Nguyệt Linh

Tin nhắn hồ sơ Các bài đăng Giới thiệu

• bác ơi kêu giúp bác @Huyết Ban Nick check chuyển giới tình nhân vật giùm em với em đang đăng gần 3 ngày rồi chưa thấy gì hết @@
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    Bạn thông cảm nhé, Ad phụ trách việc này đang bận việc nhà chưa kịp xử lý, đang bàn giao cho Ad khác nha
    T
    tamahomeyeu123
    ok ad xử lý giúp em chờ 2 ngày rồi hix
    tuần này có bán áo choàng sexy ko mod ơi .
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    Hiện thời chưa nha, hệ thống áo chàong bên mình vẫn chưa đầy đủ lắm, sv vừa qua giai đoạn khó khăn, chắc chắn khi ổn định bọn mình sẽ bắt đầu bổ sung lại toàn bộ các áo choàng còn thiếu để phục vụ các bạn nha
    HHK nói phát quà xong mà mình chẳng nhận dc gì pm cung không trả lời luôn linh
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    mình thấy HHK nói nếu full túi thì relog lại, Grace đã relog chưa? Nếu vẫn chưa nhận được quà thì để mình nhắn HHK add lại cho
    cuimit113
    cuimit113
    vưa nhận dc rồi linh ơi. nhưng cái 50 diểm + vào BXH thì không thấy
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    Xin lỗi Grace nha, lúc bàn về + điểm xh thì ko có mặt HHK confirm lại. Hôm phát thưởng HHK mới nói điểm bxh ko có + riêng đc mà do code + tổng hợp theo tlc. Mình sẽ up date lại thông tin chính xác kèm với các thay đổi của Sự kiện vào tuần sau.
    Mong Grace thông cảm, chúc bạn chơi game vui vẻ nhé
    phần thưởng chiến thắng sao chưa thấy gửi vậy linh ơi
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    Xin lỗi nhé ~.~ hôm qua mình off nên không biết Ad HHK đang có việc bận, đợi ad về SG đã nha, mình sẽ nhắn liền khi ad về thực hiện phát phần thưởng cho các bạn.
    cuimit113
    cuimit113
    HHK lâu về quá à linh tăng đi
    Sang tuần mở bán áo sexy đi Mod ơi . cái áo đấy la` kỷ niệm của nhiều thanh niên hồi asi lắm đấy . va` nó cũng đúng với chủ đề mát mẻ cho mua` hè
    Nguyệt Linh
    Nguyệt Linh
    Có vài áo choàng bị thất lạc trong lúc build client, bọn mình sẽ cố gắng bổ sung đầy đủ hệ thống áo choàng sau khi ổn định các vấn đề dis lag sv nhe
    Hằn học, bươi móc người khác và hùa cùng bầy đàn là hành động tiêu biểu của kẻ dối trá lòng đầy đố kỵ vì thua kém người khác.
  • Đang tải…
  • Đang tải…
Bên trên