XIN XỎ Về quái 10x

white

Gia nhập giang hồ
tình hình hiện tại là người người train quái 9x nhà nhà train quái 9x ở BHBC
8x train 9x, 9x train 9x và dự là 10x cũng train 9x :-s vì quái 9x được giảm def, hp lại tăng exp. Trong khi quái 10x dame to như bò, def trâu mà exp cũng tầm như 9x, tốc độ train bèo bọt.
Nên e mạnh dạng lên đây xin xỏ giảm nhẹ chỉ số def, hp và tăng mạnh mạnh exp quái 10x cho tụi 9x nó di cư bớt :D

GhostxLove

Hạ Sĩ
Hình như fix quái 9x là để mọi ng chạm mốc 100 lẹ thôi mà :D 100 xong rồi thì chậm lại như cũ thôi , chắc ý đồ của Kteam là vậy á 8->

white

Gia nhập giang hồ
Hình như fix quái 9x là để mọi ng chạm mốc 100 lẹ thôi mà :D 100 xong rồi thì chậm lại như cũ thôi , chắc ý đồ của Kteam là vậy á 8->
Nếu để chạm mốc 10x cho lẹ thì phải fix quái 10x chứ. Hiện tại bãi train cho team 9x gọi là ngon thì chỉ có bãi 92 94 rừng thông. Các bãi sup 98 cương thi thì rời rạc, 1 bãi chỉ đc 2 sup nên team 9x train là dư dame. Mà lv từ 95 trở lên train 92 là giảm exp òi, 97 là phải đi solo luôn vì ko có bãi train theo team :(

Matrix

Trung Sĩ
Anh em cứ từ từ. ai up 97 98 rồi thì đợi anh em 90+ đi chứ. Mình ngày nào cũng train 10x và chưa dám phàn nàn

white

Gia nhập giang hồ
Anh em cứ từ từ. ai up 97 98 rồi thì đợi anh em 90+ đi chứ. Mình ngày nào cũng train 10x và chưa dám phàn nàn
Anh em 97 98 với anh em 90+ đâu có liên quan gì nhau đâu anh. Thêm bãi thì tốt cho mọi người chứ đâu có gì đâu. Em đang phàn nàn dùm anh ròi còn gì ;)

Bên trên