LỖI Report lỗi tại đây

Ramse

Gia nhập giang hồ
Tình hình là đang có lỗi pill exp khi xài chung với nhau. Điển hình là pill exp 100%+ pill exp 40% 1h, nếu relog hoặc diss sẽ bị mất pill exp 100% không biết vì nguyên do gì. Thứ 2 là nếu đã xài viên 40% 1h trc thì sẽ không xài pill 100% đc, bắt buộc phải xài 100% trc. Hôm qua acc mình train cắn 2 viên 1 lúc, bị diss relog lại thì kết quả là bị mất viên exp 100% (tầm 1h-2h sáng) vừa xài chưa đc 30'. Mà pill exp 100% có giá trị khá hiếm trong thị trường. Mong GM @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công kiểm tra và hoàn trả lại giúp mình viên 100%. Mình vừa phải cắn lại viên exp 100% để treo.
ID: lind123
ign: Adrenaline
@Dương Bất Công
Thanks.
E cụng bị lỗi y chang như bạn này nha mấy ad @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công

ign: Shjva
server TT1

Bị dis tầm khoảng 1h-2h sáng CN giờ VN.
Mặc dù cục pill của em còn khoảng 6-7 tiếng thôi nhưng mà mong ad giải quyết hộ :))).

VoDanhHiepKhach

Gia nhập giang hồ
  • Thông tin về nhân vật, account gì : Ninja
  • Miêu tả rõ ràng 1 chút về lỗi mình gặp phải : Lỗi kĩ năng tàng hình , trong tlc ở 1 khoảng cách gần nhau thì tàng hình sẽ ko bị nhìn thấy , nhưng khi ở xa mà tàng hình chạy lại bem tượng mà có player khác từ xa chạy tới thì sẽ thấy mình đang tàng hình lò dò và chém mình đc bình thường

VoDanhHiepKhach

Gia nhập giang hồ
@VoDanhHiepKhach : đánh bạn trực tiếp hay bị ăn sát thương AOE? vs lại đang tàng hình mà bạn có hành động gì gì hết tàn hình nhé
Em tàng hình từ nhà tà phái , chạy thẳng qua tượng 9 và ko làm bất kì hành động nào , đang tới gần tượng chính thì bị team địch phát hiện và dame mình như bình thường , em cũng thấy một thg ninja khác đi từ từ theo tư thế tàng hình mà mình vẫn nhìn rõ khi từ xa tới ( trong tlc còn bên ngoài e k biết )

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Em tàng hình từ nhà tà phái , chạy thẳng qua tượng 9 và ko làm bất kì hành động nào , đang tới gần tượng chính thì bị team địch phát hiện và dame mình như bình thường , em cũng thấy một thg ninja khác đi từ từ theo tư thế tàng hình mà mình vẫn nhìn rõ khi từ xa tới ( trong tlc còn bên ngoài e k biết )
bạn di chuyển là nó thấy mờ mờ rồi nhé

Julius Vega

Gia nhập giang hồ
Xin nhờ các GM giúp nhận vũ khí Hàn băng sv tt1.
Nhân vật Vega, char thích khách đã hoàn thành Q ngày thứ 7, vẫn bị lỗi không nhận được vũ khí HB như tuần trước.

Ramse

Gia nhập giang hồ
@Dương Bất Công @Huyết Ban Nick e lại bị lỗi k nhận dc vk huyền băng cung nha ad. Có gì nhờ ad mở lại kênh 6 7 gì đó cho e nhận vk được.

SV: TT1
Tên nhân vật: Shjva

Chủ nhân vk huyền băng char thương. Đã check với phù dung.
Xin nhờ các GM giúp nhận vũ khí Hàn băng sv tt1.
Nhân vật Vega, char thích khách đã hoàn thành Q ngày thứ 7, vẫn bị lỗi không nhận được vũ khí HB như tuần trước.
Giúp hộ xíu ad ơi hết ngày phát là mai lại k nhận được thì mất cả tuần train đó :'(

@Huyết Ban Nick @Dương Bất Công

ybaustin

Gia nhập giang hồ
Tình hình là tuần nay đêm nào cũng bị diss giữa đêm , khá là phiền toái mình ở nước ngoài đi làm về là thấy diss cả team , hỏi mấy ng ở vn có diss kg thì cũng chung 1 tình trạng, mong giải quyết dc sớm vấn đề này @Huyết Ban Nick @Lion_King

ybaustin

Gia nhập giang hồ
Nhờ adm check lỗi vlhc ăn pill hết time vẫn còn tác dụng ,
Sv TT1
Nhân vật : ChaoSlayder
mình nuốt pill liên tục tự nhiên mất tiêu pill hết rồi bị kẹt như vậy luôn

Phát Bùi

Binh Nhất
SV TT1:
  • Thông tin về nhân vật: id: phat14082015, tên nhân vật: VegeHit, nhân vật: ninja nữ 9, lv 91.
  • Miêu tả rõ ràng 1 chút về lỗi mình gặp phải: acc hẹn hò với char Danny, chưa kết hôn. Nay muốn chia tay mà dùng lệnh /Depart không được. Mong GM hỗ trợ giúp để còn hẹn hò và kết hôn với char khác. Thanks !
1/ Như trên TMC id:izumagin2, tên nhân vật KEOs đao nam tà lv104
- /Depart + tên love => không có gì cả, chữ xanh cũng không thấy
- npc BTC già quá bất lực luôn
- npc thì chỉ chấp nhận những acc đã kết hôn ly hôn
...........
2/ KO BIẾT PHẢI LỖI KHÔNG:
TT1:
- id: thanhnienlay, tên nhân vật: BestCung lúc trước có love + kết hôn với acc nào đó mình không biết vì acc này mình mua.
- Acc love kia đã chủ động ly dị từ lúc nào không biết nhưng chiếc nhẫn tình nhân vẫn còn và khi mình tỏ tình acc peNhim02 thì bây giờ mình dùng love = nhẫn đó lên acc peNhim02 bình thường.
3/ Có 1 số item cần xóa nhưng không biết xóa bằng cách nào hay bằng lệnh gì mong ad chỉ giúp (ví dụ cái rương thạch sanh TC2: mở ra thì đồ cùi mà số không biết xui hay hên mở hoài vẫn ra nó)

Bên trên