XIN XỎ Mở thêm đợt up 100 tặng vk 133m

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Nói cho bạn hay. Team tôi đã up 10x từ cái ngày 11 12 gì đó rồi. nhưng không có làm q. Nếu event kết thúc tôi đã làm q rồi. Cả team làm q mất có 1 đêm là xong. Còn vk133m cũng tốn 1b mua chứ không phải là free. Còn tôi đổi q xong thì chỉ 1 đêm là các acc full 133m rồi. Cái này gọi là đã chuẩn bị sẵn
a e cho tôi hỏi @Matrix là ai ingame là gì vậy ?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
thế sao có người làm ra cái topic này để làm ji ta , mn ở đây điều hiểu mà, cần jì fải nói thẳng ra , ( số người khác hơn mình ) làm cái này ra để nói , ae nc,đả kích vs ngôn từ bình thường . ok ? may khung may điện,may mặt dây bai nao....,đ*m Đ* me ji bỏ hết đi, thảo luận và nc ,mình chưa đào mồ mả tổ tiên nhà bạn, thì bạn cũng ko nên làm vậy với mình, thao luan la gop y va nc,ko fai dem cai anh hung ban phiem ra day ok ?
đúng chính tả đi, văn hóa thế nào mà cái chính tả sai vkl, topic lập ra mình có phản đối không, chỉ là ăn sau thì chấp cmn nhận ở đây bô bô là ngày 11 12 cơ =))

Matrix

Trung Sĩ
Khi Mình ks bác thì bác cung chửi tục thôi nên đừng tỏ ra thân như vậy
Kotori up 10x ngày 12
Thanh Love Up 10x ngày 14
2 acc này là lv cao nhất team
Còn tầm 5 ngày trước mới Nery ThanhLoan mới up 10x
@Matrix Phải không a
Chắc chán Kotori và ThanhLove up sớm nhất. mấy acc kia up sau.còn mấy acc kia cần biết time chính xác thì nhờ LK check đi. Với lại 1 cây 133m 1 dòng 30% cũng tốn 1b chứ không phải free. XeKo nó vừa thôi.

dao xuan thien

Binh Nhì
Chắc chán Kotori và ThanhLove up sớm nhất. mấy acc kia up sau.còn mấy acc kia cần biết time chính xác thì nhờ LK check đi. Với lại 1 cây 133m 1 dòng 30% cũng tốn 1b chứ không phải free. XeKo nó vừa thôi.
Trong truyện Doremon, nhóm bạn Doremon có một cậu bạn người nhỏ bé với một đặc điểm nổi bật chính là cái mỏ nhọn đặc trưng của gia đình cậu đó chính là Suneo (ở Việt Nam gọi là Xeko). Cùng tìm hiểu về anh chàng Xeko mỏ nhọn này nhé:

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Ae đừng War nữa. Nói gì thì nói dù game có chính có tà có tức có chửi nhau trong game nhưng mình cũng có rất nhiều bạn bên 9 chơi rất tốt và đối xử rất tốt với mình không có khái niệm phân biệt. Rất mong ae cùng nhau chơi game vui vẻ và bổ ích hj

dao xuan thien

Binh Nhì
Ae đừng War nữa. Nói gì thì nói dù game có chính có tà có tức có chửi nhau trong game nhưng mình cũng có rất nhiều bạn bên 9 chơi rất tốt và đối xử rất tốt với mình không có khái niệm phân biệt. Rất mong ae cùng nhau chơi game vui vẻ và bổ ích hj
thanh phan choi 9 ma tot nhu ban noi ko co trong topick nay :) theo minh thay la vay , sr neu minh co nhin nhan ai sai :)

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Thì a nói vậy đi chứ nói cả team up trước 13 e không chịu đâu
Đang rep cmt nhau thì pet a nhảy zo nói e quá xá . e là người không chịu nổi áp lực của mấy thằng ngu a ơi
bửa 13 mới ks kotori làm q xong. bửa 14 ThanhLove up vậy mà nhảy zo xoắn.
Mình làm kèo cá cả team a up trước ngày 13 hé .
E có acc thương mình làm kèo del acc Thương đi

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Thì a nói vậy đi chứ nói cả team up trước 13 e không chịu đâu
Đang rep cmt nhau thì pet a nhảy zo nói e quá xá . e là người không chịu nổi áp lực của mấy thằng ngu a ơi
bửa 13 mới ks kotori làm q xong. bửa 14 ThanhLove up vậy mà nhảy zo xoắn.
Mình làm kèo cá cả team a up trước ngày 13 hé .
E có acc thương mình làm kèo del acc Thương đi
800 anh em không phải pet nha :))

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Kotori
Có gì không
thứ nhất a khuê ko có tính xạo lol như bạn.
thứ 2 mình với a khuê như đít với hậu môn
từ ngày 10 tới 13 mình với a khuê ôm nhau ở bãi 100 lúc đó a khuê đang làm Q tc5
acc thanhlove làm Q sau đó 1-2 ngày ai biết anh khuê tag dùm cái cả ThanhLove nữa mìfnh còn đem acc zRinascita thả ma ở bãi sub 98 lúc bạn đó làm Q tc5 có cần ngày giờ cụ thể ko để mình lục ?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
thứ nhất a khuê ko có tính xạo lol như bạn.
thứ 2 mình với a khuê như đít với hậu môn
từ ngày 10 tới 13 mình với a khuê ôm nhau ở bãi 100 lúc đó a khuê đang làm Q tc5
acc thanhlove làm Q sau đó 1-2 ngày ai biết anh khuê tag dùm cái cả ThanhLove nữa mìfnh còn đem acc zRinascita thả ma ở bãi sub 98 lúc bạn đó làm Q tc5 có cần ngày giờ cụ thể ko để mình lục ?
kêu ThanhLove vào confirm ngày hôm đó đi né hihi

Bên trên