Ý KIẾN VỀ HIỆU ỨNG ÁO CHOÀNG VÀ NGƯNG THẦN CHÂU VÀ BILL X2

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

FMFDream

Gia nhập giang hồ
Lúc trước mình chơi HKAS thì về phần áo choàng không có những hiệu ứng như của dzogame và cũng không có những vật phẩm như ngưng thần châu và bill x2 . Theo mình nghĩ yulgang nên bỏ 2 loại item NTC và bill x2 , còn về phần AC thì không nên có hiệu ứng . Những vật phẩm này tuy hỗ trợ rất nhiều đến việc train lever nhưng nó sẽ gây ra mất cân bằng giữa người nghèo và giàu . Mình mong rằng LK sẽ xem lại vấn đề này để yulgangvn không có độ chênh lệch giữa gamer giàu và nghèo quá lơn vì đa phần lứa tuổi học sinh và sinh viên chiếm tỷ lệ khá cao trong game online .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Vấn đề này đã được bàn đi bàn lại rất nhiều rùi
Tại bạn mới tham gia forum nên không biết chứ những thứ này ở sever này bị tuyệt chủng rồi
Bạn cứ an tâm đi nhé

khanhstar

Gia nhập giang hồ
Lúc trước mình chơi HKAS thì về phần áo choàng không có những hiệu ứng như của dzogame và cũng không có những vật phẩm như ngưng thần châu và bill x2 . Theo mình nghĩ yulgang nên bỏ 2 loại item NTC và bill x2 , còn về phần AC thì không nên có hiệu ứng . Những vật phẩm này tuy hỗ trợ rất nhiều đến việc train lever nhưng nó sẽ gây ra mất cân bằng giữa người nghèo và giàu . Mình mong rằng LK sẽ xem lại vấn đề này để yulgangvn không có độ chênh lệch giữa gamer giàu và nghèo quá lơn vì đa phần lứa tuổi học sinh và sinh viên chiếm tỷ lệ khá cao trong game online .

nếu HS SV chiếm tỷ lệ khá cao thì mặt bằng chung là bằng nhau rồi còn gi ? , bạn lo gì :P , một vài đại gia nổi lên có sao đâu ??

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Áo choàng ko có hiệu ứng nhé, còn ngưng thần châu thì sẽ không bán mà chỉ xuất hiện khi có các cuộc thi ingame và trên 4rum với số lượng rất ít.

buiquocnam

Gia nhập giang hồ
mun' game choi dc hap' dan~ hon hay de~ no' theo 1 cach' tu nhien cua no' di , vidu nhu vat pham~ hiem' va` dung` co' lam dung vao` sever vip' , neu' nhu vay thi` suc manh cua nhan vat ko mang tinh' chat canh tranh cho nhung~ ai me game nay`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên