THẢO LUẬN Tuyên ngôn độc lập của chính phái

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Sau 5 ngày ra lời hiệu triêu thống thiết, giờ kết quả ra sao hỡi các bạn 9 phái.

Sự vắng mặt của bộ ba Valentino, PhamVanThien, HuyenThoai theo ngu ý em làm 9 thật sự như rắn không đầu

Đêm qua TLC 2 thật là buồn, chỉ 1 con chim én QuynhVan miet mài tank tượng uống máu như đổ nước xuống sông..:x=D>=D>

Còn các bác khác chỉ chăm chỉ chạy săn gà hay chơi chiêu cá sấu nhảy lên bờ ( nhảy xuống bem 1 cái vô vọng xong nhảy lên bậc thang núp:((:(( ) mong các bác hãy đoàn kết lại cho 1 sân chơi thêm máu lửa ạ.~o)~o)~o)

Mặt trận 3 và 4 chưa thấy nêu kết quả.

SAOnline

Hạ Sĩ
vấn đề đây "Còn các bác khác chỉ chăm chỉ chạy săn gà hay chơi chiêu cá sấu nhảy lên bờ ( nhảy xuống bem 1 cái vô vọng xong nhảy lên bậc thang núp:((:(( )"

SAOnline

Hạ Sĩ
ae cứ bình tỉnh đi, ko có tôi thì sẽ có người khác.
tương lai gần thì sẽ lên trên phụ ae, nhưng phải chờ đến lúc cân = char lại, rồi mới quyết định chơi char nào.

Enies

Hạ Sĩ
Thiếu đầu tư và nhân lực là 2 lý do chính dẫn đến sự suy yếu
Và để lèo lái con thuyền lớn những người đứng đầu luôn đưa ra những giải pháp
1. Bơm tiền vào
2. Thu hút vốn đầu tư = các chính sách

"Đoàn kết chỉ là 1 chất xúc tác mà nếu thiếu chất và lượng thì éo thể nào xảy ra phản ứng được"

Note: Tà phái nói chính phái thiếu sự đoàn kết và theo mình nghe và cảm nhận thì nó rất là củ chuối
Vì vậy bạn nào có giải pháp tốt và hay hơn cái lý do đó thì mình rất cám ơn luôn

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Bạn cứ log thử 1 acc clone tà vào và nếu hên party với 1-2 team chủ lực sẽ nghe họ yên lặng nghe chủ party và là đầu tàu chỉ đạo ra sao sẽ rõ:)~o)~o)~o)~o).

Còn 9 em biết có rất nhiều mãnh hổ, nhưng 2 cọp không thể ở chung 1 rừng, huống chi nguyên bầy.

Và sự đoàn kết khac nhau là ở chỗ đó.Thân.

Mèo

Gia nhập giang hồ
Chúng ta sinh ra trong 1 điều kiện ko hoàn hảo như Tà phái, họ có Sức mạnh - Mưu mô - Nhiều lãnh đạo tài tình và Lực lượng quá hùng mạnh. Nói về Chính phái, 1 thế lực nhỏ bé, lương thiện, bất chấp sự tàn nhẫn hung bạo mà Tà phái gây ra, chỉ biết nhịn nhục train cho qua ngày qua tháng. Thế lực chúng ta có đáng phải chịu đựng như vậy ko? Nhịn nhục là đúng với bản chất lương thiện của Chính phái nhưng "càng nhẫn nhịn họ lại càng lấn tới, vì họ muốn chiếm trọn cả sever này" (HCM). Nhưng họ đâu biết ae Chính phái có 1 thứ ko thế lực nào có thể cản phá được, đó chính là sức mạnh tiềm ẩn trong mỗi con tim, sức mạnh ấy ko ai có thể khơi dậy dùm chúng ta được, chỉ có chính bản thân chúng ta làm cho nó trở nên bất tử, hỡi ae chính phải hãy đứng lên giành lại quyền dc chơi game của bản thân mình!!!
Đúng 7h30 tối nay tại môn chủ liễu chính quan kênh 7 - tất cả trụ cột, lực lượng nòng cốt của Chính phái sẽ tập trung lại và lập thành 1 G. Nếu ae nào muốn đứng lên giành lại quyền dc chơi game của mình thì hãy tham gia cùng chúng tôi - TẤT CẢ VÌ 1 THẾ LỰC HÙNG MẠNH
KHÔNG CÓ CÁ NHÂN YẾU, CHỈ CÓ TẬP THỂ CHƯA MẠNH MÀ THÔI
xin nhắc lại cái tuyên ngôn độc lập của 9 phái. ;););)
p/s: Mồm miệng đỡ tay chân. (Ca dao việt nam)

SAOnline

Hạ Sĩ
Bạn cứ log thử 1 acc clone tà vào và nếu hên party với 1-2 team chủ lực sẽ nghe họ yên lặng nghe chủ party và là đầu tàu chỉ đạo ra sao sẽ rõ:)~o)~o)~o)~o).

Còn 9 em biết có rất nhiều mãnh hổ, nhưng 2 cọp không thể ở chung 1 rừng, huống chi nguyên bầy.

chắc là ko nói đây.
xin lỗi chứ mình thấp cổ bé họng nên giọng ko đc to, nói ko ai nghe rõ.
hoặc là chưa đủ mạnh như các vip sv để nói mọi người

Enies

Hạ Sĩ

:)>-:)>- ông nói đúng và tôi đồng ý
Nhưng đó là tà phái, giờ tôi muốn ai đó góp ý cho 9 phái và như ông biết để đụng tay chân vào cả 1 thế lực thì chỉ có người có quyền lực cao nhất ở Cấp Quản Lý thì mới nói và tất cả đều phải nghe thôi
Triệu hồi "người mà ai cũng biết là ai" :)):))

queenz

Gia nhập giang hồ
:-/:-/:-/chả hiểu nỗi!
nào la tuyên ngôn
nào là 9 ghét tà,tà ghét 9
nào là ko train dc
đủ kiểu đủ mọi hinh thức :-?:-?:-?
game thôi mà làm gì mà tà ghét 9 các kiểu ghê thế??
uầy! chịu thôi :D=))=))

Bên trên