LỖI Report lỗi tại đây

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
lỗi chức năng auto lụm đồ thương nhân chi hồn, bỏ tick nhặt hàn ngọc thạch nhưng vẫn nhặt, tick nhặt nhiệt huyết thạch thì lại ko nhặt

unbeaten789

Gia nhập giang hồ
lỗi ra vô vlhc acc 8x hay bị disconect ngay khi vừa vào chợ, và khi bị kill khỏi vlhc lại bị dis báo lỗi bug thêm 1 lần nữa từ tuần trc tới h vẫn chưa fix đc
lỗi xả combo xong bị đứng im vài giây ko di chuyển hay làm gì đc nữa cả, qua 2 lần bảo trì r vẫn thấy chưa fix

Leeeannnnn

Gia nhập giang hồ
Sau update vẫn bị lỗi ninja không dùng đc auto tốc kích , nếu dùng delay giữa những lần chuyển từ quái chết sang con khác rất lâu .
Lỗi party : trong một số thời điểm dù đang có pt nhưng người khác vẫn party được tiếp , nhân vật ở trong party cũ sẽ liên tục vào ra vào ra party

tistyle

Gia nhập giang hồ
Sv Bắc Băng Cung
Lỗi sau khi bảo trì
Ingame MeoHeo id f5tistyle char dp
-Bảo trì xong e bị lỗi sài skill.. Sử dụng skill buff thì đc nhưng sử dụng skill chiến thì k đc... Kính mong kteam fix dùm em.. Em thử mọi cách k thể nào sài dc skill nó cứ đứng im re...
Đặt skill ở f1 nhấn f1 nó k đánh cứ đứng im
K sài dc skill s đi kill auto đây :( @Huyết Ban Nick @Lion_King fix dùm em vs ạ

tistyle

Gia nhập giang hồ
Sv Bắc Băng Cung
Lỗi sau khi bảo trì
Ingame MeoHeo id f5tistyle char dp
-Bảo trì xong e bị lỗi sài skill.. Sử dụng skill buff thì đc nhưng sử dụng skill chiến thì k đc... Kính mong kteam fix dùm em.. Em thử mọi cách k thể nào sài dc skill nó cứ đứng im re...
Đặt skill ở f1 nhấn f1 nó k đánh cứ đứng im
K sài dc skill s đi kill auto đây :( @Huyết Ban Nick @Lion_King fix dùm em vs ạ
Sr ad nhé e tự fix dc r.. Cảm ơn nhiều

minhnguyenvt04

Gia nhập giang hồ
ID: minh7007
Tên nhân vật: zNguyenMinhz
Thời gian: 21h40p
Kênh:2
Mô tả lỗi:
Team mình đang đánh boss để up G4 , còn khoảng 1% máu nữa thì acc key của mình tự dis game , log in vào thì hiện bảng sử dụng Bách Niên Linh Thạch , mang theo bên mình là 500v , sau khi dis log vào chỉ còn 499v

minhnguyenvt04

Gia nhập giang hồ
ID: minh7007
Tên nhân vật: zNguyenMinhz
Thời gian: 21h40p
Kênh:2
Mô tả lỗi:
Team mình đang đánh boss để up G4 , còn khoảng 1% máu nữa thì acc key của mình tự dis game , log in vào thì hiện bảng sử dụng Bách Niên Linh Thạch , mang theo bên mình là 500v , sau khi dis log vào chỉ còn 499v

Mình không biết post clip đánh boss trên này nên sẽ up ở trên page của yulgang , xin thông cảm

Bên trên