THẢO LUẬN Còn bao nhiêu người tâm huyét với thương ?

ThienDiem

Trung Sĩ
Mình chơi thương lúc AS đến 9x là nghỉ . Nghe bảo la thương Lên thăng thiên mới có đất diễn .
Với tình hình Up lv thế này đê lên thăng thiên là 1 vấn đề. Anh em có tâm huyết với thương đừng bỏ cuộc nhé.
Còn ai tâm huyết với thương ko nào ?
Anh em yêu thương vào thảo luận chơi :)

nhatthiem113

Thiếu Úy
Hồi đó Asiasoft có JCVuthoi, và bạn thương nữ nào bên SV Bắc Băng Cung, khi gộp 2 sv lại, Pk ngoài Bắc Hải là one hit không đó em.

ThienDiem

Trung Sĩ
Hồi đó Asiasoft có JCVuthoi, và bạn thương nữ nào bên SV Bắc Băng Cung, khi gộp 2 sv lại, Pk ngoài Bắc Hải là one hit không đó em.
Em BBC đây, thương tà bachcottinh thì ghê rồi. Mà sv này thương ko có 1 hít đâu a. Giờ ăn Hiếp mấy bạn yếu được thôi. Chứ nghe nói mạnh là lên thăng thiên

viaibacdau

Binh Nhất
Mình cũng chơi thương từ hồi As lên 61 , chơi bên homeviet cũng thương 9 :)), hôm bữa mình cũng off game lv 61 ^^ giống kiểu mỹ nhân thiên hạ có quá nhiều mà chỉ có vợ bạn làm ta thấy hấp dẫn :))) chỉ thích mỗi thương 9 từ skill tới kiểu tóc , đồ đạc .

ThienDiem

Trung Sĩ
Mình cũng chơi thương từ hồi As lên 61 , chơi bên homeviet cũng thương 9 :)), hôm bữa mình cũng off game lv 61 ^^ giống kiểu mỹ nhân thiên hạ có quá nhiều mà chỉ có vợ bạn làm ta thấy hấp dẫn :))) chỉ thích mỗi thương 9 từ skill tới kiểu tóc , đồ đạc .
day! mình chơi thương vì nó đay, đẹp trai vl :))

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Thấy thương vẫn khoẻ mà chứ kiếm dame quái kém từ núc 1x tới 9x nếu có pk thì phải ăn pin mới giết đc người vẫn cứ cày tứ hồi 1x tới tận bây giờ đi pt bọn nó khinh có cho kiếm vào pt đâu lên các ông cứ chơi vì dame đi

Bên trên