THẢO LUẬN Hỏi về drop vk 155m

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Mấy con boss đánh max 1-10 máu đó hả ? đến quỳ với boss đó rồi. Rảnh rổi đi cà phê hay làm cái gì đó ý nghĩa hơn đứng băm nó cả tối rồi lại tự đầy máu.
vẫn băm được đây thây :D gì cũng có giá của nó chớ, còn sau có update thêm drop vào quái sẽ có thông báo nhé

SuperCover

Trung Sĩ
@Hưng Quân nen coi lai drop vk ở boss chứ 1 tuần 3 hôm 1 hôm 2 con 1 tuần 6 cây vk. 1 tháng 30 cây r, mà bh op đồ toàn bùa có bh xịt mất vk đâu. Lượng member cũng ít. Kiểu này tầm 2-3 tháng nưa ai cũng có 155m

hoangquaneditor2

Binh Nhì
@Hưng Quân nen coi lai drop vk ở boss chứ 1 tuần 3 hôm 1 hôm 2 con 1 tuần 6 cây vk. 1 tháng 30 cây r, mà bh op đồ toàn bùa có bh xịt mất vk đâu. Lượng member cũng ít. Kiểu này tầm 2-3 tháng nưa ai cũng có 155m
Ai cũng có thì đã sao ? Đâu phải ai cũng làm đồ đi pk hay đánh nhau đâu mà lo quá vậy ? Chú em nhìn tlc mà xem. SV giờ toàn clone farm như vậy chỉ có nát. Mà không biết vì lẽ nào LK lại nghe lời 1 clone farm như chú nhỉ kể xũng hay đấy.

SuperCover

Trung Sĩ
À thế hả. Clone farm thì phải muốn đc nhiều đồ mà k bỏ tiền chứ. Đi kêu fix miếng ăn làm j:)).
Còn thằng ép giá k đc chắc cay cú lắm

dcjuly97

Binh Nhất
À thế hả. Clone farm thì phải muốn đc nhiều đồ mà k bỏ tiền chứ. Đi kêu fix miếng ăn làm j:)).
Còn thằng ép giá k đc chắc cay cú lắm
muốn thì đi đánh boss đi chứ nói gì nữa ông. Kéo team mà lên đánh boss không bị team top ks lai không ăn đc miếng nào. VK 155m đa phần chỉ có top có thôi nhé.

SuperCover

Trung Sĩ
À thế hả. Ai tự cao đòi chê người khác CLONE v :v
P/s: Topic này mục đích là bạn ấy đòi mua cây câm 155mt với giá 300m, ép giá quá nên k bán, thành ra bạn ấy nói thôi thế để t xin LK.
- Trích lời :
Ai cũng có thì đã sao ? Đâu phải ai cũng làm đồ đi pk hay đánh nhau đâu mà lo quá vậy ? Chú em nhìn tlc mà xem. SV giờ toàn clone farm như vậy chỉ có nát. Mà không biết vì lẽ nào LK lại nghe lời 1 clone farm như chú nhỉ kể xũng hay đấy.
Có tí tiền đòi ý kiến với LK kìa :)). Đúng là không có gì mà tự nhiên cả. ý kiến lập topic có lợi cho mình thì ý kiến làm j thế??

hoangquaneditor2

Binh Nhì
À thế hả. Ai tự cao đòi chê người khác CLONE v :v
P/s: Topic này mục đích là bạn ấy đòi mua cây câm 155mt với giá 300m, ép giá quá nên k bán, thành ra bạn ấy nói thôi thế để t xin LK.
- Trích lời :

Có tí tiền đòi ý kiến với LK kìa :)). Đúng là không có gì mà tự nhiên cả. ý kiến lập topic có lợi cho mình thì ý kiến làm j thế??
Không biết là có lợi cho mình hay có lợi cho sv nhỉ. Ok sv ko cho drop cũng được vậy tèn tèn cắm train vk 133 khỏi làm đồ đỡ tốn .

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thôi stop ở đây đi, anh thấy về mặt sv hiện tại thì khi lên lv 110 đa số anh em máu lửa đều sài set Võ hoàng 110, nên việc rớt Vk 155m cũng không nên khắc khe gì mấy vì có nhặt được cũng khó bán được giá cao.

Bên trên