Hướng dẫn auto train và PK thích khách cho newbie!

MrGrim

Gia nhập giang hồ
k phài đâu , njn TT1 va TT2 thì hơi què thật . Vì các giải đấu đó đều là TT1 va TT2 .
con len TT3 k biet so phận ntn khi DP chien Cực pro , còn cung và njn k thể op kc2 vào Vk .
TĐ thì không biết rõ, chứ bên đông nam , ông bạn chủ guild mình đồ k max 9 10 này nọ, tt2, pk vẫn làm mấy ông tt1 2 char khác rờn rờn :v

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Đang tính Sv này chơi Njnza thì hum nay đọc được cái Pic này
Tại cũng đã từng chơi 4 5 HK rồi.đều chơi Cung
nên lần này quyết định chơi char #.Tính chơi lâu dài
mà đọc được Pic này ->nản ko muốn chơi Njnza luôn.Bên dzogame ai chơi Njnza mà ngon thì vào cho ? chút.

zTinyz

Gia nhập giang hồ
không biết bên này thích khách có kẹp pk = auto như bên DZO không ta?....nếu ko kẹp được thì hơi căng à.......

iCEhealer

Gia nhập giang hồ
thớt cho em hỏi là khi mới lé vờ 10 thì njn nên óp j`- vào cái vk ấy ( em nghi~ là nếu sv mới ra chắc k có dư dả ngọc cho mình óp đâu ) :((

NinaBebe

Gia nhập giang hồ
o_O tại sao f6 là attack mà không phải là F1??? ^^
Không nên để skill debuff trên thanh shortkey vì khi bạn auto, ninja sẽ xài skill debuff mà ko đánh chay >_<
Mua hộp auto cho ninja rồi set skill debuff 30s/1 lần debuff

Thiên Sứ Cổ Tích

Gia nhập giang hồ
o_O tại sao f6 là attack mà không phải là F1??? ^^
Không nên để skill debuff trên thanh shortkey vì khi bạn auto, ninja sẽ xài skill debuff mà ko đánh chay >_<
Mua hộp auto cho ninja rồi set skill debuff 30s/1 lần debuff
vì F6 là phím để hồi thành phù sau khi rời party. vì lúc cài auto bạn đã tick vào ô về thành sau khi rời party rồi.

ViMotChuNgheo

Gia nhập giang hồ
mình chơi nin lv tt2 bên TD cũng thấy rằng nin hơi cùi khi pk ngay cả tl 1-1. nin tt chỉ giỏi fams VH thôi. len tt set VH + def của các char cũng rất cao nên cho dù mặt sét ulpt nin cũng khó ăn

thongkhung9x

Binh Nhì
CÁi này mấy pro biết rồi không nói làm gi nữa. Mình post bài này với mục đích để hướng dẫn newbie và các bạn chưa biết thôi.

Tính tới thời điểm hiện nay thì mình chơi game HKGH và char TK cũng được một thời gian.
Mình thấy cũng rất nhiều bạn muốn chơi Ninja nhưng vẫn còn nhiều thắc mắc về cách train hay cách pk......
Vào 4rum thì thấy mục thích khách chưa ai post bài hướng dẫn nên mình mạn phép post trước ;)
Có gì không đúng a e góp ý chứ đừng ném gạch nhé
Nào trước tiên là khung hình để skill và máu mana
Hình 1

Sang phần cài đặt auto
Ở tab Đánh: Chọn Bật Khi train và Tắt Khi PK
Hình 2

Tab trở về: Tick vào ô "Khi rời khỏi party"
Hình 3
Sau đó khi train các bạn cứ ấn khởi động auto rồi train như bình thường
Cách PK của mình thì như sau:
Sau khi cài đặt skill như hình 1 mình sẽ khởi động auto khi phần cài đặt đánh ở hình 2 đã được tắt.

Chạy ra ấn crit + x chỉ vào thằng nào chữ đỏ yếu hơn hoặc ngang tầm mình (hoặc quái, hoặc phái bên mình lun) rồi ấn F4 để hút rate.

Sau khi có 1 rate chỉ vào đối thủ cần bem ấn F1 (đó là skill - def + hút máu)

Sau đó nhanh tay tích vào ô "Khi rời khỏi party" và để nó tự đánh.

Tay kia ấn uống máu liên tục cho chắc vì giờ bọn nó kẹp skill ảo lắm.

Sau 1 lúc nó nằm ra die hoặc nếu không die mà hút đủ 5 rate thì tích lại ô "Khi rời khỏi party" rồi F2 cho nó 1 phát (nó mà hok chết thì thôi té đi cho lành)

Lợi ích: Hút rate cực nhanh, dame chay biến ảo khôn lường.

Hạn chế: Khi train không tự động phù về thành khi hết máu.

Chú ý: CHỈ DÙNG KHI KHÔNG Ở TRONG PARTY

p/S: còn 1 cách kẹp cho ninja theo cách khác nữa để rảnh tớ post cho ace. ( bài có copy 1 it bên dzo nhé )

nếu nhớ không lầm thì cái cách này fix lâu rồi nhé bạn, đây chính là cách kẹp chay của njnja

Bên trên