THÔNG BÁO Report farm clone tlc

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Thân gửi các Hiệp Khách,

Hiện tại có vấn đề núp trong vùng an toàn để farm clone trong TLC gây nhức nhối cho các Hiệp Khách. Nhận thấy đây là vấn đề chơi với tinh thần phi thể thao, nên bắt đầu từ hôm nay, Kteam xin được đưa ra thông báo sau đây :

• Tiến hành fix, thu gọn lại vùng an toàn vào sâu hơn, tránh việc núp ở vùng an toàn ( sát mép tường bên ngoài )
  • Các hiệp khách phát hiện farm clone trong TLC, hãy chụp ảnh, hoặc quay clip lại report cho đội ngũ GM, người Farm và Clone sẽ được tặng 1 vé nghỉ mát trên đảo khỉ từ 5 - 7 ngày !
Mong các hiệp khách hãy chơi game với tinh thần fair play, cống hiến hết mình để TLC trở thành đúng nghĩa một chiến trường thực thụ !

Yêu thương !

Danh sách Ban do farm clone trong tlc :
13/05/2018 :

XoanXapXamm, TuyetTamNam - ban 5 ngày

Last edited:

Thệt

Gia nhập giang hồ
ad fix lại 1 tí về tlc 1 không, giờ toàn cấp 7x 10x trong tlc tổng, mấy newbie từ 35-5x chả gây dame được, mà tượng thì 1-2p nổ, mấy phút lâu mới ra lại, giờ thì thêm vụ report này nữa thì lấy gì mà trụ được tới 20p cho lv thấp TT, như tlc1 có thể cho lv thấp ko cần chênh lệch nhau 20 lv đánh lv cao cũng được, dù 1-3 máu chứ đánh không được mà không có tượng thì rip

Hưng Quân

Staff member
ad fix lại 1 tí về tlc 1 không, giờ toàn cấp 7x 10x trong tlc tổng, mấy newbie từ 35-5x chả gây dame được, mà tượng thì 1-2p nổ, mấy phút lâu mới ra lại, giờ thì thêm vụ report này nữa thì lấy gì mà trụ được tới 20p cho lv thấp TT, như tlc1 có thể cho lv thấp ko cần chênh lệch nhau 20 lv đánh lv cao cũng được, dù 1-3 máu chứ đánh không được mà không có tượng thì rip
Ok cái này sẽ note và nghiên cứu nhé bạn

Thệt

Gia nhập giang hồ
Nhiều TOP phàn nàn việc Clone đợi ăn hôi Boss kỳ lân thì sao? Lại tiếp tục nghiên cứu ^^!
giờ có report clone rồi, nghi là clone thì report thôi, mà 3x-5x ăn hôi kỳ lân tlc1 thì dễ hiểu mà, nó đánh trúng 1 phát thì có mà về thành, 1 tuần hôi dc có 2 lần trong tlc1, trong khi mấy pro hôi boss tân thủ every day, every hour

Hưng Quân

Staff member
XoanXapXamm phớt lờ cảnh báo và có hành vi farm clone TuyetTamNam trong thế lực chiến 1 ngày 13/05/2018. Minh có theo dõi từ đâu trận. Hinh phạt dành cho 2 nhân vật này sẽ là ban 5 ngày ! Các trường hợp sau sẽ là 7 ngày !

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
cái TLC 2 coi lại đi chứ, farm clone từ thời kì đời nào r, cứ tới giờ là sẽ farm clone..... tạo ra cai TLC 2 để thah niên vào farm clone kiếm VH đổi tuồng ra ngoài à

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
Report đi bạn ?
điển hình ví dụ phía trên đó bạn, vì dạo gần đây có dụ rp này chứ hồi trước làm gì có, nên mình nói họ farm TLC 2.....k biết bên mình có check được thông tin đi TLC như thế nào không, chứ trước đợt khi cầm ra thì 9 vs tà mỗi bên đều có 1 DP cầm đồ full và lấy clone ra farm...... mình k có bằng chứng => cái này đúng, nhưng đặt câu hỏi để cái TLC 2 farm clone như vậy thì có khác gì tạo điều kiện cho tuồng VH ra ngoài

Hưng Quân

Staff member
điển hình ví dụ phía trên đó bạn, vì dạo gần đây có dụ rp này chứ hồi trước làm gì có, nên mình nói họ farm TLC 2.....k biết bên mình có check được thông tin đi TLC như thế nào không, chứ trước đợt khi cầm ra thì 9 vs tà mỗi bên đều có 1 DP cầm đồ full và lấy clone ra farm...... mình k có bằng chứng => cái này đúng, nhưng đặt câu hỏi để cái TLC 2 farm clone như vậy thì có khác gì tạo điều kiện cho tuồng VH ra ngoài
bạn nhầm lẫn chút thì phải, farm trong tlc chỉ đc chiến phiếu. Bên nào win mới đc võ huân random. nên tuồn ra gần như ko có. Và giờ có report farm rồi, bạn thấy ai farm bạn chụp hình lại và report, sẽ có hình phạt thích đáng cho ng farm

sooyoung007

Gia nhập giang hồ
bạn nhầm lẫn chút thì phải, farm trong tlc chỉ đc chiến phiếu. Bên nào win mới đc võ huân random. nên tuồn ra gần như ko có. Và giờ có report farm rồi, bạn thấy ai farm bạn chụp hình lại và report, sẽ có hình phạt thích đáng cho ng farm
mình k biết nó được gì và k dc gì, mình chỉ thấy vác clone ra và híp, chắc phải có lợi ích gì đó mà hôm nào họ cũng bỏ 1 khoản t.g ra để làm việc đó chứ........ hạng 1 VH TLC 2 thì random dc nhiu, k nhìu cũng chút chút, mình nghĩ là có thể tuồng cái này ra thì họ mới siêng như v, còn lợi ích khác thì mình k biết còn không, mình chỉ góp ý kiến là hiện tượng này farm đã tồn động khá lâu..... và phải có lợi ích nào đó họ mới cần mẫn như v ( theo mình thì là VH ).
Thế thôi, không có ý gì hơn.

Bên trên