XIN XỎ Kính gỡi đội ngũ bqt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ip6plus

Gia nhập giang hồ
mình xin giải trình như sau.

do mình bán acc Đao lever 93 KieuDiem
trong acc còn 2k493@ nên minh mua đô @ chuyển qua clone giử
nhưng bị lỗi hiển thị @ làm mình mua nhằm cái bùa thủy tinh phòng ngự mất 2k@

id mua letrinh9591 nv KieuDiem mua vào khoãng thời gian 23h54 ngày 3/6 đến 0h4' ngày 4/6
AD check giúp a. mình có mua thêm 1 cái ght 30days + 2 tho linh phu vs sư tử hông

kính mong @Huyết Ban Nick @Lion_King @Dương Bất Công @Hưng Quân có thể sem sét và thu hồi cái bùa thủy tinh phòng ngự 2k@ và add lại @ giúp ạ .

hiện tại cái bùa thủy tinh mình đa chuyển qua clone id ngocson nhân vật OneP giữ ( vì id KieuDiem vừa bán ) http://forum.yulgangvn.com/threads/topic-mua-acc-dao.49766/

rất mong ADMIN sem sét ạ .
Mình cãm ơn rất nhìu

ip6plus

Gia nhập giang hồ
Lúc mua nó có hiển thị số @ còn lại mà
lúc đó 12h r thấy hiển thị ko có @ nên cứ nghĩ bị mất @ nên buc bội clcik bừa
giờ biết nói sao đễ hiễu dc tâm trạng bây giờ . cuối tháng gôm góp dc vài trăm chạy ra NH nạp để AD add @ hôm 2/6
mới dc 2 ngày chua sài thì bị vay. mất toi 2k@ với vật phẩm ko sài cảm giác khó chịu như thế nào.

comnet cuối cùng của mình. Kính mong ADMIN hổ trợ giúp mình lần này sẻ ko bao giờ tái phạm

Id giừ cái bùa ngocson nhân vật OneP

@Huyết Ban Nick @Lion_King sem sét. nếu ko thể hỗ trợ thì xin AD close toppic dum.

Rất Chân Thành

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thật sự là không hổ trợ dc nha bạn. Mình rất hiểu tâm trạng của bạn nhưng theo nguyên tắc thì không thể hổ trợ được vì sẽ tạo tiền lệ không tốt và rất khó để xử lý những biến thể do tiền lệ gây ra. Mong bạn thông cảm.

5972E24

Gia nhập giang hồ
lúc đó 12h r thấy hiển thị ko có @ nên cứ nghĩ bị mất @ nên buc bội clcik bừa
giờ biết nói sao đễ hiễu dc tâm trạng bây giờ . cuối tháng gôm góp dc vài trăm chạy ra NH nạp để AD add @ hôm 2/6
mới dc 2 ngày chua sài thì bị vay. mất toi 2k@ với vật phẩm ko sài cảm giác khó chịu như thế nào.

comnet cuối cùng của mình. Kính mong ADMIN hổ trợ giúp mình lần này sẻ ko bao giờ tái phạm

Id giừ cái bùa ngocson nhân vật OneP

@Huyết Ban Nick @Lion_King sem sét. nếu ko thể hỗ trợ thì xin AD close toppic dum.

Rất Chân Thành
GIống em lỡ tay bán nhầm cây kiếm 17mT thôi bác à :v

5972E24

Gia nhập giang hồ
bán nham NPC thi khac. còn đay la @ và vat pham @ van còn đó . do van đe loi hien thi @ mới xảy ra như vay.
AD ko chấp nhận giúp đở thì thoi vay. chẳng còn tam huyet nua.
ủng hộ sv cũng nhìu r. next thôi. pp mọi người

@Huyết Ban Nick @Dương Bất Công close pic dum
Thật ra ban đầu em cũng rất buồn vì k dc supp , bởi tiền bán vật phẩm ... vẫn còn đấy thậm chí em còn có thể chịu lỗ gấp đôi để lấy lại vật phẩm .
Nhưng mà luật là luật .
Supp cũng chỉ đến 1 mức độ nào đấy mà thôi .
Thật ra bác có thể dễ dàng bán cái CTP ấy để mua @ nạp TK lại dù lỗ đôi chút .
Còn chỉ nhiêu đấy mà mua hết chữ tâm huyết thì thôi em xin chúc bác lên đường mạnh khỏe .

Tran Gia Hung

Gia nhập giang hồ
Thật ra ban đầu em cũng rất buồn vì k dc supp , bởi tiền bán vật phẩm ... vẫn còn đấy thậm chí em còn có thể chịu lỗ gấp đôi để lấy lại vật phẩm .
Nhưng mà luật là luật .
Supp cũng chỉ đến 1 mức độ nào đấy mà thôi .
Thật ra bác có thể dễ dàng bán cái CTP ấy để mua @ nạp TK lại dù lỗ đôi chút .
Còn chỉ nhiêu đấy mà mua hết chữ tâm huyết thì thôi em xin chúc bác lên đường mạnh khỏe .
Bác nói chuẩn. Cứ hở tí là tâm huyết :)). Chơi game vui là chính mấy ông hết tg, chán game rồi thì tâm huyết cũng vứt sọt rác thôi. Chủ thớt này nghỉ game bán acc a e lại nhiệt liệt thu mua ngay thôi :v

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên