THẢO LUẬN Ty le drop ht va ch

ducVjp

Gia nhập giang hồ
xin a LK làm ơn sau bảo trì đừngc có fix ht va ch nữa
a xem sv TMC bây giờ con được bao nhiêu người
cái game của minh hay ở chổ là pk va op đồ,nhung cu sau bao tri la a lai fix ( mệt mỏi ) nhiều khj phát chán với a nhưng cũng vì sự đam mê game HKGH mà đến bây giờ vẫn còn gắn bó ( nhưng anh cu fix thế này thì chac sẽ có nhiều thành viên phải bỏ game mất ) hiện tại cũng dang có 5 thằng bạn nó dang chán và muốn nghĩ .
p/s hỏi lý do vì sao thì nhận được câu trả lời mà k biết a LK có thấu hiểu k :" anh fix nhiều quá đâm ra chán "
Mong anh LK xem xét [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
xin a LK làm ơn sau bảo trì đừngc có fix ht va ch nữa
a xem sv TMC bây giờ con được bao nhiêu người
cái game của minh hay ở chổ là pk va op đồ,nhung cu sau bao tri la a lai fix ( mệt mỏi ) nhiều khj phát chán với a nhưng cũng vì sự đam mê game HKGH mà đến bây giờ vẫn còn gắn bó ( nhưng anh cu fix thế này thì chac sẽ có nhiều thành viên phải bỏ game mất ) hiện tại cũng dang có 5 thằng bạn nó dang chán và muốn nghĩ .
p/s hỏi lý do vì sao thì nhận được câu trả lời mà k biết a LK có thấu hiểu k :" anh fix nhiều quá đâm ra chán "
Mong anh LK xem xét [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
riêng nick này mình fix đặc biệt cho ngóc đầu ko nổi luôn. toàn ý kiến tào lao.

ducVjp

Gia nhập giang hồ
nếu vậy thì cho em xin nói thẳng là game k phát triển thêm nổi đâu
ý kiến mà cũng bị cấm thì hỏi game như thế nao đây
a thử xem lai minh đi game mà ăn rồi fix suốt thì làm sao mà kham nổi
còn cái thằng Cà Pháo chỉ được cái nịnh là giỏi ( bố mày chúa ghét mấy cái thể loại như mày ) ý kiến thì hưởng chung mà suốt ngày chạy theo cắn đít "tao sợ"

ducVjp

Gia nhập giang hồ
LK có bao h fix cường hóa với hợp thành đâu. Bác ấy khẳng định mấy lần rồi, chắc do bạn đen thôi.
den thì k thể ( trước giờ mình hợp thành đều như thế tỷ lệ 97 đến 100% ) k bao giờ sai được ( cứ sau bảo trì mà op lai kiểu như cũ k bao giờ được )
cường hóa cũng vậy +5 rieng tu chủ nhật đến thứ 4 trước nay + k bao giờ xịt ( mà cứ sau bảo trì op lại như cũ là +3 con xit chứ đừng bảo +5

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
nếu vậy thì cho em xin nói thẳng là game k phát triển thêm nổi đâu
ý kiến mà cũng bị cấm thì hỏi game như thế nao đây
a thử xem lai minh đi game mà ăn rồi fix suốt thì làm sao mà kham nổi
còn cái thằng Cà Pháo chỉ được cái nịnh là giỏi ( bố mày chúa ghét mấy cái thể loại như mày ) ý kiến thì hưởng chung mà suốt ngày chạy theo cắn đít "tao sợ"
em nghỉ đi em, NPH này làm ăn láo toét lắm, toàn đi fix thôi. Không tin tưởng thì nghỉ cho lành em ạ, đăng bài bán nick đi a duyệt cho nhanh.

P/s: ý kiến vs đặt điều/vu khống nó khác nhau lắm em. Anh chả thấy có sự góp ý gì từ ý kiến của em cả, những người chơi kiểu này a ko muốn có thêm. Thế nhé.

ducVjp

Gia nhập giang hồ
em nghỉ đi em, NPH này làm ăn láo toét lắm, toàn đi fix thôi. Không tin tưởng thì nghỉ cho lành em ạ, đăng bài bán nick đi a duyệt cho nhanh.

P/s: ý kiến vs đặt điều/vu khống nó khác nhau lắm em. Anh chả thấy có sự góp ý gì từ ý kiến của em cả, những người chơi kiểu này a ko muốn có thêm. Thế nhé.
k phải là vu khống góp ý cái sever de lai tlc2 thì a cũng nói
GOOD BYE NOT SEE YOU AGAIN!
con nick thj k bán thằng bạn nó xin rồi a LK
=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;
closed topic tại đây
THE END

nhatthiem113

Thiếu Úy
Các bạn bên TT1, cứ có 2 AC may mắn, sài CTP đi, mình nhận log acc op dùm cho nhé. Trước giờ sv chưa bao giờ fix ch hợp thành nhé.

Bên trên