XIN XỎ Xin admin fix cái tính năng này cho game thêm hấp dẫn

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
thời chơi game Asiasoft gì ấy , thấy có cái tính năng dùng skill 25 70 100 thấy nó rất hay, nhưng sao chơi Yulgangvn đến hôm nay gần hơn 2 năm rồi mà admin cũng chưa fix được lỗi này, Năm 2019 này , mong vài lần bảo trì tới, admin xem ý kiến của mình mà fix thử xem có được không????
Xin Cám Ơn

Ramse

Gia nhập giang hồ
thời chơi game Asiasoft gì ấy , thấy có cái tính năng dùng skill 25 70 100 thấy nó rất hay, nhưng sao chơi Yulgangvn đến hôm nay gần hơn 2 năm rồi mà admin cũng chưa fix được lỗi này, Năm 2019 này , mong vài lần bảo trì tới, admin xem ý kiến của mình mà fix thử xem có được không????
Xin Cám Ơn
Đọc 1 hồi mới hiểu bác nói về cái gì...

Cho ai k biết thì bác này nói vụ skill dứt điểm train tay, hàng cuối cùng của bàng skill nhé. Hồi đó e cũng có hỏi thì nghe nói vụ này nó buff exp với item drop lên dữ quá nên bỏ :)).

Về cơ bản e thấy dân chơi game này toàn U3x hết cả k có time canh máy xài skill, nhưng nếu được thì mấy ad bỏ vô thêm cũng hay.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
cơ bản là vì giờ 100 người thì được 1 2 người trian tay thui. Toàn đi làm hết rùi, auto không à. Nên mấy xếp dành thời gian để làm code cho phần khác thực tế hơn

huynhthinh

Binh Nhất
phần này code thì nhanh thôi nhưng mà thời đại này auto chiếm xu thế vì k ai rảnh ôm máy cả ngày chỉ để f7 1 cái skill tăng thêm chút kinh nghiệm và drop vậy đâu

Bên trên