REPORT Vấn đê chơi game hay phá game ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NamNguyên93

Gia nhập giang hồ
Xin chào a e đội ngũ Kteam !

Sau khi ra sv mới thì sv cũ cũng vẫn còn kha khá a em tâm huyết vẫn chơi bên này, nhưng hiện nay tình trạng chung của a em đang gặp là vấn đề kill auto của 1 các nhân .Chơi game có 2 thế lực chính tà và chuyện kill auto là chuyên rất bình thương hơn nữa đó là chức năng của game, nhưng việc dẫn đến búc xúc ở đây là cách chơi game của bạn GN: Shaka acc kiếm 10x tà ( Đây có thể lac acc Clone của bạn đó còn acc chính thì a e bàn tán là IGN: ZzLeizZ (cả 1 team cách dăt tên IGN hơi giống nhau và giờ không dám qua kenh pk train vì nhiều ng chính tà tìm để kill team đó do ức chế).

HIện tại acc Shaka chuyên đi kill auto theo hình thức ko phải giải trí chơi game mà là phá game, dẫn đến bức xúc cho rất nhiều a em chính và tà.Accc Shaka là bên tà nhưng kill phá các team tà phái rất nhiều mà lý do:" được biết sau vài lần PM nói chuyện đó là team bạn đó train kenh pk bị kill nên giờ đi kill lại" ( Kiểu uất ức chơi cùn) .

A e tà ủng hộ bạn đó kill vì train kenh pk thì phai chịu nhưng không phải ủng hộ cách chơi như hiện tại của bạn đó chơi, không phân biệt chính tà bạn đó kill hết.

Các nhân tôi hiểu 1 điều game có kenh 1 và kenh 10 để train ko pk nhưng kenh 1 thì đông trian ko có bãi ,ks nhau thì không được. còn kenh 10 thì ko phải người chơi nào cug có thể bỏ @ nạp thường xuyên để qua đó đc.Mà qua kkenh 10 không có team thì cug bằng 0.

Nên mong Kteam xem qua tình hình rồi đưa ra phương án sử lý để a em chơi game tránh bị bức xúc quá cao.

@Lion_King @Hưng Quân @Hoa Hữu Khuyết ......

Cảm ơn!

TuyetSat

Gia nhập giang hồ
Thằng này chơi bẩn có tiếng, lúc trước chỉnh nhặt item đội trưởng giờ kill cùng thế lực. tôi cùng guild passion với acc chính nó mà nó cũng log acc ShaKa ra kill pt tôi, không phải bênh nhưng tôi thấy vẫn ko có vấn đề gì cả. thế mgame mới ra chức năng pk2 chứ. Thế game nó mới thú vị hơn chứ

NamNguyên93

Gia nhập giang hồ
Thằng này chơi bẩn có tiếng, lúc trước chỉnh nhặt item đội trưởng giờ kill cùng thế lực. tôi cùng guild passion với acc chính nó mà nó cũng log acc ShaKa ra kill pt tôi, không phải bênh nhưng tôi thấy vẫn ko có vấn đề gì cả. thế mgame mới ra chức năng pk2 chứ. Thế game nó mới thú vị hơn chứ
Ok đúng là đấy là chức năng của game nhưng nếu dùng đúng mục đích thì ko ai phản ánh đâu.Chơi theo kiểu chả thằng đó là phá game. Bạn 9x train Bhbc n ít mò. A e 10x bên NL bị kill phá cường độ cao nên ai cg bức xúc.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Thế lực trong game : Chính - Tà
=> Kill khác thế lực ok
=> Kill cùng thế lực là khốn nạn, phá game
1. Đây là game cũ, không có hệ thống PK tự do, mà phải gia nhập chính hoặc tà mới PK được, nên các bạn đừng lôi Chính - Tà ra để bình luận
2. Kill cùng thế lực đã có hệ thống nó phạt bằng điểm ác bá, mua item bị phạt thêm tiền, npc từ mặt ...
3. Train ở kênh PK, phải chấp nhận bị PK.
4. Hình phạt kill auto đã có, thậm chí mình còn ko thích cái hình phạt này, từ as - sea - dzo - hkus làm gì ở đâu phạt ?
5. Các bác đang chơi game MMORPG - có tính năng PK, nên đừng bắt ai phải chơi thế nọ hay thế kia cho hợp tình hợp lý.
6. Không muốn bị PK thì kênh 1 - kênh 10 thẳng tiến. Còn việc có pt hay không phải dựa vào mối quan hệ của bạn rồi ?

Xin đừng ý kiến thêm về cái việc thêm hình phạt hay xử lý kill auto này nữa, vì tôi thấy nó quá đủ rồi

1 Ng chuyên bị giết auto đưa ý kiến !

HoàngTuân13

Gia nhập giang hồ
=> Kill khác thế lực ok
1. Đây là game cũ, không có hệ thống PK tự do, mà phải gia nhập chính hoặc tà mới PK được, nên các bạn đừng lôi Chính - Tà ra để bình luận
2. Kill cùng thế lực đã có hệ thống nó phạt bằng điểm ác bá, mua item bị phạt thêm tiền, npc từ mặt ...
4. Hình phạt kill auto đã có, thậm chí mình còn ko thích cái hình phạt này, từ as - sea - dzo - hkus làm gì ở đâu phạt ?
5. Các bác đang chơi game MMORPG - có tính năng PK, nên đừng bắt ai phải chơi thế nọ hay thế kia cho hợp tình hợp lý.
6. Không muốn bị PK thì kênh 1 - kênh 10 thẳng tiến. Còn việc có pt hay không phải dựa vào mối quan hệ của bạn rồi ?

Xin đừng ý kiến thêm về cái việc thêm hình phạt hay xử lý kill auto này nữa, vì tôi thấy nó quá đủ rồi

Thứ 1 Chính Tà ở trên nói ra là để cho thấy đc nó phá game
Thứ 2 Hình phạt cho 1 acc clone có giá trị gì à
Thứ 3 Train kênh pk bị hoài k ai nói gì đâu , tại sao sever chỉ chửi 1 mình nó
Thứ 4 Hình phạt quá là vô ích khi 1 acc clone k cần train k1 và mua đồ NPC
Thứ 5 Nó đang phá chứ nó k chơi , ngồi ngoài nói vào đơn giản lắm , sao k suy nghĩ cho những người bận việc hay lớn tuổi đang chơi game
Thứ 6 Thế vì 1 mình nó phải train k1 hay k10 à :)) xoá mẹ kênh pk là đẹp
Thứ 7 XAM LZ IT THOI

HoàngTuân13

Gia nhập giang hồ
Đừng đem k1 hay k10 ra ở đây vì rất nhiều người kill auto k chỉ 1 mình nó mà tại sao nó bị chửi :)) đúng là chung mâm cmt khác hẳn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
để mọi thứ tự nhiên đi, không k1 k10 thì vào động. Game xương sống dựa trên võ huân, dựa trên PK h đòi phương án chống pk thì dead game thôi. Mình ko can thiệp nữa, cùng lắm là bỏ luôn cái kill auto như hiện h để cho nó về nguyên bản. Tự các bác tìm ra cách đối phó để chơi game chứ khi nào cũng nghĩ để tìm cách can thiệp là sao?

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Đơn giản nó nhiều thời gian, nó kill nhiều thì mấy ông bị kill ức chế. Còn chịu không nổi việc PK thì tốt nhất chơi game non PK ấy :-j

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Thứ 1 Chính Tà ở trên nói ra là để cho thấy đc nó phá game
Thứ 2 Hình phạt cho 1 acc clone có giá trị gì à
Thứ 3 Train kênh pk bị hoài k ai nói gì đâu , tại sao sever chỉ chửi 1 mình nó
Thứ 4 Hình phạt quá là vô ích khi 1 acc clone k cần train k1 và mua đồ NPC
Thứ 5 Nó đang phá chứ nó k chơi , ngồi ngoài nói vào đơn giản lắm , sao k suy nghĩ cho những người bận việc hay lớn tuổi đang chơi game
Thứ 6 Thế vì 1 mình nó phải train k1 hay k10 à :)) xoá mẹ kênh pk là đẹp
Thứ 7 XAM LZ IT THOI
1. Đây là bắt buộc phải gia nhập, nếu có phái trung lập mà pk thì chắc gì lấy chính tà ra mà phán xét nó ?
2. Clone cũng bỏ sức ra cày mới có đủ khả năng đi kill auto, vậy muốn ăn không ở kênh PK à ?
3. Nó nhiều thời gian, nó kill nhiều thì bị chửi
4. Vốn game nó đếch có phạt nhé
5. Lớn tuổi, bận việc + ko muốn mất phí thì k1 thẳng tiến, muốn exp nhiều, làm q vh mà ko muốn bị PK ???
6. Ông đọc lại cái tên kênh ? tự nhiên gắn thêm chữ PK để làm gì ? hiểu mục đích của kênh không ??
7. Cặc

thanh127

Binh Nhì
để mọi thứ tự nhiên đi, không k1 k10 thì vào động. Game xương sống dựa trên võ huân, dựa trên PK h đòi phương án chống pk thì dead game thôi. Mình ko can thiệp nữa, cùng lắm là bỏ luôn cái kill auto như hiện h để cho nó về nguyên bản. Tự các bác tìm ra cách đối phó để chơi game chứ khi nào cũng nghĩ để tìm cách can thiệp là sao?
kill auto xong vẫn về mấy map tụng nguyệt vs bách võ train dc ấy bác :(

Enies

Hạ Sĩ
Đang train kênh pk gặp sát thủ 9 phái kill auto, vì quá yếu đuối và không đủ trình solo lại sát thủ nên đã nảy ra một ý tưởng táo bạo
Đó là đi trước thằng loz kia 1 bước kill sạch Map tiễn các huynh đệ tà phái về thành an toàn, không ai bị mất VH cả
Cái gì cũng có 2 mặt của nó và trong câu chuyện này chỉ có thể khẳng định thằng ZzLeizZ là thằng mặt lol mà thôi.

HoàngTuân13

Gia nhập giang hồ
1. Đây là bắt buộc phải gia nhập, nếu có phái trung lập mà pk thì chắc gì lấy chính tà ra mà phán xét nó ?
2. Clone cũng bỏ sức ra cày mới có đủ khả năng đi kill auto, vậy muốn ăn không ở kênh PK à ?
3. Nó nhiều thời gian, nó kill nhiều thì bị chửi
4. Vốn game nó đếch có phạt nhé
5. Lớn tuổi, bận việc + ko muốn mất phí thì k1 thẳng tiến, muốn exp nhiều, làm q vh mà ko muốn bị PK ???
6. Ông đọc lại cái tên kênh ? tự nhiên gắn thêm chữ PK để làm gì ? hiểu mục đích của kênh không ??
7. Cặc
Thứ 1 Tà hay chính kill nó đéo liên quan gì trong này cả , mục đích của nó là phá game , bớt nhảm :))
Thứ 2 Clone bỏ sức ra cày hay mua thì mục đích là phá game , bớt nhảm
Thứ 3 Còn chơi game k vậy :)) hay ngồi ăn cơm nhà đoán chuyện nhà nước , đúc cái đầu lên nam lâm xem bị bnhiêu người kill , :)) bớt xàm lz
Thứ 4 Vốn vốn cái đéo gì :)) game phạt đéo có tác dụng cho những cái acc clone :)) acc chính mà phá kiểu này thì nó được train chắc :))
Thứ 5 Chơi game vì 1 mình nó là đéo đc sang kênh pk train :)) ngu lồn x2
Thứ 6 Đã nói là nó phá game , chứ đéo phải vào game để chơi mà kênh vs pk con mẹ bạn à :))
Thứ 7 Bạn phát ngôn ngu như con thú ấy :)) vào game chơi tiếp đi hay nghỉ con mẹ nó rồi :)) mình k cần biết giải quyết hay k giải quyết cái chuyện của nó , nhưng trước tiên minh thấy bạn ngu vãi lồnnnnnnnnnnnnn

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
=> Kill khác thế lực ok

Tôi đồng ý với quan điểm của bạn.

knightandlady

Gia nhập giang hồ
bác LK có thể thêm hình phạt là khi kill auto cùng phái tới 1 mức nào đó thì bị cấm sài skill chạy nhanh đi. Em nghĩ như thế thì sẽ hạn chế dc rấ nhiều vụ kill auto cùng phái.

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
ức chế :))
phải có thằng thách thức thì mới có thằng đi pk.......gamer giờ như ông nội ấy, đi pk k nói gì, bị pk thì lại lên face up bài chữi đủ kiủ, nay lên 4roum, đòi trừng phạt nữa.......
mua game về chơi mình luôn cho phẻ :3

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
nói k phải chứ chủ topic chỉ pm 1 thằng trong team và nó chả có việc gì ngoài log train và đi pk
chữi thì chữi cả team
ks thì k biết có gọi ng lên hay k chứ ks vs wăng rác thì thấy có dính liếu r
và còn v..v.. =))
* lên kiếm thông tin về event rương xui xẻo mà thì thấy dc bài :)) *

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Thứ 1 Tà hay chính kill nó đéo liên quan gì trong này cả , mục đích của nó là phá game , bớt nhảm :))
Thứ 2 Clone bỏ sức ra cày hay mua thì mục đích là phá game , bớt nhảm
Thứ 3 Còn chơi game k vậy :)) hay ngồi ăn cơm nhà đoán chuyện nhà nước , đúc cái đầu lên nam lâm xem bị bnhiêu người kill , :)) bớt xàm lz
Thứ 4 Vốn vốn cái đéo gì :)) game phạt đéo có tác dụng cho những cái acc clone :)) acc chính mà phá kiểu này thì nó được train chắc :))
Thứ 5 Chơi game vì 1 mình nó là đéo đc sang kênh pk train :)) ngu lồn x2
Thứ 6 Đã nói là nó phá game , chứ đéo phải vào game để chơi mà kênh vs pk con mẹ bạn à :))
Thứ 7 Bạn phát ngôn ngu như con thú ấy :)) vào game chơi tiếp đi hay nghỉ con mẹ nó rồi :)) mình k cần biết giải quyết hay k giải quyết cái chuyện của nó , nhưng trước tiên minh thấy bạn ngu vãi lồnnnnnnnnnnnnn
Phát biểu ngu học vãi lone :) lắc não trước khi nói

Giao

Gia nhập giang hồ
acc nao thanh niên pt train chug v ? ...... kế tên ing xem..... chứ tuyetsat la chả bao h vo pt nhé..... có xin mà full r k cho vô pt dc nên đâm hăm dọa =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên