Lỗi kết hôn chia tay mất nhẫn

Duc Dat

Gia nhập giang hồ
Ad ơi tài khoản Funnydata1 tài khoản dp nữ tà WeiYu2 ngày hôm nay bị mất cái nhẫn lữ giới chỉ, acc này đang là tình nhân với HacThuongKhac mà sao acc thương còn nhưng acc dp lại bị mất nhẫn và bị chia tay mất tiêu rồi, Admin kiểm tra dùm mình với :((

XXX113

Gia nhập giang hồ
Ad ơi tài khoản Funnydata1 tài khoản dp nữ tà WeiYu2 ngày hôm nay bị mất cái nhẫn lữ giới chỉ, acc này đang là tình nhân với HacThuongKhac mà sao acc thương còn nhưng acc dp lại bị mất nhẫn và bị chia tay mất tiêu rồi, Admin kiểm tra dùm mình với :((
ID Funnydata1 có nhân vật dp nữ tà WeiYu2 hôm nay bị mất cái nhẫn lữ giới ( nhẫn kết hôn ) acc này đang love với HacThuongKhac

ý bạn đó nói con đp của bạn ý mất nhẫn trong khi con love vẫn còn nhẫn

Duc Dat

Gia nhập giang hồ
ID Funnydata1 có nhân vật dp nữ tà WeiYu2 hôm nay bị mất cái nhẫn lữ giới ( nhẫn kết hôn ) acc này đang love với HacThuongKhac

ý bạn đó nói con đp của bạn ý mất nhẫn trong khi con love vẫn còn nhẫn
dạ đúng rồi đó add chuẩn bị mai làm lễ cưới mà bị mất nhẫn hu hu

Duc Dat

Gia nhập giang hồ
nên hiện tai là acc dp weiyu2 của em không còn là tình nhân với acc hacthuongkhach nữa, kèm theo là mất cái nhẫn và bị chia tay..... nhưng bên acc thương thì vẫn còn nguyên xi, mà em ko có dùng lệnh chia tay nào cả ADMIN ơi

Duc Dat

Gia nhập giang hồ
bạn ghi cụ thể dễ hiểu hơn xíu dc ko bạn ơi @@! , ad ko hiểu cho lắm
hiện tai là acc dp weiyu2 của em không còn là tình nhân với acc hacthuongkhach nữa, kèm theo là mất cái nhẫn và bị chia tay..... nhưng bên acc thương thì vẫn còn nguyên xi, mà em ko có dùng lệnh chia tay nào cả ADMIN ơi

Duc Dat

Gia nhập giang hồ
trong tình yêu ai chia tay thì ng đó vứt nhẫn, nên bạn mất nhẫn chắc chắn bạn mới đá thằng kia :))
khổ là 2 acc em nắm hêt bác ơi, đang để đến mai là đc cấp 4 tình nhân làm đám cưới vậy mà hnay em đi làm về kiểm tra thì nhẫn mất và ct rồi :(( em ko co làm gì hết hôm qua và sáng nay trước khi em đi làm vẫn còn bình thường mà :((

Bên trên