LỖI Train góc lag :))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
có hình ảnh chứng cứ cụ thể up lên bạn ơi, ko có chứng cứ khó buộc tội theo lời nói lắm.
Dễ như húp cháo mà HBN, HBN chỉ cần ra thông báo trong vòng 1 ngày kể từ lúc ra thông báo:

Em nào vi phạm tự thú thì nhốt cảnh cáo x ngày, em nào để phát giác thì nhốt xx tháng.

Bao ăn với HBN, chỉ 5 phút sau thì số tội phạm ra đầu thú không sót em nào=))=))=))

Masya

Binh Nhất
1. Đây là lần đầu tiên admin xử lý lỗi đánh quái ở góc lag
2. Lỗi này đã được chính mình report từ trước đó
3. Góc là chỉ người ko đánh được chứ quái cũng cắn thấy bà nội mẹ mình luôn
=> Mình bị ban 3 ngày ( cảnh cáo).
=> Trường hợp này 1 ngày, không nhất quán cách xử lý rồi ad.

Đính kèm

nkhang

Gia nhập giang hồ
Chủ yếu không thấy hình thức xác minh thôi =))) chứ cứ đưa hình rồi ban thì tôi chụp khoảng chục tấm, cách 2 ngày tôi rp 1 tấm thì chắc bay màu cả team đó :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
1. Đây là lần đầu tiên admin xử lý lỗi đánh quái ở góc lag
2. Lỗi này đã được chính mình report từ trước đó
3. Góc là chỉ người ko đánh được chứ quái cũng cắn thấy bà nội mẹ mình luôn
=> Mình bị ban 3 ngày ( cảnh cáo).
=> Trường hợp này 1 ngày, không nhất quán cách xử lý rồi ad.
ca của bạn là biết rồi còn mần, này user mới ko biết nên cảnh cáo 1 ngày.

PaPaMila

Gia nhập giang hồ
cuộc sống mà. cay ko kill đc nên rp. chứ mấy cái góc lag này còn mơ hồ giữa vi phạm và ko vi phạm lắm. nó tồn tại sẵn trong game, có nhiều cách để chui vào có sẵn trong game mà ko cần phải dùng bất kì 1 phần mềm can thiệp và chỉnh sữa nào. vs chui vào đó đánh quái cũng đâu có đc x2 x3 exp đâu. nói chung vào sân chơi của chủ nhà thì chấp nhận luật chơi thôi. riêng mấy thành phần anti thì khá trẻ trâu. rút kinh nghiệm vậy, mới mon men qua cũng chả biết bên này cấm và cũng chả thấy toppic cấm hay gì. cơ mà sever nhiều trẻ trâu mới vui.

SuperCover

Trung Sĩ
ca của bạn là biết rồi còn mần, này user mới ko biết nên cảnh cáo 1 ngày.
Vãi huyết. Nó train góc lag trong hốc 84 đã lên báo, lần này nó lại qua chỗ khác mà bảo không biết@@. Từ bh có sự phân biệt đối xử thế. Chưa kể thanh niên trên từng 1 lần đc xí xoá vụ teamview chôm đồ. GM bảo không đi đêm mà xử lý như thế ngta nghĩ 80% khả năng đi đêm cmnr.

PaPaMila

Gia nhập giang hồ
Vãi huyết. Nó train góc lag trong hốc 84 đã lên báo, lần này nó lại qua chỗ khác mà bảo không biết@@. Từ bh có sự phân biệt đối xử thế. Chưa kể thanh niên trên từng 1 lần đc xí xoá vụ teamview chôm đồ. GM bảo không đi đêm mà xử lý như thế ngta nghĩ 80% khả năng đi đêm cmnr.
bạn nói chuyện nó cũng ngu vừa vừa thôi. t trong team đó đây. 2 cái ảnh là cùng ngày nhé. đi đêm clmm á. đi đêm mà phải cầm vk6 cho bọn 9 nó dí phải chui vào đó trốn train à. não để trang trí à.

Cớm

Gia nhập giang hồ
Chứng tỏ não phẳng à , chơi YGVN bao lâu rồi

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
bạn nói chuyện nó cũng ngu vừa vừa thôi. t trong team đó đây. 2 cái ảnh là cùng ngày nhé. đi đêm clmm á. đi đêm mà phải cầm vk6 cho bọn 9 nó dí phải chui vào đó trốn train à. não để trang trí à.
- Tôi ko biết bạn là ai trong team .. Nhưng team của bạn train nhiều ngày . Ở 2 bãi SUP 84 và 88 .. chứ ko phải mới train bãi sup 88 ko ..
- Như vầy mà bảo là ko biết ak .. Ko biết mà train đến 2 bãi và nhiều ngày ... Train kênh 10 thì chẳng ai thèm quan tâm. Train kênh pk rồi đi skill auto chính tà cũng skill rồi về lại góc lag train .. Vô lý quá =))
Tấm thứ 1 train 88... Tấm thứ 2 train 84..

Atalante

Gia nhập giang hồ
Thôi bị banned 1 ngày là chắc cũng biết mùi rồi. Lần sau mà còn thấy train góc lag kiểu vầy thì mình chụp hình có ngày giờ luôn cho đỡ nói là bị vu oan nhé :)).
Giờ thì biết server này như nào rồi. Train kênh pk map pk thì đừng mong là không bị pk bằng bất cứ hình thức nào :P.
Sợ bị kill mà ham đi quét thì cứ kill xong về k10 train tiếp ấy cho khỏe, hoặc chịu khó canh máy.

PaPaMila

Gia nhập giang hồ
nói chung ko biết ở đây là không biết sever LK cấm góc lag chứ ko phải ko biết cách vào. còn tuyên bố team tụi này đéo sợ bố con thằng nào. thích thì nhích thôi ngại loz gì. sau khi thả ra vẫn đi quét như thường. ko muôn bị PK thì tải game offline mà chơi. cay éo gì ! :D :D :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Liên quan gì tới tôi vậy ông =)
Tôi cũng chỉ đang tham gia vào xem giải quyết như nào, hiện tại chỉ thấy đăng ảnh rồi xử lý, chưa thấy hình thức đi xác minh thực hư và chốt vấn đề của admin như nào =) chứ ba cái đồ hình này mấy lúc
thể loại kích đểu này gặp nhiều rồi,mọi người giải thích gì cho mệt. Đã éo tin tương thì đi chỗ khác chơi cho nó nhanh, giải thích cũng thế.

Masya

Binh Nhất
:)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
report 84 là lần nào ? Vụ này lôi qua vụ kia là sao ? Liên quan gì ? Kết luận đi đêm thì đưa ra bằng chứng ok ? Còn không đưa được thì tôi có quyền cho bạn ra đảo vì hành vi xúc phạm BQT ?

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
report 84 là lần nào ? Vụ này lôi qua vụ kia là sao ? Liên quan gì ? Kết luận đi đêm thì đưa ra bằng chứng ok ? Còn không đưa được thì tôi có quyền cho bạn ra đảo vì hành vi xúc phạm BQT ?
Ý ông ấy là nó bug cái chổ quái sup lvl 84 lần đầu xong bị phốt, rồi nó thấy thread trốn lên sup 88 xong bị bắt gặp tiếp mà huyết bảo là chúng nó ko biết.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Ý ông ấy là nó bug cái chổ quái sup lvl 84 lần đầu xong bị phốt, rồi nó thấy thread trốn lên sup 88 xong bị bắt gặp tiếp mà huyết bảo là chúng nó ko biết.
Thứ nhất hình trên bãi 84 chỉ chụp dc mỗi nhân vật Moto Speed, thứ 2 hình trên bãi 88 cũng không có ngày tháng làm sao biết hình đó là trước hay sau bãi 84 ? Các bạn vừa report là mình xử lý ngay trong ngày report, thử xem xem 2 hình đó là up lên forum cùng 1 ngày hay 2 ngày khác nhau ? Mình xử lý theo số lần vi phạm, lần đầu cảnh cáo, lần 2 ban vĩnh viễn. Đơn giản vậy thôi. Còn về thanh niên @SuperCover thích tổ lái chuyện nọ xuyên chuyện kia thì vui lòng đưa ra bằng chứng. Mình làm việc theo bằng chứng chứ ko làm việc theo kiểu suy đoán.

SuperCover

Trung Sĩ
Thứ nhất hình trên bãi 84 chỉ chụp dc mỗi nhân vật Moto Speed, thứ 2 hình trên bãi 88 cũng không có ngày tháng làm sao biết hình đó là trước hay sau bãi 84 ? Các bạn vừa report là mình xử lý ngay trong ngày report, thử xem xem 2 hình đó là up lên forum cùng 1 ngày hay 2 ngày khác nhau ? Mình xử lý theo số lần vi phạm, lần đầu cảnh cáo, lần 2 ban vĩnh viễn. Đơn giản vậy thôi. Còn về thanh niên @SuperCover thích tổ lái chuyện nọ xuyên chuyện kia thì vui lòng đưa ra bằng chứng. Mình làm việc theo bằng chứng chứ ko làm việc theo kiểu suy đoán.
Ờ ad quản lý game mà. Muốn xử hay không thôi, muốn thì đã tra ra được hết cả pt:)) ngày giờ số lần vi phạm. Còn vụ xử theo số lần vị phạm:v xin lỗi lần trước cái trường hợp của ông Minzy cũng là lần đầu nhưng vẫn bị qui chụp là lợi dụng lỗi game và xử 3 ngày ban. Ok 3 ngày từ khi cái sv này mở tới h là mức ban nhẹ nhất. Vậy tại sao trường hợp này lại k truy cứu( tức là ad có thể truy ra được cả cái pt nhưng ad k làm). Thứ 2 là mở ra thêm mức ban nhẹ không tưởng (1 ngày). Rồi cái tiếp ad bảo newbie mới qua nên nhẹ nhàng. Xin lỗi vụ lần trước cái thằng BossChicken teamview chôm của. Ad không xử vì người bị chôm đã được đèn bù. Ok về lý thì k xử cũng được nhưng có hành vi xấu khi chơi game mà lại k phạt nhẹ cái? Ok k phạt thôi lần này lại lợi dụng lỗ hổng để trục lợi :)) ok ad cũng k xử. Thế thì ngta đặt nghi vấn có gì là sai?? Mà bảo newbie chứ lúc xử ông Minzy thì cũng là newbie mới qua sv. Làm gì biết tới trục lợi bị ghét ở SV.
- Từ trước đến h ở SV này xử lý như nào? Từ đâu có cái biệt danh LK độc tài. Roule luật lệ các kiểu xây dựng từ thời open test giáng sinh tới giờ hết duy trì rồi à?
- Còn ad đòi bằng chứng:)) Xin lỗi đi mình không phải người quản trị game làm gì lôi ra được = chứng. Ad có tuồn đồ hay làm cái gì gì đi nữa thì mỗi ad biết chứ ai biết:v game của ad mà đâu phải của mình.

Bên trên