THẢO LUẬN Giải đáp thắc mắc 2 kc 10x cua cs...

n2ccuong2693

Gia nhập giang hồ
e thấy cầm lên 10x có 2 kc... vậy tăng 1 trong 2 hay tang max cả 2 ạ? tại e thấy nhảy debuff thi chi nhảy 1 trong 2 lên thôi chứ k nhảy cả 2... và AC có nhiều bác opt SMCT... ai rành về cầm tư vấn giúp e với ạ :D

Matrix

Trung Sĩ
e thấy cầm lên 10x có 2 kc... vậy tăng 1 trong 2 hay tang max cả 2 ạ? tại e thấy nhảy debuff thi chi nhảy 1 trong 2 lên thôi chứ k nhảy cả 2... và AC có nhiều bác opt SMCT... ai rành về cầm tư vấn giúp e với ạ :D
Hai khí công nó có 4 loại buff hoàn toàn khác nhau nên bạn cân nhắc nhé, mà theo mình là nên max hết cả hai

n2ccuong2693

Gia nhập giang hồ
vâng bác , e đang thắc mắc là nên nâng 1 hay nâng cả 2... tại nó chỉ nhảy 1 trong 2 , khi quái đang bị debuff 1, 2 nhảy thì 1 nó mất... :V

Matrix

Trung Sĩ
Với bác cho em hỏi là cầm opt kc2 để hổ trợ r, vậy vk nên opt tt gì, taij opt hỏa e thấy hơi phí, cầm nộ lên đc gì k ạ? opt tt thủy có hợp lý k?
Cầm nếu op kc2 thì op thủy đi nhưng mà sv. nhưng mà cầm trâu bò lắm op clvc mà sài. Cầm nộ lên thì 100% xuất hiện buff hỗ trợ tùy theo mình chỉnh

n2ccuong2693

Gia nhập giang hồ
Cầm nếu op kc2 thì op thủy đi nhưng mà sv. nhưng mà cầm trâu bò lắm op clvc mà sài. Cầm nộ lên thì 100% xuất hiện buff hỗ trợ tùy theo mình chỉnh
vâng tks bác... e dang 6 hỏa , thôi để e tẩy opt tt thủy, tại chủ yếu cho em ấy đi support là chính chứ pk k nhiều, tại e chơi nin mới la pk chính... với chủ yếu opt tt sao cho nhìn đẹp thôi ạ... còn cầm pk thì chắc đi làm q BBC để lấy vk hàn băng làm vk pk :))

Bên trên