REPORT Lion king,are you kidding me?

tienthanhs1

Trung Sĩ
bác lớn chắc trải qua nhiều chuyện trái ngang,9x tụi tôi mới ra đời,cứ thấy bất bình là chịu ko được,tôi ko làm sai gì cả cho đến khi tôi bị band,nếu có time bác hãy đọc kĩ lại,vì một người nạp nhiều như bác,chắc cg muốn tìm chổ tin tưởng mà nạp :)
Tôi cũng ko nạp nhiều đâu bạn ạ! Còn khi đã chơi thì ai cũng muốn tìm 1 sân chơi tốt để chơi, ko nên đưa vấn đề nạp car vào nó mất quan điểm đi. Tôi chỉ muốn nói thế này:
Quan điểm của tôi là ko muốn những người fam kiểu công nghiệp như bạn vì nó rất ảnh hưởng đến game
Chuyện LK bane những acc lv 19 cũng ko có gì gây tổn hại quá cho bạn nhưng là lời cảnh cáo cho tất cả những ai đã và đang muốn fam trục lợi trên sever này thì cũng hoàn toàn chính đáng thôi
Thay vì cố làm lớn chuyện, nếu bạn là người có tâm với sever thì khi biết là ko dc fam kiểu này thì thôi đâu nhất thiết phải hơn thua với LK để làm gì?:eek: Để cho mọi người thấy LK mất uy tín và sever ko đáng tin tưỡng ư? Người ta nói " Xấu Chàng Thì Hổ Ai, Vạch Aó Cho Người Xem Lưng" đưa ra mổ xẻ để dc cái gì?
Trong khi việc bane acc fame số lượng lớn của LK là cần thiết và có lẽ bạn chưa hiểu hết tiêu chí của LK ngay từ đầu là 1 người 2 acc nghĩa là ko muốn hiện tượng fam clone rồi đó:D

ElCapitaino

Trung Úy
haha tôi đến đây,tạo topic này để chứng minh tôi không có lỗi,tks bạn. nói rõ ra là nếu sau cái luật admin đưa ra,nếu tôi vẫn farm thì tôi ms là người có lỗi,chào
Có vài điều nhắn gửi đến bạn thế này. Khi bạn bước vào nhà một ai đó, bạn phải tuân theo qui tắc của nhà họ. Ví dụ bạn làm một việc gì đó ở nhà bạn, hoặc những nhà khác thì ko bị cấm, nhưng khi bạn sang nhà mình, những điều đó lại bị cấm. Đã bước chân vào nhà ai, thì phải tuân thủ theo qui tắc của chủ nhà đề ra. Như vậy bạn mới tỏ ra là người biết điều và dĩ nhiên sẽ nhận dc sự tôn trọng của chủ nhà.
Nói nhiêu đây chắc bạn hiểu :D

hieunguyen8794

Binh Nhì
mọi người có vẻ vẫn chưa hiểu tính chất sự việc
Nếu chủ nhà ra luật thì tôi đã ko phạm luật
Đằng này tôi vào nhà, chủ nhà ko thích chủ nhà tát tôi
Theo phản xạ tôi phải ú ớ vì sao tát tôi chứ đung ko 2 vị huynh đài

tienthanhs1

Trung Sĩ
mọi người có vẻ vẫn chưa hiểu tính chất sự việc
Nếu chủ nhà ra luật thì tôi đã ko phạm luật
Đằng này tôi vào nhà, chủ nhà ko thích chủ nhà tát tôi
Theo phản xạ tôi phải ú ớ vì sao tát tôi chứ đung ko 2 vị huynh đài
Có lẽ bạn chưa hiểu tính chất cũa sever thì đúng hơn!
Tính chất của sever này là: Khi có bất kể điều gì gây ảnh hưởng ko tốt cho lợi ích của cả sever, thì sẽ bị bài trừ ko cần báo trước! Nếu trong trường hợp này bạn giải trình dc là việc làm của bạn ko gây ảnh hưởng đến sever tôi nghĩ LK sẽ phải xin lỗi bạn vì việc làm của mình. Còn bạn công nhận việc làm của bạn có gây ảnh hưởng tới sever, thì tôi khuyên bạn Stop tại đây dc rồi:)

Firzen

Gia nhập giang hồ
Mình xin nối tiếp cái ví dụ nhà cửa của bạn trên.
Các bạn vào nhà người khác, các bạn làm chủ nhà phải thay đổi kết cấu vốn có của ngôi nhà, họ phải giảm tỷ lệ drop cht chỉ để mong ngôi nhà mà họ tâm huyết không bị sụp đổ. Nhưng việc này không làm khó các bạn, các bạn vẫn cứ tiếp tục phá hoại ngôi nhà, nơi mà không chỉ chủ nhà coi nó là nhà mà còn có những người khách khác yêu ngôi nhà đó. Bạn nói chủ nhà họ tát bạn nhưng tôi thấy những người khách khác họ có thương dùng thương, có kiếm dùng kiếm, mình thì xài dao găm cho bạn 1 nhát nhẹ. Không ai cho phép người khác phá hoại thứ mình tâm huyết, yêu thương cả. Còn bạn nói bạn có tầm nhìn xa trên 10km thì mình chỉ có thể chúc mừng bạn vì đôi mắt tốt , vì mình đang nhìn vào 1 màn hình chỉ cách mình có 50cm mà còn phải qua 1 lớp kính. Tầm nhìn của bạn là cái lợi trước mắt bạn, bạn khai thác cái lợi đó đến khi môi trường xung quanh bạn trở nên hao mòn và xuống cấp. Ngôi nhà sẽ sụp đổ và bạn bước ra khỏi đó như 1 vị thần, để lại sau lưng là đống xà bần và cht đã thanh lý hết. Khi anh ra đi quá khứ còn lại gì ?
Mong bạn hiểu và nhận 1 dao của mình. Mình xin hết.

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Mọi người giữ sức khỏe đi. Mốt là giao thừa rồi, mốt nữa là mồng 1 rồi.
Họ duy trì được 4 năm là họ quá giỏi, tài năng lãnh đạo, cách suy nghĩ, kiến thức, am tính,....
Họ là người từng trải nên hiểu rõ thế nào là Công Bằng.
Họ luôn sẵn sàng lắng nghe tất cả và chịu khó tiếp thu
Chứ không như mấy th` đù hay thích cãi cố rồi bị chữi là ngu >"<
Quốc có quốc pháp - game có game qui....

Sự thật luôn cay đắng và phũ phàng như vậy đấy !

Jay, Ngày mới ấm áp - YulgangVN :x :x

Firzen

Gia nhập giang hồ
Đao kiếm cht đang bay múa trong đây mà bồ công anh cái nổi gì ! =))=))=))
Nơi đây không dành cho nữ lưu yếu đuối, lui xuống Ctrl+C vận công nhanh ! =))=))=))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vâng cũng cảm ơn bác, acc DP tui bị thế mà vẫn chưa bị band nữa. Còn acc tui cũng ko chơi nữa, chừng nào sv hoàn thiện mới quay lại. Ah bữa giờ bác có bắt vụ nào sài hack tàng hình chưa ?? :D
chưa thấy report, cũng chưa rãnh để kiểm tra số liệu :D Check nó đánh quái mà quái ko đánh nó thì ra chứ gì. Mà mình ko tin có chuyện đó :D

DuocSeSe

Gia nhập giang hồ
sáng sớm vào đọc 12 trang cmt chỉ thắc mắc 1 chuyện
e chơi 1 máy 2 acc ! hồi trước chơi 2 acc thương 3x mà lỡ khô máu với đkt giờ vẫn 1 acc thương vs 1 acc cung kiếm CHT train đến lv 19 nuôi acc thương ! như vậy có bị phạm luật ko ? =.= ai trả lời dùm , sợ công sức đổ sông đổ biển

Nobody

Binh Nhất
haha tôi đến đây,tạo topic này để chứng minh tôi không có lỗi,tks bạn. nói rõ ra là nếu sau cái luật admin đưa ra,nếu tôi vẫn farm thì tôi ms là người có lỗi,chào
Nói thế này cho nhanh :
Lỗi của thanh niên là đang làm mất cân bằng game . Tất cả những lý do khác đưa ra đều sẽ ko được chấp thuận khi mang gậy ra chọc vào bánh xe của sever .
Luật cũng do người đưa ra thì cũng sẽ được điều chỉnh cho phù hợp .
Không phá hoại thì ko ai để ý đến bạn .
Đừng tự huyễn hoặc bản thân là "Tao ko sai - Mày sai" nữa .

HoaHoa

Gia nhập giang hồ
Nói nhiều. Luật từ đầu 1 người 2 acc đã quá lắm rồi, hay muốn về cái thời mình siết chặt 1 người 1 acc, có active bằng số điện thoại mới được vào.

Đây 1 người cày cả chục acc, còn chống chế ???

View attachment 7835

Gold lạm phát do đâu, CHT bán mắc rơi ít do đâu ? Các bạn tự biết câu trả lời. Tối nay vừa trảm 1 đống xài tool và farmer công nghiệp kiểu này.
HaiGiangYb + YenBai củng 1 tập đoàn ne @Lion_King K6 1 đóng đó thấy fram binh thường

Bên trên