THẢO LUẬN Bỏ pill tlc

Thế Quyết

Binh Nhất
đây chắc là 1 trong những thời điểm TLC đông người tham gia nhất, chính khoảng 20 tà 70 80. Thời này và trước đó pill ko có nhiều, nên PK nhảy ra liên tục, khá là vui. Vì thời điểm đó chỉ cần dd đại phu là cả làng nhảy ra đánh nhau, giuld này gọi giuld kia, đang train cũng đổi kênh qua đập nhau liền.

Ngay cả TLC cũng vậy, vào TLC xin dd đại phu là đủ, có cũng đánh đc mà ko có cũng quẩy được hết. Thế nên mới có những trận TLC cả 2 bên 9 tà gần 100 người đi, vì cơ bản ai cũng như ai, khác nhau ở đồ thì né mẹ ra là đc =))

Nghĩ đến thời điểm sv từ khi ra nhiều loại pill, từ pill cơ bản đến các loại pill cực khủng làm hứng thú PK giảm hẳn. Ngay đến mình là 1 người hay tham gia vào mấy trò vui PK này nọ từ thời mở sv chắc ông nào chơi lâu dài cũng biết tôi, điển hình như mấy vụ PK ở vip 66 67 với team ThinhEm, NMH, rồi đủ thể loại trước và sau đó nữa =)) Giờ ngay đến 1 người máu lửa PK như tôi cũng muốn hạn chế PK hết mức có thể, vì mỗi lần đi là phải kéo theo acc kết hôn tặng hoa, pill thì phải ăn kịch sàn, nhận buff các kiểu mới có tiếng mà ra gáy. Đấy muốn chuyển mode Pk như thế thì tốn lắm chứ đùa :)) đâu có chuyện đang train thằng trong Giuld hú cái, chuyển kênh ra xin dd 1s là chiến luôn đc như trước.

Đấy là ở ngoài, còn trong TLC thì càng khốc liệt hơn :)) TLC 3 và 2 mình ko hiểu rõ nhiều. Nhưng TLC4 mỗi trận nhẹ nhàng 30m + 1 cơ số @, ông nào đi đủ TLC 1 tháng ăn như trên giống mình thì cứ xác định rao mua thỏi vàng sll nghen. Lần đầu tiên cảm thấy kỳ lân nó hấp dẫn lạ lùng là lúc mới fix TLC tháng 10 thì phải, và cảm giác đó kéo dài đúng 2 ngày cho tới TLC lần sau =)) Tiếp đó là 3 4 con kì lân mấy ngày sau nữa để mình cũng 1 số ae giờ đánh xong nhìn kì lân chả thèm quan tâm mà out luôn.

Vài dòng tâm sự, mình vote bỏ hết pill.

Enies

Hạ Sĩ
:rolleyes::rolleyes: ai ghé qua like cho ông phía trên cái nhé
Chỉ cần hiểu được tâm lý người chơi và chất lượng của mỗi trận TLC là ok

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
mình thì sao cũng dc bỏ pill đỡ đi khoản tầm 2-3tr tiền pill các loại . lại cân bằng char lại để phù hợp với chiến trường ko pill thôi :D

ngo dang khoa

Gia nhập giang hồ
tình hình hiện tại là đi tlc 3 lần nào cũng bị âm gold, hên thì âm ít xui thì âm 10-15m là bình thường. Train quái 9x cả ngày không đc 3m 2 acc dp và cung.
Mong Boss @Lion_King điều chỉnh hợp lý cho ae con đường sống, mua gold thì chỉ có ae lắm tiền chứ ae tầm trung, thấp không theo nổi.

meanboy

Binh Nhì
vote bỏ pill, cảm giác vừa bước ra cổng cái onehit thì nhiều người ko còn hứng đi, kiểu vô làm nền cho người khác thể hiện. nên việc đi tlc ít người cũng ko trách dc gamer :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tâm lí các bạn mình lạ gì :) Những gì đang diễn ra ngày hôm nay là cả 1 diễn biến lâu dài của server biến thiên theo các điều kiện để phù hợp. Bây giờ các bạn lôi 1 trận TLC cách đây tròn năm bảo như vậy vui, vâng nói ra mệt lắm. Kêu réo các kiểu, yếu thì sợ ra chết, mạnh thì ko ai giết đến nổi các bạn núp đi TLC, ra bao nhiêu phần thưởng, buff random để mục đích là gì? Lôi các bạn đi TLC?

Các bạn mà mở miệng tiêu chi từ đầu là ko pill, xin nói thẳng, pill là các bạn vote mở, và cũng là 1 phần doanh thu ít ỏi của server, nói thẳng ra, doanh thu của sv chỉ ở mức cầm cự và đến phần lớn hầu hết là op đồ, tổng lượng tiêu thụ pill các bạn đoán xem bao nhiêu 1 tháng nào ??? chưa tới 20tr :))))

Tâm lí các bạn là gì? Muốn chơi FREE, và phải CASH OUT ra nhanh. Cho nên thấy ai đó mạnh thì phải có tâm lí ko đầu tư mà phai giết đc người ta, mình riết bao nhiêu lý tưởng ban đầu để dựng sv cũng chỉ vì tâm lí này mà đổ gãy cả. Cho nên ai bảo tiêu chí không pill thì thực sự là team đã đi sai đường, vấn đề là pill đến đâu, độ ảnh hưởng thế nào. Không pill thì ko đầu tư hay có pill ko đầu tư nó vẫn là như nhau, ko bỏ tiền là ko bỏ tiền (mà vẫn muốn kiếm tiền). Điển hình bảo đồ hiếm ko build đc đồ, rớt ra cục 30% thì đem bán, thà đem bán bo tiền mua cục 26 27 28 gì đó build đồ, đằng này ko :)) Rồi bảo là yếu quá -> ra buff random -> ra boss cho mà đánh thì lại bảo lạm phát phi mã, đô đạc ko có giá trị (mà gía trị là tính bằng bán =)) kể cả khi nó xuống đáy cũng ko mua). Nói chung, vụ pill này, trừ phi các bạn đạt 200-300 votes tức 1/3 hay 1/4 server hi vọng mình xem xét.

ThienDiem

Trung Sĩ
Tâm lí các bạn mình lạ gì :) Những gì đang diễn ra ngày hôm nay là cả 1 diễn biến lâu dài của server biến thiên theo các điều kiện để phù hợp. Bây giờ các bạn lôi 1 trận TLC cách đây tròn năm bảo như vậy vui, vâng nói ra mệt lắm. Kêu réo các kiểu, yếu thì sợ ra chết, mạnh thì ko ai giết đến nổi các bạn núp đi TLC, ra bao nhiêu phần thưởng, buff random để mục đích là gì? Lôi các bạn đi TLC?

Các bạn mà mở miệng tiêu chi từ đầu là ko pill, xin nói thẳng, pill là các bạn vote mở, và cũng là 1 phần doanh thu ít ỏi của server, nói thẳng ra, doanh thu của sv chỉ ở mức cầm cự và đến phần lớn hầu hết là op đồ, tổng lượng tiêu thụ pill các bạn đoán xem bao nhiêu 1 tháng nào ??? chưa tới 20tr :))))

Tâm lí các bạn là gì? Muốn chơi FREE, và phải CASH OUT ra nhanh. Cho nên thấy ai đó mạnh thì phải có tâm lí ko đầu tư mà phai giết đc người ta, mình riết bao nhiêu lý tưởng ban đầu để dựng sv cũng chỉ vì tâm lí này mà đổ gãy cả. Cho nên ai bảo tiêu chí không pill thì thực sự là team đã đi sai đường, vấn đề là pill đến đâu, độ ảnh hưởng thế nào. Không pill thì ko đầu tư hay có pill ko đầu tư nó vẫn là như nhau, ko bỏ tiền là ko bỏ tiền (mà vẫn muốn kiếm tiền). Điển hình bảo đồ hiếm ko build đc đồ, rớt ra cục 30% thì đem bán, thà đem bán bo tiền mua cục 26 27 28 gì đó build đồ, đằng này ko :)) Rồi bảo là yếu quá -> ra buff random -> ra boss cho mà đánh thì lại bảo lạm phát phi mã, đô đạc ko có giá trị (mà gía trị là tính bằng bán =)) kể cả khi nó xuống đáy cũng ko mua). Nói chung, vụ pill này, trừ phi các bạn đạt 200-300 votes tức 1/3 hay 1/4 server hi vọng mình xem xét.
Mình nghỉ bỏ luôn thì khó nhưng nên xem xét lại giá pill TLC và buff random .
Hiện tại 1 ngày train k làm q VH hay q exp cũng chỉ đủ tiền mua sâm máu hoặc dư vài m. Nhưng pill thì hết 13m chưa kể buff.
Được thưởng rương thì hệ đc 10m, tà tà 6m.
Tâm lí gold còn ko có mà train lấy gì mua pill, mà ko pill thì TLC chết sml , đi làm gì .
Nên hy vọng Kteam nên thả gold ra 1 tý hoặc fix giá pill lại.
Chứ GOLD cũng đang Là 1 vấn để hiện tại.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Pill giờ khó có thể bỏ , nhưng giá sẽ được điều chỉnh lại để tất cả ae có thể dùng nha.

dao xuan thien

Binh Nhì
chi don gian acc 96 train 1 ngay ko du gold lam q vh + q50tr >>> thieu gold >> ko co gold de buff>>>>>thua thiet >>>> ko muon di tlc vi se thanh ga >>> tlc vang tanh :) >>>> ...............

trumjoker

Binh Nhì
xin lôi kteam va cac ban.tư khi tc4 tơi gio chưa tôn 1 đông gold nao .ma van đi tlc ko bơ xot trân nao.ma con dc thêm golđ pill exp .haha

Bên trên