TÍNH NĂNG Chi tiết hệ thống sư đồ

trumjoker

Binh Nhì
Em đã đọc hết 4 trang và có 1 thắc mắc...
Đệ tử bậc 1 yêu cầu lv 65 và solo giết 50.000 quái lv 65+ vậy có hơi quá sức ko anh? Nếu 1 đệ tử có thể solo dc 50.000 quái 65 + thì em nghĩ nó cũng đủ lông đủ cánh rồi chả cần bám vào thằng sư phụ để làm Q này đâu:(
chỉ có acc clone mới lv 65 trụ lại làm đệ tử thôi bác chứ lv 65 rồi ai chơi acc chính tách ra nhận để tử thôi bác , không chừng lv 45 nó củng rời sp rồi ấy chứ

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
Ko nha bạn, khi muốn nhận đệ tử thì bạn cần huỷ quan hệ sư đồ với sư phụ nha
cho hỏi nếu vậy thì 1 sư phụ có thể được buff lợi ích 3 đệ tử , còn đệ tự chỉ được 1 buff của 1 sư phụ , như vậy mình nghĩ đệ tử sẽ thiệt thòi nhiều và chắc chắn rằng ai muốn mạnh sẽ tự cày 3 acc clone để tự buff cho acc chính của mình

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
cho hỏi nếu vậy thì 1 sư phụ có thể được buff lợi ích 3 đệ tử , còn đệ tự chỉ được 1 buff của 1 sư phụ , như vậy mình nghĩ đệ tử sẽ thiệt thòi nhiều và chắc chắn rằng ai muốn mạnh sẽ tự cày 3 acc clone để tự buff cho acc chính của mình
Có lẽ đúng với các bạn thích cày, còn các bạn muốn chơi game để tận hưởng niềm vui và kết thêm bạn bè thì chắc ko làm như vậy

MpThAnh

Gia nhập giang hồ
Có lẽ đúng với các bạn thích cày, còn các bạn muốn chơi game để tận hưởng niềm vui và kết thêm bạn bè thì chắc ko làm như vậy
ừ , nhưng mình nghĩ game đa số ai chơi cũng muốn acc mình mạnh , và đa số là máy nhà nên nghĩ phương án cày 3 acc clone là có thể 80% gamer sẽ làm như vậy.
p/s : nếu có thể thay đổi hệ thống sư đồ chút thì quá tốt . ví dụ như là chỉ nhận được 1 đệ nhưng nhiệm vụ khó hơn và phần thưởng dành cho 2 thầy trò gia tăng thêm thì lúc đó có thể sẽ không có tình trạng cày acc clone

shine1992

Binh Nhì
hệ thống sư đồ như vầy,nin là lợi nhất,3 đệ lv 45 là xong,vì nó có sai clvc đâu,các cháp khác thỳ phải 65,có 1 sự bất công nhẹ,sv chưa ai 8x để nhận 6x làm đệ,các bác nin bá đạo h còn lợi hại hơn xưa rồi.:D

Whisper

Binh Nhất
hệ thống sư đồ như vầy,nin là lợi nhất,3 đệ lv 45 là xong,vì nó có sai clvc đâu,các cháp khác thỳ phải 65,có 1 sự bất công nhẹ,sv chưa ai 8x để nhận 6x làm đệ,các bác nin bá đạo h còn lợi hại hơn xưa rồi.:D
ai bảo bạn ko xài clvc, skill kết thúc của nó có dùng mà :D
Mà ở đệ tử thấy thiết thật, đợi mãi chơi lại mà lv45 đc có 60% :(

SKTGenj

Binh Nhì
sau đây mình hướng dẫn cách fam công hiến cho df buff:
pt 8 thằng đánh gần chết bỏ cho df nó đến đánh . kiểu như sp đánh xong ad nó giết.
p/s: cái này phải rãnh à nha =__

Lion_Roar2

Binh Nhất
sau đây mình hướng dẫn cách fam công hiến cho df buff:
pt 8 thằng đánh gần chết bỏ cho df nó đến đánh . kiểu như sp đánh xong ad nó giết.
p/s: cái này phải rãnh à nha =__
Mấy ai làm được, làm như thế này 7 thằng kia cũng phải canh máy để đánh gần chết ko đánh nữa :). mọi người vì 1 người, 1 người xem mọi người như mọi :(

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đệ tử ĐP 6x đầu tư tốt có skill sư phụ 7X>, nó chén quái tốt chả thua thằng nào, may ra chỉ thua thằng đao về số lượng quái, tăng bậc đệ tử giờ không cho party toàn solo, mấy cu chiến khác mất ++ dame deff thì:((

Không biết server này có fix CLVC của ĐP không, chứ dzo 8x mấy bãi thơm trong động 8x toàn của 1 cặp vợ chồng ĐP=))

SKTGenj

Binh Nhì
Đệ tử ĐP 6x đầu tư tốt có skill sư phụ 7X>, nó chén quái tốt chả thua thằng nào, may ra chỉ thua thằng đao về số lượng quái, tăng bậc đệ tử giờ không cho party toàn solo, mấy cu chiến khác mất ++ dame deff thì:((

Không biết server này có fix CLVC của ĐP không, chứ dzo 8x mấy bãi thơm trong động 8x toàn của 1 cặp vợ chồng ĐP=))
df 8x>> chỉ đi buf chứ làm gì

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
@Nguyệt Linh : Xưa giờ pt 3 đệ tử train vẫn có cống hiến mà. Ép solo thì làm sao solo lên nổi 65 nhỉ?
Matrix 1 huyền thoại :">:">:">
Đánh đủ số quái là cống hiến được 100% rồi, xong rồi thích đi pt ở đâu cho up lv thì đi! k thì đợi lên 85 mua 3 acc 65 Quẩy 1 phát mất tầm 2 ngày là có ngay bọn đệ tử 1 rồi còn đâu :)):)):))
Điểm cống hiến còn đỡ hơn ở mấy sv khác nhiều :)) mấy sv khác đánh vượt cấp nhanh up lv nhưng điểm cống hiến mãi k đủ :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Lầm to ĐP 80-99 fram là vô đối, nó rúc trong động khỏi ra ngoài ^^.

Skill to nhất trong giai đoạn này + buff 40% uy lực CLVC + 2 BTKC 2 + 2 nhẫn 5% CLVC ( chỉ sợ 2 món này là của hiếm trong Yulgang)

TC 5 xong chúi mặt xuống buff.

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
thế từ lúc mở sv nin đi năn nỉ xin xỏ để đc 1 pt train (lúc đó toàn tuyển thương và cung) các kiểu cực như chó thì sao ko ý kiến giúp đi

Chip

Gia nhập giang hồ
tốt nhất là tự cày nhé.vì đệ tử mà lên lv cao họ củng cần nhận đệ tử để dc dame def nên sẻ hủy quan hệ sư đồ hiện tại.với lại sv mình hủy có thể nhận lại ngay nên muốn ngon tự cày là chắc ăn nhất :>
thích bác này :)). cùng quan điểm

Bên trên