XIN XỎ Ad khoa het acc clone hb

Phát Bùi

Binh Nhất
em cũng thấy dẹp luôn cái rương thương nhân đi dạo k1 toàn mấy sư huynh treo giá trên trời để lấy đồng xu riết chả muốn dạo làm gì

Phát Bùi

Binh Nhất
Khóa thì mất hay nhưng mấy bac lạm dụng bán đồ rác mà giá ngao ngán nên tăng hình phạt treo rác cố tình .... sẻ k đc hộp.
ko ai rãnh đi kiểm tra miết để khoá từng người đâu với việc đưa ra luật để cấm treo clone + rác rất khó và cũng rất để đối phó nên tốt nhất vẫn là dẹp luôn cái Q đó =]]

XXX113

Gia nhập giang hồ
ko ai rãnh đi kiểm tra miết để khoá từng người đâu với việc đưa ra luật để cấm treo clone + rác rất khó và cũng rất để đối phó nên tốt nhất vẫn là dẹp luôn cái Q đó =]]
Gm mong muốn mọi người treo shop ở đây là để gamer hoặc người mới vào thấy game sôi động , và tạo phần thưởng để mọi người treo shop ở đây là lạm dụng treo shop làm xấu hình ảnh như GM nói rồi 3 ngày cho lần 1 , nếu ai ko sợ thì cứ việc

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Rãnh thì có người rãnh ngay, có điều>:)>:)>:):

Tổng quản tăng án cho nhát 1 15 ngày, nhát 2 1 tháng, nhát 3 nguyên con IP =))=))=))=)).

Chứ 3 ngày thì nó chỉ mất 1h-2h làm nguyên lốc clone mới lv 20 mới:((:((:((

Em tình nguyện dạo tầm 20 phút sạch bong không còn 1 em.8-}8-}8-}

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
3 ngày lần 1 thôi, lần 2 mình cho đi vĩnh viễn. anh em xác định đã ko chơi game văn minh và ý thức thì thôi mình cũng xin phép.

baochan12a

Gia nhập giang hồ
mih chi so cac tan thu moi' that su da so choi game ko nhan dc tin tuc' tu fb hay dien~ dan` forum nhu the nay` thi lai la` ng` chiu phat. con nhung ng co tinh co to chuc' thi lai tranh' dc vi` ho nam' bat' tin tuc' rat nhanh.Co the khoa lai gay uc che ng` choi moi khi ho ko hay bit gi`.Nen thong trong game thuong xuyen la dc

Bên trên