LỖI Báo lỗi kill auto

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Kính gửi: bqt game yulgangvn @Huyết Ban Nick @Lion_King
Tôi xin report trình báo 1 việc nghi vấn là lỗi liên quan đến hệ thống phạt khi kill auto
Cụ thể:
Sau khi kill ... char gồm ... chính, ... tà
Hệ thống thông báo tôi bị phạt đến 9h sáng mai
Tôi nghi ngờ hệ thống có sai sót trong quá trình tính toán thời gian phạt
Do thực tế với mỗi char bị kill phạt 30p Nhưng tài khoản lại nhân lên mỗi lẫn khi đi kill
Thì với ... char kill tôi k thể bị phạt đến... Thời gian nâu như vậy
Mong bqt game xem xét giải quyết
Tên nvIZxKiemCuizXi , ngày 25/6/2018 giờ đi kill tầm 22h

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Rất nhiều và sô lượng liên quan gì vậy a @Hưng Quân cứ diết một mạng lại nhân lên ah bác,vậy bác bảo hộ e mấy a katem khoá hộ ních e vào với ạ để e khỏi chơi luôn

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Rất nhiều và sô lượng liên quan gì vậy a @Hưng Quân cứ diết một mạng lại nhân lên ah bác,vậy bác bảo hộ e mấy a katem khoá hộ ních e vào với ạ để e khỏi chơi luôn
cần số lượng để check xem sai ở đâu, bạn trả lời giúp thì bọn mình mới fix đc chứ ?

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Cái này là ý kiến của ai đó được chấp thuận trong phi lý. Mình nghĩ nên xóa kênh pk đi cho lành. Mỗi ngày một luật mới và chúng ta đang chạy theo những ý tưởng thiên tài.....
thì mình mới cần bạn nói "khoảng" ? khoảng bao nhiêu người ok ? Để bên mình có thể check xem nó sai số bao nhiêu
Cũng như a quân nói nếu mà muốn tran hoà bình e mong ktem rep hết kênh pk đi tran hoà bình cho vui a ah

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Đi kill làm cho sôi động sever, giờ thành ra như này, còn nếu mà bảo kênh 1 hay full thì ktem mở thêm kênh 2 nữa cho người ta tran vui ở kênh đó đỡ kêu là kênh 1 hay fulll, hay chỉ muốn ra ngoài kênh pk ex nhiều gold nhiều

SuperCover

Trung Sĩ
Cứ 1 mạng là 30p từ lúc cập nhật là thế rồi có thay đổi hả:))
Chắc đêm qua h cũng thịt được tầm mười mấy 2 chục team j thì nó khoá thế đúng thôi. K vô dc k1 thì kiếm pt train kênh pk đi bạn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tổng cộng 83 kill x 30p = 40 tiếng (riêng ngày 25). Cộng thời gian bị khóa lúc trước nữa nhé.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Cái này là ý kiến của ai đó được chấp thuận trong phi lý. Mình nghĩ nên xóa kênh pk đi cho lành. Mỗi ngày một luật mới và chúng ta đang chạy theo những ý tưởng thiên tài.....
PK vẫn là PK thôi em? Chỉ hạn chế PK xong núp kênh 1 anh nghĩ hèn lắm, có gan PK thì đứng ở kênh PK mà train, hay em không dám ?

Bên trên