THẢO LUẬN Huyết ban nick vào trả lời cái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Hiện nay trong tlc 4 nhiều bạn nói nin bá quá, nên giờ cần @Huyết Ban Nick giải đáp 1 số vấn đề:
+thứ nhất : ulpt giảm dame skill hay dame tay, nếu giảm dame skill thì tại sao mọi người lại muốn mặc ful set ulpt để đánh vs dame xanh của nin
+ thứ hai : là ninja hiện tại có bug không, vì cách đây 1 tuần lúc cân bằng xong trong boss cân bằng còn khóc lóc nin yếu mà giờ có 1 2 con nin op đồ lên thì lại kêu dame lỗi, giờ @Huyết Ban Nick xác nhận lại là nin có lỗi hay không để mọi người yên tâm mà chơi này :))

MrShj

Thượng Úy
với tư cách 1 người chứng kiến cảnh njn lv 59 crit dame trong tlc2 lên cao nhất là 4k7 .
Và chủ acc củng đã xác nhận là : " tôi bất ctrl + S lên ngay thì thấy dame tay nó nhảy lên 1k8 1k9 , vài phút sau lại trở về như ban đầu là 867 " .
Vậy thì bạn chơi lâu chắc bạn sẽ hiểu , và vấn đề là : nó chỉ bị lỗi , có thể fix nhanh dc trong tương lai gần nên cũng đừng dùng cụm từ " yên tâm mà chơi " nghe dị lắm .
Và chủ yếu thấy xuất hiện lổi này random cho các char " cung và njnja " chứ k phải hiện tại khi nào cũng có chuyện dame to . mà nó sẽ xuất hiện random trong tlc . Nên mới khó theo dõi , chứ lỗi mà bật ctrl + S lên thấy dame tay 1k8 ở cái lever 59 thì cả Sv chỉ chơi njnja k chơi char khác .

SuperCover

Trung Sĩ
Lỗi này đã có từ test trung thu và rất ít khi xuất hiện a nha. Và khi trước nó xuất hiện chỉ là ảo k ảnh hưởng nhưng bh có ảnh hưởng tới dame. Ảnh hưởng all char k phải chỉ nin và cung, không phải chỉ mới xuất hiện gần đây hay là chỉ xuất hiện trong TLC. E có = chứng về việc này nhưng cảm thấy k cần nhắc vì hiếm lắm nó mới xuất hiện( đã từng xuất hiện trên char thương của e buff gấp 2 chỉ số kể cả clvc)

hero98

Trung Sĩ
chả lấy cái dame nào gọi là to là lổi mà thấy còn yếu vl . ko dc = kiếm
cặp nhẩn CL7 +4.
kick 48m CL 78 +7
áo knpk +10
pt love , hoa
dame tay vào bọn ulpt 1k1 -1k5 trng khi nó skill mình cũng tầm thế là thấy ko dc = char skill rồi .

doujinshi110

Binh Nhì
cặp nhẩn CL7 +4.
kick 48m CL 78 +7
áo knpk +10
pt love , hoa
dame tay vào bọn ulpt 1k1 -1k5 trng khi nó skill mình cũng tầm thế là thấy ko dc = char skill rồi .

View attachment 13487
Bác là dragon à, gì chứ e thấy nin bá đaoj vãi nồi
Công lực e hôm đi tlc ko pill max dd là 1080 mà bắn ko lại đc ai ( e char cung 8x )
Mà ko hiểu sao bọn nin 79 tlc3 n 1050 công lực chọt toàn 2-3k hãi vcc

SuperCover

Trung Sĩ
Bác là dragon à, gì chứ e thấy nin bá đaoj vãi nồi
Công lực e hôm đi tlc ko pill max dd là 1080 mà bắn ko lại đc ai ( e char cung 8x )
Mà ko hiểu sao bọn nin 79 tlc3 n 1050 công lực chọt toàn 2-3k hãi vcc
Dame xanh của cung sao = nin đc, nin có kc tăng mạnh dame xanh còn - def nữa. Với cả def của tc3 và 4 lệch nhau rất nhiều chưa kể đồ bên tc4 đc đầu tư mạnh hơn tc3

IceFrog

Binh Nhì
cặp nhẩn CL7 +4.
kick 48m CL 78 +7
áo knpk +10
pt love , hoa

View attachment 13487
Đấy, ông chơi ninja bên tà còn hiểu ninja ra sao, trong khi mấy thằng khác nó cứ khóc sao ninja mạnh vl, trong khi chính có 1 con còn tà đến tận 1 rừng, đáng lí nếu ninja đc buff mạnh thì phải mừng chứ???

phitien1989

Gia nhập giang hồ
Hiện tại đang có bug sau khi die được x2 dame def trong 1 khoản thời gian ngắn. Vấn đề này xảy ra ở tất cả các class. Đang tiến hành kiểm tra giải quyết.
Thì ra là thế , bữa bị kill auto xong TLP vào động CVTK nhãy 1 lần 2 phát cùng lúc quái 7x đi ½ máu , đang sướng thì nó hết làm mất hứng....chả đao nhé

IceFrog

Binh Nhì
fix kiểu gì cũng than à. Toàn già đầu mà ko biết nghĩ.
Thôi qua bài post này mà lắng tai lên nghe dùm.
Tất cả khí công của nin đều phục vụ cho pk.
KC2(né tránh) hỗ trợ cho khí công 80 ( nếu đối phương đánh miss thì 20%-hiện tại tôi mới 20p vào kc đó, max được hơn 30% damg miss đó cộng vào damg chay tiếp theo của nin) => nếu damg vào nin 1k mà miss thì phát sau nó + thêm 300 damg chay thế thôi. Và 300damg đó nếu crit damg xanh (hiện tại acc FF +13ab) lên x2.8 có nghĩa là bạn ăn thêm 840damg. Mà ko lẽ vào tlc4 chỉ 1k damg?? 1 nùi thằng đánh thì damg nin càng cao thêm thôi :)
Hiện tại con nin của tôi né 45%, tất cả khí công đều 33points.
att full pill là 1k3. damg xanh lên x2.8 thì thành 3k6. phản damg các thứ không hơn 4k thì là gì???
Cơ mà còn nhiều cái t không muốn chỉ hết, muốn học thì tự tìm hiểu nhé

IceFrog

Binh Nhì
Cái này nghe hay này, máu mình gần 2k full pill ko biết lên nỗi 3k máu không chứ 3 - 4 k là onne hit rồi ? @Huyết Ban Nick

View attachment 1349
Hôm qua đánh Nery-lyly-shadow mỗi con chọt có 3k-4k thôi.
Mấy con kiếm khác trừ thanhlove thì 2k5-2k6. Quên, con thương dơ bẩn farm clone hạng 3 tên MrKeiPro8x ấy thì phang 3k4 thôi :)
tlc3 có mấy em út giữ rồi, lên tlc4 phụ mấy anh em thôi, bửa giờ mấy anh bên tà bán hành cho chính nhiều quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên