LỖI Khí công - lỗi gì vào đây

nhatthiem113

Thiếu Úy
Uầy 2 khái niệm khác nhau nha bạn.

Thứ nhất nếu bạn để ý, bất cứ cái gì KTeam đưa ra đều chèn ép mấy lão đại gia nhiều nhất có thể. Không tin hỏi @Matrix @Rinascita91 @nhatthiem113 là hiểu. Tất cả event ... thậm chí bùa 1~3 đó bạn...

Thứ 2, về vấn đề chính thì bạn trên nói hơi phũ nhưng nó đúng. Nếu so sánh ở sv offical thì Đao 10x không đầu tư nghiêm túc thì đánh bướm cũng sml đó :( Cái mình làm là đưa nó về giá trị đúng đắn thôi. Bạn xem đồ đạc của mình tương xứng với quái muốn đánh chưa.
Tui biết rồi nhé, thì ra có bàn tay thúi của ông. dạo này nghe nói lên cân phải không, muốn xuống cân bớt nè =)) @Lion_King

mumpasyn

Binh Nhất
Uầy 2 khái niệm khác nhau nha bạn.

Thứ nhất nếu bạn để ý, bất cứ cái gì KTeam đưa ra đều chèn ép mấy lão đại gia nhiều nhất có thể. Không tin hỏi @Matrix @Rinascita91 @nhatthiem113 là hiểu. Tất cả event ... thậm chí bùa 1~3 đó bạn....
lâu ngày ko onl forum, hôm nay rảnh dạo forum tôi đã shock khi đọc đc cái này. Buồn! thôi nạp ít cúng a Tiếu tiếp đây.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tui biết rồi nhé, thì ra có bàn tay thúi của ông. dạo này nghe nói lên cân phải không, muốn xuống cân bớt nè =)) @Lion_King
lâu ngày ko onl forum, hôm nay rảnh dạo forum tôi đã shock khi đọc đc cái này. Buồn! thôi nạp ít cúng a Tiếu tiếp đây.
Hy vọng là hiểu đúng :)) Ý mình là ngay cả bán bùa 1~3 cũng ko đc bán thoải mái, cứ phải nghĩ cách để tránh chênh lệch. Ngày trước bạn nào đòi mở 1~3 mà ko biết lão @Rinascita91 như mở cờ trong bụng

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
Buff 10% sinh mệnh của Cung không tác dụng
AD có thể check dùm phát với
Nếu check sẵn check luôn HLCK xem còn tác dụng không AD ơi ( thấy yếu yếu sao ấy @@)

Michael

Gia nhập giang hồ
  • Khí cầm thanh quá nguyệt với kc kích lưc công thanh? Char cầm sư
  • khi ở trang thái hạ thanh âm với dị thanh âm k tăng dam ....và ở 3 trạng thái cũng k tăng def
  • kc kích lực công thanh khi kill aoe có nhảy kc nhưng dam lúc tăng lúc không....
  • em mong kc cầm thanh quá nguyệt hoạt động đúng theo dịch thuật là dc tăng dam def ... khi ở 3 trạng thái siêu hạ dị thanh âm

Michael

Gia nhập giang hồ
  • khi ở trang thái hạ thanh âm với dị thanh âm k tăng dam ....và ở 3 trạng thái cũng k tăng def
  • kc kích lực công thanh khi kill aoe có nhảy kc nhưng dam lúc tăng lúc không....
  • em mong kc cầm thanh quá nguyệt hoạt động đúng theo dịch thuật là dc tăng dam def ... khi ở 3 trạng thái siêu hạ dị thanh âm
@Huyết Ban Nick @Dương Bất Công @Lion_King k ad nào ... xem set trường hợp này

SuperCover

Trung Sĩ
Bên dzo 3 trạng thái của cầm có tăng dame def k bác ??
- Còn kc kích lực công thanh khi aoe thì nó nhảy 1 trong mấy con aoe không nhất thiết là con mình đánh. Cũng thắc mắc với ad nhưng cũng k chơi bên dzo nên k thể so sánh được. Thử ib trực tiếp face cho Yulgangvn hoặc Kim Hương Ngọc xem
@Lion_King

Michael

Gia nhập giang hồ
Bên dzo 3 trạng thái của cầm có tăng dame def k bác ??
- Còn kc kích lực công thanh khi aoe thì nó nhảy 1 trong mấy con aoe không nhất thiết là con mình đánh. Cũng thắc mắc với ad nhưng cũng k chơi bên dzo nên k thể so sánh được. Thử ib trực tiếp face cho Yulgangvn hoặc Kim Hương Ngọc xem
@Lion_King
khi kick lực thì dam vẫn bt bác ạ . em để ý hết rồi....

SuperCover

Trung Sĩ
khi kick lực thì dam vẫn bt bác ạ . em để ý hết rồi....
Thử dùng skill aoe mà đánh 1 con quái nhảy dame là biết có k mà. Còn nếu aoe thì nó nhảy 1 trong 5 con hoặc nhảy 2 đến 3 con trong 5 con tuỳ. Chứ k phải hiện kc là nhảy cả 5. Mà cơ bản ông có chơi bên dzo char cầm lv cao mà thấy sai gì thì rp cho ad chứ thấy đuối cầm quá

Michael

Gia nhập giang hồ
mình mới test bên dzo... khi ở 3 trang thái... trang thái nào cung tăng dam def ở ctrl s......
và cung test lại cái kíck lực công thanh
1 là tăng dam toàn bộ
2 là có nhảy kc và k tăng gì
@Huyết Ban Nick @Lion_King
2 ad vô test lại.....hộ em với

Bên trên