XIN XỎ Mở thêm đợt up 100 tặng vk 133m

white

Gia nhập giang hồ
Thật ra vk 133m dự là sẽ dễ cầm hơn là 71m ngày trước. Cơ bản là 10x ở những sv khác chẳng ai cầm 125m cả, ăn thua ở lứa 10x là chỉ số cường hoá chứ ko phải là vũ khí 125m hay 133m. Nên nhìn chung, nếu kéo dài thời gian của Q 133m và đền bù phần thưởng cho top 10 top 20 up đầu tiên thì người lợi là họ.
Nên mọi người từ từ, bình tĩnh, hóng quà đi \:D/

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Nói cho bạn hay. Team tôi đã up 10x từ cái ngày 11 12 gì đó rồi. nhưng không có làm q. Nếu event kết thúc tôi đã làm q rồi. Cả team làm q mất có 1 đêm là xong. Còn vk133m cũng tốn 1b mua chứ không phải là free. Còn tôi đổi q xong thì chỉ 1 đêm là các acc full 133m rồi. Cái này gọi là đã chuẩn bị sẵn
Bửa 12 Kotori vừa up 100 . Sáng 3h ngày 13 Kotori đi kill cả team rina cái kéo cả team đi ks
Sáng Ngày 14 thì ThanhLove vừa up 100

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Cung có thể là a nhờ mấy thằng bại não chơi giùm nó nói gì a cung tin
cần thì Mình cá với nhau 1 kèo rồi nhờ AD check coi cả team a up trước ngày 12 13 không

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Cung có thể là a nhờ mấy thằng bại não chơi giùm nó nói gì a cung tin
cần thì Mình cá với nhau 1 kèo rồi nhờ AD check coi cả team a up trước ngày 12 13 không
Thấy bạn hơi quá lời rồi đó. Bạn top bạn cầm vk +10 không phải bạn thông minh đâu đừng chửi ai đó bại não. Xin nói 1 câu bạn đừng tự hạ thấp nhân phẩm của mình như thế nhé... ~~~abc

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Thấy bạn hơi quá lời rồi đó. Bạn top bạn cầm vk +10 không phải bạn thông minh đâu đừng chửi ai đó bại não. Xin nói 1 câu bạn đừng tự hạ thấp nhân phẩm của mình như thế nhé... ~~~abc
Khi Mình ks bác thì bác cung chửi tục thôi nên đừng tỏ ra thân như vậy
Kotori up 10x ngày 12
Thanh Love Up 10x ngày 14
2 acc này là lv cao nhất team
Còn tầm 5 ngày trước mới Nery ThanhLoan mới up 10x
@Matrix Phải không a

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Nói cho bạn hay. Team tôi đã up 10x từ cái ngày 11 12 gì đó rồi. nhưng không có làm q. Nếu event kết thúc tôi đã làm q rồi. Cả team làm q mất có 1 đêm là xong. Còn vk133m cũng tốn 1b mua chứ không phải là free. Còn tôi đổi q xong thì chỉ 1 đêm là các acc full 133m rồi. Cái này gọi là đã chuẩn bị sẵn
đầy nè ngày 11 12 up 10x cả team luôn

dao xuan thien

Binh Nhì
Kotori up 10x ngày 12
@Matrix Phải không a
đây là vấn đề cả sv, chứ gm ko fải gm đoi team a khuê úp rồi mới khóa q vk 133m nên bạn đung có nhảy chồm lên như vậy, minh tinh keu ban dung co ang ang len, nhung thoi,thao luan thi ngon tu fai dung

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Kotori up 10x ngày 12
@Matrix Phải không a
Nếu bạn dắt cả 1 team 1 mình bạn sẽ hiểu cảm giác đó. Mà thôi đang vấn đề khác, bạn không nên ghen ăn tức ở như thế. Anh em chơi cùng sv với nhau bạn không muốn thấy ae chơi cùng bạn sao ?

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
đây là vấn đề cả sv, chứ gm ko fải gm đoi team a khuê úp rồi mới khóa q vk 133m nên bạn đung có nhảy chồm lên như vậy, minh tinh keu ban dung co ang ang len, nhung thoi,thao luan thi ngon tu fai dung
nhưng mà mình nói là, nói vụ a Khuê up ngày 11 12 luôn cơ sao lại lái sang chuyện khác vậy, ăn vé vớt 133m thì ăn đi còn lên ý kiến hihi

dao xuan thien

Binh Nhì
ủa cũng có 133m như nhau vậy ghen ăn tức ở chỗ nào =))
thế sao có người làm ra cái topic này để làm ji ta , mn ở đây điều hiểu mà, cần jì fải nói thẳng ra , ( số người khác hơn mình ) làm cái này ra để nói , ae nc,đả kích vs ngôn từ bình thường . ok ? may khung may điện,may mặt dây bai nao....,đ*m Đ* me ji bỏ hết đi, thảo luận và nc ,mình chưa đào mồ mả tổ tiên nhà bạn, thì bạn cũng ko nên làm vậy với mình, thao luan la gop y va nc,ko fai dem cai anh hung ban phiem ra day ok ?

Bên trên