GIÚP ĐỠ Quái tầng 2 chí tín động

temo

Binh Nhì
mình thì chưa bao giờ bít chơi game kiếm tiền ,mà chỉ có nạp vào thôi ^^
nhưng có điều fix quái như vây thì ae chơi đao hơi thiệt thòi khi aoe
thay vì sợ fam gold thì nên giảm gold +item map đó đi là xong thôi còn mức exp nên giữ như cũ cho ae còn đi làm có chỗ mà cắm train ,k lo bị pk
chơi game là để giải trí chứ k phải mang ức chế thêm vào người

Daikalop1a

Binh Nhất
Với tư cách là BQT , tôi nhận thấy 1 số gamer vào đây văng cặc lọ , hổ báo cáo chồn , xem ra thì cũng là các FAMER có máu mặt , bảo vệ quyền lợi của 1 FAMER và vứt đi cái mục đích chính của game , qua đó sữ dụng các từ ngữ phỉ báng , bôi nhọ , nên sẽ tùy công ban thưởng .
Nhưng qua đó cũng có 2 ý kiến hay " có chút đóng góp cho SV " vì họ chơi game chứ k phải kiếm tiền ingame .
1 là : giảm Drop ngọc quý tại room , tăng lên tại các map PK . Liều thì ăn nhiều .
2 là : tất cả bình thường : room trở thành 1 miền đất vàng : bán vé vào room = gold . 1 ngày dc 7 tiếng fam room . Cũng như room BHBC hay khu luyện tập thôi .

Với tư cách là Gamer , tôi vẫn phê bình BQT có sai sót khi không thông báo chi tiết trong bảng tin update bảo trì định kỳ .
Còn lại tôi vẫn đồng ý với BQT cách fix như vậy .
Nhưng qua đó cũng phải nói rằng : Khi dẹp quán xá lề đường phải tạo 1 khu kinh ddoanh tập trung khác .
tại sao gamer k chọn BHBC : quái 9x dame khủng quá , bãi it quái chủ động ...
Tại sao k chọn BVQ , TNQ : tại mod thì it exp hơn động , lại không có sub ....

Thay vì các bạn nhăng cuội bảo vệ cái quyền lợi vớ vẩn , hãy thẳng thắn góp ý cho cái SV nó hay hơn , đừng góp ý làm sao để dc nhiều gold hơn . Có gold mà bán ra vnd bỏ túi chứ có dùng gold đó để tập trung acc của mình vip hơn đâu .
Có người bán 1 tuần 1b , acc đó vào TLC 1 hit k trụ nổi ??
Theo mình thì trong động giảm drop, không có đồ ngon, gold = 1/2 hiện tại (vừa đủ sống với Đao, gần như không có kết dư), quái dữ như trước fix.
giải thích cho ý kiến cá nhân: Hạn chế tối đa farm gold trong động, train trong động cho những ai không có time canh game, quái nhiều cho những team đông có thể kéo lại chút exp do không canh được BHBC (nhiều gamer chơi vì còn có tream, HKGH vui nhất ở tính năng chơi team, game này hay ở chỗ chơi team mới phát triển được, hạn chế solo, nhưng nó đang bị bóp theo đường khuyến khích solo, bóp chơi team). Thực tế là train động quái đông như trước thì lên lv = 1/2 solo (theo mấy bạn chơi Kiếm + Thương nói là 8x 1 ngày khoảng 20% exp solo Sup)

BoBo

Binh Nhất
bách võ quán thẳng tiến đi bạn
Là ad của 1 ng game nói thì hãy lắp não vào, pt lv 78 thì có ng 75 thì sao, đánh đó nó có exp à, và có thằng cũng rảnh háng khi map BVQ vs TNQ ko pk thì fix thành pk, vậy cho hỏi khác gì BH, mở miệng ra bảo farm này nọ, vậy cho hỏi lv úp càng lâu thì gold ko dc nhiều.

ngocluan2010

Gia nhập giang hồ
Nếu được mình xin mạo mụi đề xuất bán Bảo Hộ Phù - phù miễn dịch sát thương pk khi đang train, giá khoảng 2k - 3k @ chỉ để mua sự bình yên, mình nêu ý kiến z thôi đừng ném trứng thúi mình nha >:D<

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Là ad của 1 ng game nói thì hãy lắp não vào, pt lv 78 thì có ng 75 thì sao, đánh đó nó có exp à, và có thằng cũng rảnh háng khi map BVQ vs TNQ ko pk thì fix thành pk, vậy cho hỏi khác gì BH, mở miệng ra bảo farm này nọ, vậy cho hỏi lv úp càng lâu thì gold ko dc nhiều.
Nếu pt bạn toàn 7x thì các map động vẫn còn đủ sức chứa , cơ mà qua comment là đủ biết suốt ngày bạn cắm mặt vào trong động rồi :)

huynhthinh

Binh Nhất
Theo mình thì trong động giảm drop, không có đồ ngon, gold = 1/2 hiện tại (vừa đủ sống với Đao, gần như không có kết dư), quái dữ như trước fix.
giải thích cho ý kiến cá nhân: Hạn chế tối đa farm gold trong động, train trong động cho những ai không có time canh game, quái nhiều cho những team đông có thể kéo lại chút exp do không canh được BHBC (nhiều gamer chơi vì còn có tream, HKGH vui nhất ở tính năng chơi team, game này hay ở chỗ chơi team mới phát triển được, hạn chế solo, nhưng nó đang bị bóp theo đường khuyến khích solo, bóp chơi team). Thực tế là train động quái đông như trước thì lên lv = 1/2 solo (theo mấy bạn chơi Kiếm + Thương nói là 8x 1 ngày khoảng 20% exp solo Sup)
mình thì trong động giảm drop, không có đồ ngon, gold = 1/2 hiện tại => thà bạn nói là giảm drop , ko đồ ngon .. còn đc ... 1/2 gold nữa thì bạn lỡ bạn vào động sống thế nào =)).. mình có 2 ặc thôi :D . đừng có kêu mình là farmer :)) ..

(nhiều gamer chơi vì còn có tream, HKGH vui nhất ở tính năng chơi team, game này hay ở chỗ chơi team mới phát triển được, hạn chế solo, nhưng nó đang bị bóp theo đường khuyến khích solo, bóp chơi team). => Chuẩn bạn (y) ..

huynhthinh

Binh Nhất
Nếu pt bạn toàn 7x thì các map động vẫn còn đủ sức chứa , cơ mà qua comment là đủ biết suốt ngày bạn cắm mặt vào trong động rồi :)
ko có tg ngồi máy thì ôm động chứ biết sao a huyết :) . trong khi toàn kẻ cắn trộm xuyên màn đêm .. ai đâu muốn mỗi buổi sáng thức dậy thấy con mình ở thành ..
a đừng kêu vào k10 =)) .... kênh đó còn ác hơn cả kênh 1 nữa =)) . 2 team ôm 1 bãi .. cũng vui nhở a nhở =)) chống farmer riếc chống cả dân :))

Daikalop1a

Binh Nhất
mình thì trong động giảm drop, không có đồ ngon, gold = 1/2 hiện tại => thà bạn nói là giảm drop , ko đồ ngon .. còn đc ... 1/2 gold nữa thì bạn lỡ bạn vào động sống thế nào =)).. mình có 2 ặc thôi :D . đừng có kêu mình là farmer :)) ..

(nhiều gamer chơi vì còn có tream, HKGH vui nhất ở tính năng chơi team, game này hay ở chỗ chơi team mới phát triển được, hạn chế solo, nhưng nó đang bị bóp theo đường khuyến khích solo, bóp chơi team). => Chuẩn bạn (y) ..
thì chịu giảm gold còn hơn là để không có quái như hiện nay, nếu team bạn 7-8 người sẽ hiểu nó thốn như nào

BoBo

Binh Nhất
Hỏi thật ad là có suy nghĩ khi cmt ko vậy,cả pt cho dù có đủ lv nhưng 1-2 ng ko đủ thì sao train bãi khác, vậy bạn chỉ có mình bãi nào trong động sao khi bạn fix quái mà chứa dc 2 đao (77+) , 3 thương (2 thương 77+),1 kiếm 77, 2 dp (77+), bạn chỉ giùm để mình mở chứ giờ pt chia 2 còn ko có quái.

BoBo

Binh Nhất
Với lại sv này nói là sv tuổi thơ là đa số là sinh viên or đi làm thì thời gian đâu xem may mà nói ko ôm động, cho dù biết thọt lv nhưng đỡ hơn nằm thành

GhostxLove

Hạ Sĩ
bvq tnq ko pk nha bạn , đang solo con đao ở đó đây :( giờ train bhbc sợ ngta còn k thèm tuyển đao . chủ yếu train sub làm gì nhiều quái mà cần aoe, dame to kết thúc lẹ chả thích hơn :( thích đao ở cái khoản clear quái ào ào train lv ào ào , mà sv càng ngày gián tiếp bóp char đao , biết thế ngày trước làm con kiếm or thương giờ tận hưởng rồi , chơi đao cam chịu cực khổ đến 8x vẫn sida, ko thích pk ko thích bá chủ PvP choảng nhau nên mới chơi đao PvE chứ , sv nào chả vậy? giờ nó còn mạnh mẽ chỗ nào , lợi thế chỗ nào :-< tank < kiếm , dame < all , giờ còn mỗi mấy con quái để tận hưởng dẹp nốt :-s

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
Thôi ad hãy giữ nguyên thế này đi. Giữ vững lập trừng đi. Fix giảm thêm mod cũng đc. Kkkkk
Giảm luopn gold/quái. Giảm lun tỷ lệ drop. Chu vi lại là như thế mà triển thôi :3

BoBo

Binh Nhất
bvq tnq ko pk nha bạn , đang solo con đao ở đó đây :( giờ train bhbc sợ ngta còn k thèm tuyển đao . chủ yếu train sub làm gì nhiều quái mà cần aoe, dame to kết thúc lẹ chả thích hơn :( thích đao ở cái khoản clear quái ào ào train lv ào ào , mà sv càng ngày gián tiếp bóp char đao , biết thế ngày trước làm con kiếm or thương giờ tận hưởng rồi , chơi đao cam chịu cực khổ đến 8x vẫn sida, ko thích pk ko thích bá chủ PvP choảng nhau nên mới chơi đao PvE chứ , sv nào chả vậy? giờ nó còn mạnh mẽ chỗ nào , lợi thế chỗ nào :-< tank < kiếm , dame < all , giờ còn mỗi mấy con quái để tận hưởng dẹp nốt :-s
Mình chưa test lại,do lúc đợt bảo trì nào đó, Huyết có nói là đã fix cho 2 map đó cho pk và với pt mình cũng ko đủ lv để qua vì còn 1 ng chưa úp 77

qthien53

Gia nhập giang hồ
Mấy bạn muốn đòi quái động nhiều thì cứ cho quái như thường đi GM, giảm 50% exp, gold quái động là oke r !! k cần phải tranh cải quái nhiều hay ít nữa =))=))=))=))

riprip

Gia nhập giang hồ
công nhận mấy người đi trước được ưu tiên thật ...
đi sau lèo tèo quái ít ... người đông muốn đuổi kịp khó quá ...cho qua :(

MrShj

Thượng Úy
mình thấy mấy bạn cứ thắc mắc là train lever chậm bla bla các kiểu , ai đi trước uu tiên các kiểu .
Tui train 1 con từ 59 đến 71 đến nay chưa dc 2 tuần ( trong đó có 3 ngày không train ) .
Chuyện lever các bạn đòi hỏi quyền lợi , nói thật các bạn đang muốn ít exp đi thì đúng hơn .
Tôi ủng hộ BQT , tôi ủng hộ ý kiến của My meo
Tăng thêm ít exp map 9x và giảm drop ngọc ngon + gold ở động GM ơi (ý kiến riêng của e)
Đã fix cái này thì phải cho người ta thấy ở ngoái kia có gì .

Bên trên