LỖI Report lỗi tại đây

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
@trungoc: tên 1 thành viên trong team cũng không có thì check = gì hả bạn, ai biết bạn là ai , chơi con nào mà check ? ? thời gian? kênh nào? sao cái này mình cứ nói đi nói lại hoài vậy nhỉ ?????

trungoc

Gia nhập giang hồ
@trungoc: tên 1 thành viên trong team cũng không có thì check = gì hả bạn, ai biết bạn là ai , chơi con nào mà check ? ? thời gian? kênh nào? sao cái này mình cứ nói đi nói lại hoài vậy nhỉ ?????
Sorry lần đầu post lỗi này nên không biết :) 5 acc gồm: Obelisk, Macung1510, BoCongAnh, zSoda với LucVuongGia. Thời gian tầm 20:30 ngày hôm qua 22/2/2019 (sau bảo trì nhanh server tầm 2-30p), kênh 2 TT1. Check hộ m với nhé :)

NguyenMinhHieu87

Gia nhập giang hồ
@Dương Bất Công : Gm ơi xem trường hợp của mình fix dc chưa bạn. Mình vẫn thấy bị lỗi. Thanks bạn nhiều
SV TT1:
  • Thông tin về nhân vật: id: phat14082015, tên nhân vật: VegeHit, nhân vật: ninja nữ 9, lv 91.
  • Miêu tả rõ ràng 1 chút về lỗi mình gặp phải: acc hẹn hò với char Danny, chưa kết hôn. Nay muốn chia tay mà dùng lệnh /Depart không được. Mong GM hỗ trợ giúp để còn hẹn hò và kết hôn với char khác. Thanks !

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
@Dương Bất Công : Gm ơi xem trường hợp của mình fix dc chưa bạn. Mình vẫn thấy bị lỗi. Thanks bạn nhiều
SV TT1:
  • Thông tin về nhân vật: id: phat14082015, tên nhân vật: VegeHit, nhân vật: ninja nữ 9, lv 91.
  • Miêu tả rõ ràng 1 chút về lỗi mình gặp phải: acc hẹn hò với char Danny, chưa kết hôn. Nay muốn chia tay mà dùng lệnh /Depart không được. Mong GM hỗ trợ giúp để còn hẹn hò và kết hôn với char khác. Thanks !
nhấn /depart cái rồi xác nhận là xong mà

ThienDiem

Trung Sĩ
lỗi ingame Artistic .
ngày 25/02/19 lúc 11:55 am. Sau khi kích chuột phải sử dung nhẫn kết hôn thì mất tiêu luôn cái nhẫn. relog lại vẫn ko thấy

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Mọi người lưu ý K4 mở tạm thời để fix lỗi Q hàn băng, mọi người tránh train hay làm các việc khác tại K4

asa

Gia nhập giang hồ
id thainguyen.ftu2 ,tên nhân vật ThienLongKiem ,vào phần cá nhân vẫn còn tên nhân vật nhưng khi vào phần gộp sv thì không thấy nhân vật để gộp . mong các admin fix sớm dùm e với

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
id meowracle, ign Meowracle, lỗi: bị mất 1 dây sư đồ, lần đầu log bị full hòm không nhận được dây sư đồ, mình ném nết sâm ra ngoài, relog thì chỉ có 2 dây, hiện tại chỉ nhận được 2 đệ tử @Dương Bất Công @Lion_King

Bên trên