LỖI Lỗi kc 2 của cung liệt ưng chi nhãn

spk_boy

Binh Nhì
Mình TEST Đại Phu khí công 2 thái cực tâm pháp của đại phu cũng bị lỗi .... tăng 10 điểm vào K2 vẫn chỉ trừ 1 mana khi dùng skill ví dụ BUFF máu 50 mana tăng 10đ TCTP . đáng lẽ là sẽ còn 40mana /1 lần buff nhưng đây 49mana /1 lần .
-----------------------
VÀ mình thử test acc khác chỉ + 1 điểm TCTP + đeo thêm đồ ỐP NGỌC KC +1 thì xuống 48mana /1 lần buff .... vậy 9 điểm skill xương máu + vào TCTP của Đại phu vứt đi à :(((
bạn test kỹ lại xem, con mình max 20đ buff 1 phát 40 mana đều như vắt chanh. 1đ giảm 1% mà skill buff là 50 mana nên phải 2đ nó mới giảm 1 mana nha bạn. bạn nâng 10đ là giảm 5mana

spk_boy

Binh Nhì
đã test kỹ, kc này tăng dame và khoảng cách cho cung, tuy nhiên khoảng cách khi dùng skill ko hề tăng tí nào, khi đánh chay thì có tăng ÍT, tuy nhiên dùng skill thì ko. trong khi kc này là tăng khoảng cách cả đánh chay và skill. các sv khác khi tăng max kc này đều cảm nhận dc tăng khoảng cách đáng kể. mong boss xem xét lại vấn đề này .
kc2 của cung boss nói lâu rồi. chỉ có tác dụng với bắn chay, ko có tác dụng với skill. boss làm theo thời AS mà thời đó mình ko chơi cung nên ko so sánh dc =))

hoang090519996

Binh Nhì
kc2 của cung boss nói lâu rồi. chỉ có tác dụng với bắn chay, ko có tác dụng với skill. boss làm theo thời AS mà thời đó mình ko chơi cung nên ko so sánh dc =))
bởi mới nói cung 10x nó núp boss nó tỉa tên ra ngoài còn có cả AOE nhảy Khí công thì dam xanh liên tục người chết như ngả rạ =]]] cung 10x PK mới mạnh chứ mấy level này chả ăn thua sever LK lại chả có pill nên cung thua thiệt mây char khác

spk_boy

Binh Nhì
bởi mới nói cung 10x nó núp boss nó tỉa tên ra ngoài còn có cả AOE nhảy Khí công thì dam xanh liên tục người chết như ngả rạ =]]] cung 10x PK mới mạnh chứ mấy level này chả ăn thua sever LK lại chả có pill nên cung thua thiệt mây char khác
nghe đồn tên 10x 25m/9999 cái. mà chỉ có tên 10x mới AOE đc nên thằng nào giàu cứ mua tên mà bắn. tui chơi đao quẩy 1 phát 7 con mà 25m mua sâm 5k/1 lọ 850mana quẩy cả ngày, lâu lâu nhảy kc x2 dame mà 7 con thi tính ra chấp con cung ngàn năm ánh sáng =))

hoang090519996

Binh Nhì
nghe đồn tên 10x 25m/9999 cái. mà chỉ có tên 10x mới AOE đc nên thằng nào giàu cứ mua tên mà bắn. tui chơi đao quẩy 1 phát 7 con mà 25m mua sâm 5k/1 lọ 850mana quẩy cả ngày, lâu lâu nhảy kc x2 dame mà 7 con thi tính ra chấp con cung ngàn năm ánh sáng =))
solo thì tui ko nói ai mạnh ai hơn chứ mà vào võ lâm huyết chiến hay thế lực chiến máu ông bị delay đâu có bơm liên tục dc nó núp boss nó bắn dam xanh tôi đố ông buff máu kịp đấy còn về vấn đề cung + 8 9 10 thì bên sever dzogame đầy ông nhé

TrungCon95

Gia nhập giang hồ
bạn test kỹ lại xem, con mình max 20đ buff 1 phát 40 mana đều như vắt chanh. 1đ giảm 1% mà skill buff là 50 mana nên phải 2đ nó mới giảm 1 mana nha bạn. bạn nâng 10đ là giảm 5mana
thật k vậy :( tại lúc test thử thấy vậy xong hoang mang quá lên vẫn còn để dư điểm chưa + :v

spk_boy

Binh Nhì
solo thì tui ko nói ai mạnh ai hơn chứ mà vào võ lâm huyết chiến hay thế lực chiến máu ông bị delay đâu có bơm liên tục dc nó núp boss nó bắn dam xanh tôi đố ông buff máu kịp đấy còn về vấn đề cung + 8 9 10 thì bên sever dzogame đầy ông nhé
đó là dzo thôi, bên đây khác ông ơi. tính ra là ai đồ ngon hay kẹp skill pro là lụm thôi. ko trông chờ nhảy dame như bên kia. mấy cái nhảy dame đó có lợi cho train thôi

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
thì quan trọng nếu z là sai kc, kc này là tăng cả skill lẫn chay, làm gì có chuyện nói sv này thì chỉ tăng chay z thoy

TrungCon95

Gia nhập giang hồ
có gì mà ko thật trời, đã đang và sẻ chơi nên cứ yên tâm max 20đ kc 2 là buff 40 mana/buff thôi. tui đang 24đ kc 1, 20đ kc 2 mua 2k7 sâm 160mana buff cũng 8 9h là bình thường
thôi cứ chắc cú Max KC1 đã :))) k giờ tăng vào k đủ 20đ kc2 lại phế truất thì chết :(

spk_boy

Binh Nhì
thì quan trọng nếu z là sai kc, kc này là tăng cả skill lẫn chay, làm gì có chuyện nói sv này thì chỉ tăng chay z thoy
sai là sai so với cái gì bạn?? sv off sai so với pri hả?? nói chung kc sv này tui thấy đúng và ổn nhất (so với những gì tui biết hồi AS, ko so với mấy cái pri) còn bạn chơi pri quen rồi bg qua đây đòi kc phải giống pri thì có lẽ sẻ có nhìu gạch xây nhà :eek:

Bên trên