Tài khoản game không còn nhân vật

TraiMotCon

Gia nhập giang hồ
XIn phép AD xem lại dùm mình tài khoản: 101119919900 trước đó có acc đao tà tên ribon lv 89 nhưng nay log vào thì ko còn acc đó nữa
AD xem lại dùm tài khoả sao lại mất ạ.

TraiMotCon

Gia nhập giang hồ
trời thêm cả vài acc của mình đêu bị như vậy: alohiepkhach2 , 3 ,4 ,5 ,6 7, 8 9 10. Tất cả tài khoản này đều không log gần năm rồi

TraiMotCon

Gia nhập giang hồ
thiết nghĩ ai nghĩ lâu khi có gộp sv mà mất nhân vật kiểu này thì do 1 phần không theo dõi Yulgangvn thường xuyên được, nên cũng cần có phương án dành cho những người chơi này . Công sức, tiền bạc bỏ ra giờ mất trắng như vậy. @Huyết Ban Nick

Kay

Gia nhập giang hồ
các nhân vật ko hợp nhất máy chủ đều đã bị xóa rồi nha, rất tiếc vì điều này.
Như này thì không hợp lý tí nào rồi, mình đây cũng bị y chag bạn chủ thớt, 8 9 acc pt mình thời đầu chơi TMC giờ vào trống trơn.
Server muốn mọi người comeback, thu hút ng chơi cũ quay lại này nọ mà lại đi xóa hết nhân vật của họ thì sao đỡ :)) việc phải theo dõi tin tức của game để chuyển đổi thì là ko liên quan rồi. Mấy bạn kia sao ko biết chứ 8 acc pt mình đều có donate tiền tr vào game xog giờ kêu bị xóa hết thằng nào cũng há mồm :)) đợt đó cũng ăn nằm chung với các event lag,d/c diễn ra rất nhộn nhịp.
Lúc đầu tưởng là tài khoản nào có nhân vật của cả TMC với TT1 thì mới phải làm các thủ tục gộp này nọ thôi chứ ai ngờ mấy acc bên mình chỉ chơi TMC cũng bay hết.... Nên có cách để phục hồi lại cho mọi người sẽ hợp lý hơn.

TraiMotCon

Gia nhập giang hồ
nói chung lỗi 1 phần cũng do người chơi, nhưng các sếp nên nghĩ lại có cách làm giúp ae đã bị xoá lấy lại tài khoản đã bỏ bit bao nhiêu công sức dc hok ạ

Ramse

Gia nhập giang hồ
F.

Trừ khi rollback thì may ra khôi phục được chứ clean up hết data r thì khó mà khôi phục cho mấy bác được.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Hi mọi người, việc gộp server buộc mọi người phải vào để xác nhận là theo quy trình chuẩn của MGame, bất cứ server nào offical đều diễn ra như thế (các bạn có thể google tham khảo). Việc này dĩ nhiên có lí do của nó, bởi vì sau này có thể xảy ra nhiều ngữ cảnh khác ví dụ nhập đồng loạt 3, 4 server (như Dzo), nhập 2 server chừa 1... tất cả đòi hỏi phải có sự tương tác đến việc chọn lựa.

Scyllar

:D :D :D
để nhân vật, gold rồi đồ trong game đợi lúc nào có hứng quay lại chơi
giờ vào mất hết rồi @@
sáng sever mới chơi mà quái cắn thốn quá :((

Bên trên