Kc quyền sư , kim cương bất hoại - nộ tâm xuất kích

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
các bạn lập topic khó hiểu quá, ngay cả chát trên fan page cũng hack não vl cho nên có các sự hiểu nhầm. Tóm lại thế này:

1. Quyền sư nhảy KCBH có hiện tên KC (khác với Đao)
2. Nộ Tâm Xuất Kích có nhảy luôn ở Last Hit
3. Địa Liên Thuật vẫn lỗi trong TLC? Confirm dùm mình vì nó bị khi đổi map (phù, cổng dịch chuyển), khả năng mình chưa test khi bị move vào map TLC. Nếu các trường hợp khác ko bị thì trong TLC hay VLHC mình fix cũng nhanh thôi.

GhostxLove

Hạ Sĩ
các bạn lập topic khó hiểu quá, ngay cả chát trên fan page cũng hack não vl cho nên có các sự hiểu nhầm. Tóm lại thế này:

3. Địa Liên Thuật vẫn lỗi trong TLC? Confirm dùm mình vì nó bị khi đổi map (phù, cổng dịch chuyển), khả năng mình chưa test khi bị move vào map TLC. Nếu các trường hợp khác ko bị thì trong TLC hay VLHC mình fix cũng nhanh thôi.
Trong TLC, cái Địa Liên Thuật a fix cho nó giống với các skill khác ở vụ cast range dc ko a? Tức là khi target ngoài tầm cast range của ĐLT thì nhân vật sẽ tự động chạy lại cho đủ tầm rồi kích hoạt skill, hiện tại khi target ngoài tầm cast thì nó đứng trơ mặt ra ...

Hoang Minh Binh

Gia nhập giang hồ
1. Kim cang bất hoạt nào nhảy chữ vậy???
2. Nộ Tâm Xuất Kích sẽ nhảy khi xài skill combo Đấm hay Đá để nâng số bước stack lên (dồn uy lực vào combo cuối). Cho nên ở step 1 2 3 4 5 đều có khả năng nhảy. KC này ko nhảy nếu đánh bằng skill bình thường và ko nhảy ở last hit combo.
kim cương của quyền còn kim cang của đao bác ơi

laoquainhan

Gia nhập giang hồ

xác nhận là như thế

m3oc0n1988

Gia nhập giang hồ
Hiện tại khi vô tlc, cái skill Địa Liên Thuật vẫn bị trì nha AD ơi,

Hiện tại nha:
Nếu dùng ĐLT ở ngoài (test trên quái thì ọk, vô tầm là nó phi tới con quái, và tầm khá xa, nhấp 1 cái là nó phi rồi)
Nếu dùng ĐLT ở trong tlc (em chưa vô vlhc) thì nó bị trì lại, không phi tới người chơi khác (dễ nhận thấy khi dí theo người chơi khác để PK, nó sẽ đứng yên khi nhấn phím D hoặc click vào ô để biểu tưởng Địa Linh Thuât, hoặc tầm không đc xa chạy lại gần và cả 2 đứng yên mới dùng Địa Linh Thuật được.

messiahbt02

Gia nhập giang hồ
Bác trên nói đúng đó, ad có vẻ ko chơi qs nên thấy ko quan tâm gì lắm đến vấn đề này! ĐLT là skill làm nên tên tuổi của qs mà vào tlc thì cast lúc đc lúc ko, vừa cast xong 1 người thì ko thấy cooldown thời gian, mà cast vào người tiếp theo ko đc! Cast ở xa thì đứng ngó, một số trường hợp bay tới xog ko dùng skill đc, phải chạy lòng vòng!

buihieu

Gia nhập giang hồ
quyeen su leve 61 vu khi va giap chi cuong hoa +4 . co cai ao full phong ngu 5 cuong hoa +5 . the ma danh chet cam su leve 79 vu khi va ao full cuong hoa +8 , giap tay chan full 40 ulpt cuong hoa +6. khong hieu sao lai co nguoi keu no hoat dong sai nhi ? @Lion_King @Dương Bất Công . GM xem lai

Bên trên