ak ?

MrGrim

Gia nhập giang hồ
không sv này thì sv khác cũng thế o_O nếu như ch mãi k xịt thật, thì đương nhiên giải quyết vấn đề đấy rồi :confused:
nếu nói về sự phá vỡ những thiết lập cơ bản của game, thì ở ngoài kia còn xếp hàng dài dài kia :eek:

Natsu

Binh Nhì
Những cái này nhà sx đã tính kĩ rùi bạn . Ngoài kia là ở đâu ? thiết lập lại những cái chung (Quest , rate,...) thì ko sao chứ thay đổi riêng 1 char thì mất cân = cho xem , thiệt thòi cho char bị thay đổi

huynhtuankha

Binh Nhất
các bạn nói lạc đi đâu vậy mình chỉ mong rút ngắn quãng đường để chơi dc HBQ thay vì lv 100 thì lv 80 là có thể đổi sang HBQ dc r`... con chuyện Vk của nó thì đương nhiên là ko thể thay đổi r`

rexkool

Gia nhập giang hồ
theo mình thì lúc đầu Cũng nên tạo được char HBQ để tạo phong phú cho game.
NHƯNG HBQ cũng phải có giá của HBQ. tức là sau 999 nhân vật , nhân vật thứ 1000 sẽ là HBQ. Cứ tương tự thế id của HBQ là 1000 2000 3000....
việc tạo như thế cũng giống như việc lượm ngọc và Ch. Tạo sự may rủi ngay từ đầu. Còn lên 100+ thì tạo được HBQ là việc đương nhiên
các bác nghĩ sao?

hungyx

Gia nhập giang hồ
theo tui thì ai được nv HBQ thì mỗi ngày share cho một người để chia sẻ . của tốt dùng chung mà :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên