THẢO LUẬN Vấn đề xử lý bug item và khóa acc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrShj

Thượng Úy
Mọi người bị khóa acc. Có 1 số người là do có gd với mình.. Cứ yênntâm mình về sẽ giải quyết hết. Các bạn cứ bình tinh. Tin Shj thêm 1 lần này nữa thôi. Mình sẽ giải quyết thỏa đáng và k ai phải nghỉ game cả. Đừng có suy nghỉ quá.
Vậy nhé... Mình đang bận cong viêc gd đang mệt moi lắm rồi nghe tin này cũng buồn lắm. Nhưng mình sẽ xử lý dc.
Cam.on cac bạn

SuperCover

Trung Sĩ
thật sự ai đã nói sv ổn định k bug k hack, hack bug k có đất sống. Vậy bh trách nhiệm lại của gamer.... Không biết nói s. Giống kiểu mua phải hàng giả, kém chất lượng là do người tiêu dùng. Chứ k phải nhà nước quản lý k chặt để ngta làm hàng gian dối vẫn có giấy phép kinh doanh or buôn lậu ra ngoài.

khanh104

Gia nhập giang hồ
cách xử lý của ad hơi bị quá tay...game nào cũng có lỗ hỏng..người phát hiện ra lợi dụng thì xử lý người lợi dụng thôi ...người không biết bỏ mua bao nhiêu là tiền rồi giờ xóa item của họ..như vậy mua đồ ingame còn nguy hiểm hơn bị hack...bó tay...ko bít các sếp nghĩ j...hên là mình chơi cho vui mua đồ tự op....;))

SuperCover

Trung Sĩ
tại sao ngày xưa cây kích 5mt đầu tiên của SV bị lỗi bug x2 vật phẩm ( 2 nguời được), sau đó op 1 cây lên là cây kia cũng lên, 1 cây của GodHades, 1 cây của dragon. Tại sao GM khi đó lại xử lý = cách giảm 1 lần cường hóa ( 7 xuống 6), vì lý do hàng đã mua bán qua tay nhiều người, và thằng chủ đầu biết lỗi k báo đã cao chạy xa bay. Vậy tại sao ở đây nhiều người không thuê op mà mua qua tay vẫn bị xử nhỉ khi họ còn chưa gd với thằng hack 1 lần!
Mong admin xem xét!
@Huyết Ban Nick , @Lion_King

Gaudzai

Gia nhập giang hồ
tại sao ngày xưa cây kích 5mt đầu tiên của SV bị lỗi bug x2 vật phẩm ( 2 nguời được), sau đó op 1 cây lên là cây kia cũng lên, 1 cây của GodHades, 1 cây của dragon. Tại sao GM khi đó lại xử lý = cách giảm 1 lần cường hóa ( 7 xuống 6), vì lý do hàng đã mua bán qua tay nhiều người, và thằng chủ đầu biết lỗi k báo đã cao chạy xa bay. Vậy tại sao ở đây nhiều người không thuê op mà mua qua tay vẫn bị xử nhỉ khi họ còn chưa gd với thằng hack 1 lần!
Mong admin xem xét!
@Huyết Ban Nick , @Lion_King
Đợi chờ là hạnh phúc bác ơi.xóa item thì quá nặng tay.dù gì cũng phải co cảnh báo.đến lúc tràn lan rồi mới sử lý thế này chắc game mất khá nhiêu người

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
các bác cứ bình tĩnh.
làm gì cũng phải có tình có lý mà

em tin các bác GM làm ăn ko sống nhăn như vậy đâu
chỉ cần 1 phán quyết sai lầm thôi là sẽ có nhiều án mạng sảy ra...

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Mọi người bị khóa acc. Có 1 số người là do có gd với mình.. Cứ yênntâm mình về sẽ giải quyết hết. Các bạn cứ bình tinh. Tin Shj thêm 1 lần này nữa thôi. Mình sẽ giải quyết thỏa đáng và k ai phải nghỉ game cả. Đừng có suy nghỉ quá.
Vậy nhé... Mình đang bận cong viêc gd đang mệt moi lắm rồi nghe tin này cũng buồn lắm. Nhưng mình sẽ xử lý dc.
Cam.on cac bạn
Thằng tội phạm đang hưởng lợi sau những gì nó làm, trong khi ở đây các nạn nhân thì bị ở tù.
Thật sự không biết phải nói gì khi thấy cảnh này.
Mong GM sáng suốt khi phán xét và xem xét kỹ tường trường hợp. Đây thực sự là một việc rất nhạy cảm, và nó sẽ ảnh hưởng dây chuyền đến rất nhiều quyết định của không chỉ một mà nhiều anh em đang tham gia game.

Gaudzai

Gia nhập giang hồ
Thằng tội phạm đang hưởng lợi sau những gì nó làm, trong khi ở đây các nạn nhân thì bị ở tù.
Mong GM sáng suốt khi phán xét và xem xét kỹ tường trường hợp. Đây thực sự là một việc rất nhạy cảm, và nó sẽ ảnh hưởng dây chuyền đến rất nhiều quyết định của không chỉ một mà nhiều anh em đang tham gia game.
E có 2 con VK CK với nhau.giờ VK đi tù.CK đang lang thang.buồn lắm a ơi.mua set đồ tốn tiền chứ có ăn xin đâu a.huhu

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Xin lỗi các bạn vụ bug vừa rồi ý kiến mình thế này với cá nhân mình thì thằng bug phải là 1 nhân vật nào đó cũng có tiếng tăm nao do LK ko lôi kĩ ra là may rồi, giờ mọi người suy nghĩ nó +7 lấy giá 700k mà đưa cây kiếm 71m ful 30 cho nó + mà nó xài 4rum giả, fb giả và 1 acc lv 2x mà dám đưa ch thuê 1 cây kiếm trị giá hơn 15tr à, suy nghĩ tí đi nói đến đây ai hiểu sao hiểu, bây giờ có 1 thằng lv 2x kêu +7 500k các bạn dám mạnh miệng nói đưa đồ 71m ful 30 cho nó + không, suy nghĩ chút đi, suy nghĩ chút đi :)

SuperCover

Trung Sĩ
Xin lỗi các bạn vụ bug vừa rồi ý kiến mình thế này với cá nhân mình thì thằng bug phải là 1 nhân vật nào đó cũng có tiếng tăm nao do LK ko lôi kĩ ra là may rồi, giờ mọi người suy nghĩ nó +7 lấy giá 700k mà đưa cây kiếm 71m ful 30 cho nó + mà nó xài 4rum giả, fb giả và 1 acc lv 2x mà dám đưa ch thuê 1 cây kiếm trị giá hơn 15tr à, suy nghĩ tí đi nói đến đây ai hiểu sao hiểu, bây giờ có 1 thằng lv 2x kêu +7 500k các bạn dám mạnh miệng nói đưa đồ 71m ful 30 cho nó + không, suy nghĩ chút đi, suy nghĩ chút đi :)
thì xử mấy ông nhờ thuê óp a, chứ mấy ng đi cả ngày tối về lượn shop hốt cũng dính....

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
game đã chán rồi còn đẩy nhau vào bước đường cùng... để xem bọn mày chơi với ai
nếu như vụ việc giải quyết ko thỏa đáng
tao cá vụ này sẽ có rất nhiều thằng bán acc trong đó có tao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên