Thông số cơ bản của hbq

mumpasyn

Binh Nhất
HBQ- được biết đến là char mới nhất của yulgang hiện nay. với các các chỉ số và số lượng skill phong phú vượt mặt các char khác. Thì HBQ hứa hẹn sẽ đem lại cục diện pk mới cho yulgang

sau đây là bãng chĩ số giúp các bạn lựa chọn cho mình char phù hợp với khã năng cũa mình... cũng như phân biệt đc sự khác nhau giữa các char khác.

Đính kèm

mumpasyn

Binh Nhất
HBQ- được biết đến là char mới nhất của yulgang hiện nay. với các các chỉ số và số lượng skill phong phú vượt mặt các char khác. Thì HBQ hứa hẹn sẽ đem lại cục diện pk mới cho yulgang

sau đây là bãng chĩ số giúp các bạn lựa chọn cho mình char phù hợp với khã năng cũa mình... cũng như phân biệt đc sự khác nhau giữa các char khác.

CÓ 2 CỘT MÍC CHƯA HOÀN THÀNH BẠN NÀO PRO EXCEL GIÚP 2 VS CK MIC TAY NÀO

mumpasyn

Binh Nhất
MOD ƠI VÀO SỬA GIÙM BÀI MIC VS HAIZZ XÓA CÁI ĐẦU DÙM MÍC VS CHĨNH LẠI CHỮ HBQ NGOÀI TOPIC DÙM MIC VỚI.. HAI XÀI Đ.THOẠI ÚP KHỔ GÊ LỖI LUNG TUNG @@

ImmortalSoul

Binh Nhì
Cái Attack mình tưởng dựa vào Strenght? chỉ khác mỗi lần thăng chức nó bonus thêm thôi chứ nhỉ? chứ mình để ý cũng lâu rồi từ lúc chơi dzo, cứ +1 +2 +1 +2 +......bên Str là Att cũng vậy. Ý kiến cá nhân thế :D

mumpasyn

Binh Nhất
Cái Attack mình tưởng dựa vào Strenght? chỉ khác mỗi lần thăng chức nó bonus thêm thôi chứ nhỉ? chứ mình để ý cũng lâu rồi từ lúc chơi dzo, cứ +1 +2 +1 +2 +......bên Str là Att cũng vậy. Ý kiến cá nhân thế :D
ko bạn ơi Atk vs Str lúc đầu thì nhìn có vẽ giống nhau về chu kì + điễm... nhưng về sau... Atk có vài chỗ nó ko + theo chu kỳ... còn Str thì theo chu kỳ rất đều....

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
bên các sver khác đã test hbq, thấy cũng bt k có gì là nổi trội thậm chí còn cùi bắp hơn các char khác @@... k biết sver mình thỳ sao, có thực sự mạnh mẽ như những gì đã quảng cáo k :D...đag có ý định cày lên 8x hoặc 10x r đổi sang hbq xem sao, xem có ji hót hơn các sver khác k

Bên trên