THÔNG BÁO Cân bằng class- một tiến trình lâu dài

Daikalop1a

Binh Nhất
chỉ thắc mắc hiện tại char nin va Cung dame còn mạnh hơn Đp của lúc chưa cân bằng char. Dp hồi đó skill vô người có mặc set đồ là 1k6 << thì đã gọi là bá đạo quần què gì đó (hiện tại chỉ còn dame 1k - 1k3 :((). còn bay giờ Nin cung dame xanh vào người (bản thân tớ là sét full +6 ) mà toàn 1k7 - 2k máu, "nếu gặp acc mặc set đồ +3 4 thì ko biết sao". vậy hiện giờ gọi cung và Nin là ông nội của bá đạo rồi., chỉ mong đây là trong thời gian test chứ không phải chính thức.
Kill 1k mà kẹp được skill còn hơn kill 2k mà không cho kẹp bạn ạ

Thenx

Gia nhập giang hồ
chỉ thắc mắc hiện tại char nin va Cung dame còn mạnh hơn Đp của lúc chưa cân bằng char. Dp hồi đó skill vô người có mặc set đồ là 1k6 << thì đã gọi là bá đạo quần què gì đó (hiện tại chỉ còn dame 1k - 1k3 :((). còn bay giờ Nin cung dame xanh vào người (bản thân tớ là sét full +6 ) mà toàn 1k7 - 2k máu, "nếu gặp acc mặc set đồ +3 4 thì ko biết sao". vậy hiện giờ gọi cung và Nin là ông nội của bá đạo rồi., chỉ mong đây là trong thời gian test chứ không phải chính thức.
Của bạn là skill vào set ulpt
Còn cung với nin là dame chay vào set full nhưng là full ulpt, bạn làm thêm set full 8+6 mà chơi với bọn nó

SAOnline

Hạ Sĩ
mặc sét ulpt thì ăn xoay của cung 1k7 là bth

namnam

Gia nhập giang hồ
Đây là kết quả TLC hôm qua. hạng 6 bên tà là char Dp đắt giá nhất TC2 của sever. Hạng 1 bên chính là char cung cùi mà bạn đang vãn, bạn có thể xem kết quả TLC trước lúc fix dam cung xem char cung cùi nằm ở đâu trên thang pk.

View attachment 13439
Cái bảng này thể hiện rằng bên tà cùi quá thôi. Vip lên TC4 hết rồi.
DP mình cùi cùi cũng top2 tà.

Bên trên